Happy Birthday Các Bác

• Thread starter phuongvpm
  • Ngày gửi
P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
Nhat Dieu, Midu79, Gia Linh

HAPPY BIRTHDAY TO YOU!

CHÚC MỪNG SINH NHẬT CÁC BÁC NHÉ!

CHÚC CÁC BÁC MẠNH GIỎI, THÀNH CÔNG NHA!

:dzo:

Khóa học Quản trị dòng tiền
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Ối giời ơi-sao bữa nay sinh nhật nhiều người thế nhở

Ai có cái gì ăn thì đem góp vào đi chúc mừng sinh nhật bao nhiêu cụ thế này mà hổng có gì ăn cả, chúc các bác hay ăn chóng lớn.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
ziczac nói:
Ai có cái gì ăn thì đem góp vào đi chúc mừng sinh nhật bao nhiêu cụ thế này mà hổng có gì ăn cả, chúc các bác hay ăn chóng lớn.
Nhà có con chó còn tơ, có can rượu thơm nồng. Nay các bác sinh nhật tập thể xin góp vào cho có tụ.

Chúc Nhat Dieu ngày càng điệu và sớm trở thành Đệ Nhất Điệu

Chúc Midu79, Gia Linh ngày càng béo tốt và nhiều sức khỏe để tiếp tục phát hành hiệp trượng nghĩa trên diễn đàn.

Chúc cả 3 sinh nhật vui vẻ, trẻ khỏe, yêu đời. Nhiều quà, bánh hoa trong ngày sinh nhật.

V

Việt Thành

Guest
9/6/05
60
0
0
20
Hà Nội
Nhiều bác sinh nhật thế này chắc " Cỗ " to lắm đây. Đợi tôi với nhé, tôi đang chuẩn bị lên máy bay để kịp dự sinh nhật các bác đây, hiiiiiiiiii. Chúc các bác thêm tuổi mới mạnh khoẻ, thành đạt và có thêm nhiều đóng góp trên Webketoan nghe !

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Hihi

Chúc mừng sinh nhật gialinh, nhatdieu, midu79 và các bạn nhé

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Em cảm ơn các bác ạ! Mấy hôm nay em không vào web được nên hỏng biết là mình lại được mọi người chúc mừng sinh nhật.

Em hỏng biết nói gì hơn cả chỉ biết nói lời cảm ơn thôi.Và em cũng muốn nói đôi điều vào đây nhe!

Những năm tháng qua đi, sống trong vòng tay yêu thương, dạy dỗ của anh chị,cha mẹ và bạn bè em như cảm thấy được thả sức vẫy vùng trong vòng chảy bất tận của cuộc đời. Lớn lên,học hành vui chơi trong những tháng ngày tiếp nối. Em tự thấy mình trưởng thành hơn, trải nghiệm hơn trước những nghịch cảm đời thường leo lên từng bức thang của cuộc đời, vượt qua các cuộc thi, huấn luyện....giúp cho em thu lượm thêm những kiến thức để làm hành trang sống trọn đời. Thành công chẳng bao nhiêu, thất bại thì nhiều, nhưng em sẽ vẫn thản nhiễn tiếp bước để vun bồi cho lý tưởng của mình.

Hiện tại, dẫu rằng con đường trước mặt còn nhiều chông gai và thử thách, em vẫn được xin tiếp tục cuộc hành trình để mừng ngày sinh nhật của mình!

Xin mọi người hãy trợ giúp cho em để thực hiện trọn vẹn những điều mà bấy lâu nay em chưa bao giờ thực hiện được

Xin cảm ơn!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA