Ira đã quay trở lại!

• Thread starter Ira
  • Ngày gửi
I

Ira

Guest
Sau một thời gian khá dài nghỉ hè, Ira đã quay trở lại web kế toán, tiếp tục vui đùa cùng các anh chị em bên Phút nghỉ ngơi (Xin mời các anh chị em sang đó chơi). Hê hê.
Xin các anh chị em hãy chào mừng Ira như ngày nào Ira mới đến... Cảm ơn anh chị em!

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Ơ, thế hoá ra trước IRA đi....à, thế mà tớ không biết!
Làm một ly với chị Lúa này được không hả?
Hic, mà chưa gì đã xuyên tạc bên mục thơ ...Rồ mance của người ta rồi :p ???

I

Ira

Guest
To anh Phần tử ăn nằm: Sao kỳ vậy anh? Cơn bão khủng bố đang hoành hành ở nước Anh chứ đâu phải ở đây. Em chỉ là cơn bão khủng con thôi.
To chị Lúa: dạ, em mời chị! :beer: Em đâu có biết làm thơ rồ măng đâu chị. Đành phải chọc phá chị thôi. :sorry:

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
IRA đã quay trở lại hả? Đúng đấy IRA ạ! Bể khổ mênh mông, quay đầu là bờ. Chỉ cần em có thể toàn tâm sửa đổi những lỗi lầm của quá khứ. Con đường phía trước vẫn sáng ngời và lạc quan. A di đà Phật :p

I

Ira

Guest
Giời ôi! Anh hiệp khách phong lưu sao tự nhiên đổi sang tông Thiếu Lâm làm em giật mình thế này! Nhưng mà người có lỗi lầm trong quá khứ là anh chứ hổng phải em đâu nha.
Tặng anh nè:
Phong lưu: vừa phong cùi vừa hạ lưu
(Trích Tự điển thuần Việt)

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ira nói:
Giời ôi! Anh hiệp khách phong lưu sao tự nhiên đổi sang tông Thiếu Lâm làm em giật mình thế này! Nhưng mà người có lỗi lầm trong quá khứ là anh chứ hổng phải em đâu nha.
Tặng anh nè:
Phong lưu: vừa phong cùi vừa hạ lưu
(Trích Tự điển thuần Việt)
Trời ạ, hóa ra cái chữ phong lưu có ý nghĩa ghê gớm như vậy. Thật ghê thật í ẹ.

Thôi 2 bác nhào vào oánh nhau một trận bằng văn chương đi, em bình lọan cho. Oánh nhau cho mạnh vào nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA