Cần tuyển người yêu! Hic

• Thread starter minhcong
  • Ngày gửi
C

cuunon24

Guest
13/3/10
33
0
0
39
Hà Nội
Tính theo tuổi thì chú phải gọi nhaque là "bác" đấy nhé! (ít tuổi hơn mà xưng hô cậu - nghe bằng vai phải nứa quá :016:) - Phải "tôn trọng bề trên" nghe ko ^_^:015:
Hix, chỉ dẫn hết nước hết cái rồi mà vẫn chưa "thông" cơ à...hix hix. Chứng tỏ tài của "bác" kém quá :026:
Chú cứ làm theo "bác" chỉ đã rồi hẵng "hỏi tiếp"....^_^

xin lỗi bác nhé. tại em khôngđể ý nên có gì mạo phạm mong bác bỏ quá cho, nhưng bác phải nó rõ từng bước cho em thì em mới biết mà làm theo chứ, bác nói một lèo như thế em chẳng biết bắt đầu từ đâu.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cuunon24

Guest
13/3/10
33
0
0
39
Hà Nội
Nói xao quá đi trời ạ, tham gia diễn đàn 2010 ghi 24t?????????? Vậy mà giờ lại tăng 2t rùi. nhanh quá, KHÓ TIN.

tớ năm nay 26t thật mà, chắc có lẽ tớ phải gửi cho cậu CMND mất thui, cậu xem ở đâu mà bảo tớ 24t? chuyện gì nói rối chứ chuyện này thì sao lại phải nói rối chứ?hihi:wall:

C

cuunon24

Guest
13/3/10
33
0
0
39
Hà Nội
:015:hihi. em là thành viên mới gia nhập diễn đàn nè. anh cứ nói tiêu chuẩn của mình đi, đảm bảo em sẽ tìm cho anh ngay.

anh hết tuổi được kén rồi nên chẳng giám đề ra tiêu chuẩn gì nữa đâu, chỉ cần người ấy iu mình và là người iu hiền, vợ ngoan là được rồi. em xem có ai thì mai mối cho anh nha!:1luvu:

secre

secre

Trung cấp
8/5/09
95
1
0
Nghệ an- TPHCM
Em cũng muốn vào đây nói là "em cũng muốn tuyển người yêu" nhưng... nói ra như thế xấu hổ quá đi.... nên lại không nói nữa, hì hì :015:

C

cuunon24

Guest
13/3/10
33
0
0
39
Hà Nội
Em cũng muốn vào đây nói là "em cũng muốn tuyển người yêu" nhưng... nói ra như thế xấu hổ quá đi.... nên lại không nói nữa, hì hì :015:

sao lại không giám hả em? khi vào đây em hãy bộc bạch hết lỗi lòng của mình để các đồng nghiệp cùng nghĩ cách tập hợp chi phí để xác đinh kết quả rồi phân phối lợi nhuận cùng em.hihi

secre

secre

Trung cấp
8/5/09
95
1
0
Nghệ an- TPHCM
Chẳng phải đã nói rồi đó thôi, bằng phương pháp gián tiếp đó! :005:

C

cuunon24

Guest
13/3/10
33
0
0
39
Hà Nội
vậy em hãy dùng phươngpháp gián tiếp để xác định nhé còn anh sẽ dùng phươngpháp trực tiếp để xác định.hihi. cố lên em!

T

thietmoclan24185

Guest
6/4/10
0
0
0
HN
Tìm Ý trung nhân !!!

Tình trạng:+ Nữ, độc thân, đang học khoa kế toán vb2 HVTC. Cần tìm ý trung nhân gấp gấp...
+ 1m56, không bị béo phì (hì hì) ưa nhìn,phúc hậu, xinh: bình thường
+ Địa chỉ liên lạc: thietmoclan24185, thietmoclan24185@yahoo.com
(CẢ NHÀ ĐỪNG CƯỜI EM NHE! THẬT LÒNG ĐẤY !)

T

thienduong85

Guest
6/4/10
21
0
0
38
Hà nội
ai ế cứ gọi tôi nha...............hi hi

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
web ta còn ối cô chua có người yêu lăm ko biết có chịu bạn gái dân ktoan ko nhỉ

ui,minh là dan kế toán mà không muốn làm bạn gái của dân kế toán thì ai dám tán mình nữa hjhj

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
ai ế cứ gọi tôi nha...............hi hi

như thế này thì không được rùi, chẳng lẽ ai ế cũng gọi vậy đó định làm người yêu của ai đây?

T

tungc4

Trung cấp
19/5/07
60
0
0
40
nha trang
như thế này thì không được rùi, chẳng lẽ ai ế cũng gọi vậy đó định làm người yêu của ai đây?

Trước tiên là phải có danh sách đối tượng đã, càng nhiều thì cơ hội tìm được người hợp với mình càng lớn. Sau đó mới tiếp xúc từng đối tượng để mà xem ai hợp với mình chứ :015: . Tiện đây xin phép chủ topic cho tuyển người yêu ké luôn nhé :005:.

V

Vu Le

Guest
16/3/10
0
0
0
38
phu tho
Trước tiên là phải có danh sách đối tượng đã, càng nhiều thì cơ hội tìm được người hợp với mình càng lớn. Sau đó mới tiếp xúc từng đối tượng để mà xem ai hợp với mình chứ :015: . Tiện đây xin phép chủ topic cho tuyển người yêu ké luôn nhé :005:.
Lắm mối tối nằm không đó!!!

minhcong

minhcong

Constantly Looking
13/12/09
1,109
56
48
Đảo Đào Hoa
:015:hihi. em là thành viên mới gia nhập diễn đàn nè. anh cứ nói tiêu chuẩn của mình đi, đảm bảo em sẽ tìm cho anh ngay.
em tìm cho anh, hay em tìm cho em? hì

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA