Mỗi tuần một chuyên đề

Cần tuyển người yêu! Hic

• Thread starter minhcong
  • Ngày gửi
V

vanvannguyen

Guest
1/4/10
7
0
0
35
binh duong
Buồn quá, 24 tuổi rùi chưa có người iu. Là con trai làm nghề kế toán kiếm người iu khó quá, mong các pác tìm đường cho em đi, giờ thấy đau đầu lắm. Hì
mình nghĩ chắc bạn chưa có đầu tư rùi!phải có đầu tư thì mới mong có thu hoạch nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vanvannguyen

Guest
1/4/10
7
0
0
35
binh duong
Tình iu có phải công việc đâu, không có hóa đơn đỏ vẫn duyệt. ----> Chỉ đơn giản vậy thôi. Hì
Đúng đấy là người mà đâu thể so sánh với hàng hoá đc đâu,có nhui tiền có thể mua đc hàng hoá tốt nhưng không thể mua dc TY chân thành.bạn hem!!:015:

vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định
Tại chị sợ người ta nói "trâu già mà ham gạm cỏ non" haha chị tuổi trâu thiệt mừ :037:
Trâu già không được ham cỏ non sao chị?:1nono:
Trâu già cứ việc chọn cỏ non cho.......dễ nhai.:004:

minhcong

minhcong

Constantly Looking
13/12/09
1,109
56
48
Đảo Đào Hoa
mình nghĩ chắc bạn chưa có đầu tư rùi!phải có đầu tư thì mới mong có thu hoạch nhé!
Có thể nói rõ hơn chút đi, minh cũng thuộc người không đến nỗi bủn xỉn đâu, he:005:

minhcong

minhcong

Constantly Looking
13/12/09
1,109
56
48
Đảo Đào Hoa
Đúng đấy là người mà đâu thể so sánh với hàng hoá đc đâu,có nhui tiền có thể mua đc hàng hoá tốt nhưng không thể mua dc TY chân thành.bạn hem!!:015:
Chân lý thuộc về người nói đúng chứ chưa chắc thuộc về đa số:047:

P

phuongthuy0511

Trung cấp
2/3/10
74
0
0
Hai Phong
Đợi thì đến già nhé! Là đàn ông phải chủ động đi tìm chứ.... "trâu đi tìm cọc" chớ để "cọc đi tìm trâu" thì ....hehe....ế dài dài....
1.Đầu tiên phải "biết mình biết người" - để lựa chọn người cho phù hợp (chớ cành cao quá...ko tới
2.Khi đã rõ mình là ai, thì bắt đầu tìm kiếm sao cho phù hợp với "bản thân" ^_^
Mấy tỷ người chẳng nhẽ ko chọn được ai ^_^ nhỉ :005:
3. Khi đã xác định được mục tiêu thì theo đuổi đến cùng ....^_^, chỉ cần bỏ thời gian công sức ra, quan tâm một chút thì em nào chẳng "chết"
Chúc chú em sớm tìm được bạn gái... hehehe.
(Nhờ người chớ bằng nhờ mình, tự thân vận động đi em)

Bạn có vẻ nhìu kinh nghiệm quá nhỉ...hjhj.....minhcong thử nghe theo anh nhaquedideple xem sao...:005:

B

betty208

User đã bị cấm truy cập
3/4/10
26
0
1
hải phòng
mới 24 tuổi thôi anh đã lo không tìm được người yêu rồi, con trai nhiều anh hơn 30 lấy vợ cũng chưa muộn mà, thầy dạy em có bảo kế toán là thuộc dạng 4k đấy, anh có biết 4k là như thế nào không (đó là 'khô khan khổ khó' đấy), lớp em cũng có 2 bạn nam 24 tuối tranh thủ lúc mọi người chuẩn bị ra trường là các chàng mời đám cưới ngay trong khi con gái bọn em lại chưa ai chống lầy cả; chứng tỏ con trai kế toán có duyên đấy chớ:015:

P

Phuc Huong

Trung cấp
6/1/09
90
1
0
TP HCM
duyen no co san nen ban khoi can tim kiem,roi se co luc co nguoi hop voi ban se den tim ban thoi.nhu trong ke toan co cau : tien khong tu co va tu mat di, no chi chuyen tu tay nay qua tay khac thoi.

Ý bạn muốn nói là người iu cũng không tự có và không tự mất đi, và cũng chỉ chuyển từ sở hữu của người này sang sở hưũ của người khác hả? như vậy thì nguy hiểm quá.

thanh nga 87

thanh nga 87

Thành viên ít truy cập
17/11/08
271
1
0
Dưới bầu trời bao la
em có đặt ra tiêu chuẩn gi đâu, nhìn chung cái cũng bình thường là được. Đẹp trai thi ko giám nhưng cũng nhìn được. Các pác cứ bảo em chờ hoài. Chắc 90 tuổi chết non mất.

Bạn ah, mình thấy các chương trình quảng cáo các sản phẩm trên truyền hình là ngoài giới thiệu bằng miệng họ còn giới thiệu cả hình ảnh, vậy để khỏi đợi đến 90 tuổi thì bạn hãy minh họa bằng hình ảnh nữa nhé để độc giả có thể lắng nghe rõ và chiêm ngưỡng kỹ trước khi đưa ra quyết định nhé, hjc:015:

minhcong

minhcong

Constantly Looking
13/12/09
1,109
56
48
Đảo Đào Hoa
Bạn ah, mình thấy các chương trình quảng cáo các sản phẩm trên truyền hình là ngoài giới thiệu bằng miệng họ còn giới thiệu cả hình ảnh, vậy để khỏi đợi đến 90 tuổi thì bạn hãy minh họa bằng hình ảnh nữa nhé để độc giả có thể lắng nghe rõ và chiêm ngưỡng kỹ trước khi đưa ra quyết định nhé, hjc:015:
Một lần vấp ngã là một lần dại, Càng vấp ngã thì càng dại hơn---> có đúng ko nhỉ:015:

minhcong

minhcong

Constantly Looking
13/12/09
1,109
56
48
Đảo Đào Hoa
giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2
Trời trời trời...........????????????????
Con trai mới 24t mà đã lo ế vợ rùi ah??????
Chít chít chít.......
thế con gái 24t thì phải làm thế nào bây giờ nhỉ?????????????

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
Bữa giờ thấy topic của minhcong nhiều bạn nữ vào comment quá. Vậy bạn minhcong nhà ta đã chấm cô nào chưa?
Có kết quả là phải báo hỷ hoành tráng cho cả nhà ăn mừng đó nha ^.^!

C

cuunon24

Guest
13/3/10
33
0
0
39
Hà Nội
lỗi buồn ai tỏ???

Đợi thì đến già nhé! Là đàn ông phải chủ động đi tìm chứ.... "trâu đi tìm cọc" chớ để "cọc đi tìm trâu" thì ....hehe....ế dài dài....
1.Đầu tiên phải "biết mình biết người" - để lựa chọn người cho phù hợp (chớ cành cao quá...ko tới
2.Khi đã rõ mình là ai, thì bắt đầu tìm kiếm sao cho phù hợp với "bản thân" ^_^
Mấy tỷ người chẳng nhẽ ko chọn được ai ^_^ nhỉ :005:
3. Khi đã xác định được mục tiêu thì theo đuổi đến cùng ....^_^, chỉ cần bỏ thời gian công sức ra, quan tâm một chút thì em nào chẳng "chết"
Chúc chú em sớm tìm được bạn gái... hehehe.
(Nhờ người chớ bằng nhờ mình, tự thân vận động đi em)

nghe cậu nói vậy chác có nhiều kinh nghiệm lắm đây. chỉ giáo cho tớ 1 teo đi. tớ cũng đã 26t ròi nhưng vẫn chưa có 1 mối tình vắt vai nào,huhu. cùng chung lỗi buồn với Minhcong

minhcong

minhcong

Constantly Looking
13/12/09
1,109
56
48
Đảo Đào Hoa
Bữa giờ thấy topic của minhcong nhiều bạn nữ vào comment quá. Vậy bạn minhcong nhà ta đã chấm cô nào chưa?
Có kết quả là phải báo hỷ hoành tráng cho cả nhà ăn mừng đó nha ^.^!
Thanks! cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm và để ý đến topic này
:005:

giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2
nghe cậu nói vậy chác có nhiều kinh nghiệm lắm đây. chỉ giáo cho tớ 1 teo đi. tớ cũng đã 26t ròi nhưng vẫn chưa có 1 mối tình vắt vai nào,huhu. cùng chung lỗi buồn với Minhcong

Nói xao quá đi trời ạ, tham gia diễn đàn 2010 ghi 24t?????????? Vậy mà giờ lại tăng 2t rùi. nhanh quá, KHÓ TIN.

H

hamydn

Guest
15/4/10
0
0
0
da nang
:015:hihi. em là thành viên mới gia nhập diễn đàn nè. anh cứ nói tiêu chuẩn của mình đi, đảm bảo em sẽ tìm cho anh ngay.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới

Tính theo tuổi thì chú phải gọi nhaque là "bác" đấy nhé! (ít tuổi hơn mà xưng hô cậu - nghe bằng vai phải nứa quá :016:) - Phải "tôn trọng bề trên" nghe ko ^_^:015:
Hix, chỉ dẫn hết nước hết cái rồi mà vẫn chưa "thông" cơ à...hix hix. Chứng tỏ tài của "bác" kém quá :026:
Chú cứ làm theo "bác" chỉ đã rồi hẵng "hỏi tiếp"....^_^

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA