Tin buồn

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
I

Ira

Guest
Em cũng không biết phải nói gì để an ủi anh, anh Sunf ạ. Em xin chia buồn cùng anh. Mong anh sớm vượt qua đau thương mất mát.

NgHoangLong

NgHoangLong

Tâm - Ai cũng có
30/6/05
146
0
16
19
Bến Tre
Mình đã bàng hoàng khi sáng nay vào WebKetoan. Xin chân thành chia buồn cùng anh SUNF và gia đình. Mong anh sớm vượt qua nổi đau này ....

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Xin gửi lời chia buồn tới gia đình. Mong anh sớm lành vết thương này.!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Cho em gửi lời chia buồn đến anh và gia đình! Hãy tiếp tục sống mạnh mẽ và yêu đời như trước anh nhé! Webketoan luôn ở bên anh và gia đình anh!

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Xin chia buồn với anh nỗi đau này.Mong anh và gia đình sẽ vượt qua được nỗi đau này !

T

trung_xerox

Guest
7/7/05
20
0
0
I'm living in Ha Noi
Em xin gửi lời chia buồn tới anh SUNF và gia đình. Em mong anh sớm vượt qua được sự mất mát này.

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Em không biết nói gì hơn ngoài lời chia buồn sâu sắc gửi tới gia đình anh. Mong anh cùng gia đình có đủ nghị lực để vượt qua nỗi đau này !

B

Binh Minh Mua

Guest
22/7/05
6
0
0
NamDInh
Xin gửi tới anh Sunf lời chia buồn sâu sắc nhất, mong anh sớm vượt qua nỗi đâu này để nuôi dạy Thảo Anh và Tâm Anh nên người, dù chị Lan ANh không còn nữa nhưng chị sẽ luôn ở bên cạnh ba bố con, em tin là như thế.

G

giobay

Guest
1/2/05
0
0
0
44
Sai Gon
Đứng trước nỗi đau, tôi chỉ biết cúi đầu...!

Xin gửi đến anh cùng gia đình một sự chia sẻ không lời. Mong anh cùng gia đình sớm vượt qua nỗi đau quá lớn này.

Có lẽ khi người ta đồng cảm cao độ thì giữa sống và chết không có biên giới, giữa thế giới này với thế giới khác không có rào chắn vây bọc, dù xa xôi cách trở, người ta tìm đến nhau chỉ trong gang tấc mà thôi...

L

lechuong

Guest
17/8/05
5
1
0
49
ho chi minh city
xin gửi lời chia buồn sâu sắc nhất tới anh cùng GĐ. mong anh sẽ sớm vượt qua mất mát lớn lao này.

H

h3tdna

Guest
11/8/05
10
0
0
37
hà nội
Xin chân thành chia buồn tới anh SUNF và gia đình. Hoà ơi! Đừng gục ngã trước nỗi đau này anh nhé! Mọi người luôn ở bên anh. Hơn ai hết những đứa con của anh rất cần sự bản lĩnh, vững vàng của người bố lúc này.

Sửa lần cuối:
S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Anh Hoà! em xin được chia buồn cùng anh và gia đình.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Em xin chia buồn cùng anh Hoà . Web luôn ở cạnh anh ?

A

anhsaodem79

Guest
19/8/05
0
0
0
44
Hà Nội
Em cũng xin gửi lời chia buồn sâu sắc đến anh & gia đình. Mong anh sớm vượt qua được sự mất mát lớn lao này!

S

songngu

Guest
24/4/04
17
0
0
44
Hà Nội
Truy cập trang
Xin thành thật chia buồn cùng anh và gia đình. Cố gắng vượt qua anh nhé, mọi người luôn ở bên anh.

L

lamly

Guest
7/12/03
10
0
0
Tôi xin chân thành gửi tới anh và gia đình lời chia buồn !
Mong anh và gia đình sớm vượt qua sự mất mát này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA