Trận giao hữu T5 đổi thành Thứ bẩy

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Vì lý do thời tiết nên trận đấu T5 hoãn lại và sẽ đổi thành như sau:

Đúng 19h30 ngày thứ bảy ngày 13/08/2005 đội WFC và đội của Anh Tuấn sẽ thi đấu giao hữu trên sân vận động Bách Khoa.

Vì vậy các cầu thủ và các CĐV đến nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Thế cuối cùng là thứ 7 hay CN đây anh Vượng ? Thông báo sớm để bà con còn biết chứ , chứ như hôm qua có bao nhiêu cổ động viên lần đầu đi cổ vũ đã đến sân thế mà . . . :lol:

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Mọi người chú ý Thứ 7 chứ ko phải chủ nhật đâu nhé. Do lúc đầu post nhầm, đã sửa rùi nhưng ko hiểu sao cái Topic nó vẫn vậy. Cam_to80 sửa hộ cái nhé.

Thông báo lại lịch : 19h30 phút thứ 7 bóng sẽ lăn tại sân Bách Khoa. Trận này đá 1 tiếng rưỡi nên các cầu thủ giữ gìn sức khoẻ mà cày, nhất là bác nào có vợ hoặc bồ nhớ kìm chế trong thời gian chưa diễn ra trận đấu. Sau trận đấu các bác cứ tẹt ga để gỡ lại cũng được. he he.

Sửa lần cuối:
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Cam_to có gửi tin nhắn nói mình sử hộ từ CN thành thứ 7, vào thấy anh Omar sử rồi nên mình không đụng chạm gì nhé.

Các bạn ơi cố lên xây dựgn luôn cái chương trình đá giải cho xôm đi.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
phantuannam nói:
Cam_to có gửi tin nhắn nói mình sử hộ từ CN thành thứ 7, vào thấy anh Omar sử rồi nên mình không đụng chạm gì nhé.

Các bạn ơi cố lên xây dựgn luôn cái chương trình đá giải cho xôm đi.

Mà sao không hiểu ở trong ghi là thứ 7 ở ngoài lại đề là Chủ nhật nhỉ?

Vậy theo như thông báo của Anh là tinh thần thứ 7 nhé các anh các chị.

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Mọi người chú ý Thứ 7 chứ ko phải chủ nhật đâu nhé. Do lúc đầu post nhầm, đã sửa rùi nhưng ko hiểu sao cái Topic nó vẫn vậy. Cam_to80 sửa hộ cái nhé.

Thông báo lại lịch : 19h30 phút thứ 7 bóng sẽ lăn tại sân Bách Khoa. Trận này đá 1 tiếng rưỡi nên các cầu thủ giữ gìn sức khoẻ mà cày, nhất là bác nào có vợ hoặc bồ nhớ kìm chế trong thời gian chưa diễn ra trận đấu. Sau trận đấu các bác cứ tẹt ga để gỡ lại cũng được. he he.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Cổ động viên nhớ đi đầy đủ nhá ! Hôm nay khai mạc áo Web mới anh em đi cổ vũ cho xôm nào ! :banana:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA