Tin buồn

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Mong anh Sunf và gia đình sớm vượt qua nỗi đau quá lớn này.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhngoc

Guest
16/8/05
2
0
0
bienhoa,dongnai
Xin chia buồn cùng anh SUNF.Mong anh sớm vượt qua nỗi đau quá lớn này.WKT đang ở bên anh.

B

Bluehn

Trung cấp
14/6/05
121
0
16
46
Ha Noi
Xin chia buồn cùng anh và gia đình. Hãy cố lên anh nhé. Vì hai bé Anh thân yêu. Chị ra đi nhưng rất hãnh diện vì có một người chồng như anh.Và chắc chắn 2 bé Anh cũng rẩt hãnh diện vì có người bố tuyệt vời.

T

Thuydolphin

Guest
18/4/05
13
0
0
Dong Nai
Xin chia buồn cùng anh và gia đình, mong anh cố gắng vượt qua nỗi đau này và là chỗ dựa vững chắc cho người thân.
Thuy2607

M

mưabóngmây05

Guest
8/8/05
36
1
6
Tp. HCM
Xin lỗi, em biết tin quá muộn, em xin gởi đến anh và gia đình lời chia buồn chân thành nhất.

V

Vu Minh Thu

Guest
28/7/05
30
0
6
Ho Chi Minh
Xin gửi lời chia buồn sâu sắc tới anh Sunf và gia đình. Cố gắng vượt qua anh nhé!

A

akabuki0709

Guest
21/4/05
0
0
0
Phu Tho
chia buon

Xin chi buon cung anh va gia dinh anh SUNF .Mong anh va gia dinh som vuot qua duoc noi dau nay

B

bangt

Guest
23/5/05
10
0
0
hcm
Xin chia buồn cùng gia đình!

Em là thành viên Miền Nam. Xin chia buồn cùng Anh va gia đình.Cầu mong anh se vươt qua. Cố Lên!Cố Lên!

M

MYH

Guest
1/8/05
7
0
0
Hanoi
Xin chân thành chia buồn cùng anh SUNF và gia đình. Mong anh sớm vượt qua được nổi đau này.

tonbatuong

tonbatuong

Trung cấp
10/10/03
70
0
8
An giang
Xin gởi lời chia buồn chân thành đến gia đình anh SUNF, mong anh vẫn bình thường vì cộng đồng WKT đang ở gần bên ...
(...From An giang...)

T

Top mo

Sơ cấp
20/1/05
12
0
1
Ha noi
Xin chia buồn cùng anh! Cộng đồng WKT sẽ luôn ở bên anh! Cứng rắn lên anh nhe!

C

Chiên da xốp

Cao cấp
Chân thành chia buồn cùng gia đình bạn Hòa. Mong bạn vượt qua nỗi mất mát này và thành công trên bước đường sắp tới.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Xin gửi lời chia buồn tới anh và gia đình. Mong anh sớm vượt qua nỗi đau thay chị nuôi dưỡng hai bé.

L

logistics.Cay

Guest
3/9/04
27
0
0
47
TP.HCM
Xin chia buồn cùng anh SUNF. Cộng đồng webketoan đang ở bên anh.

Xin anh gác mọi đau buồn để lo cho 2 bé.

N

newworld

Guest
6/7/04
106
2
0
Hanoi
Em xin chia buồn cùng anh và gia đình. Mong anh sớm bình tâm và vượt qua nỗi đau.

M

MISA

Guest
14/10/04
8
0
0
29
Hanoi
www.misa.com.vn
Xin được chia sẻ cùng anh và gia đình

Không có nỗi đau nào lớn hơn nỗi đau mất đi người thân yêu nhất. Không có ngày nào buồn như ngày hôm nay. Xin được chia sẻ cùng anh và gia đình sự mất mát này. Hơn bao giờ hết, Anh Sunf và các cháu phải cố gắng vượt qua những ngày khó khăn này nhé. Nỗi buồn nào rồi cũng sẽ qua, thời gian sẽ hàn gắn mọi vết thương, dẫu sao thì anh cũng đã gắng hết sức rồi. Dù không thể bù đắp nổi nhưng bên anh và các cháu vẫn còn tất cả mọi người mà. Chị Lan Anh không mất đi, chị luôn sống mãi trong trái tim anh, các cháu và tất cả chúng ta!

V

van_accvn

Trung cấp
9/9/03
117
1
0
45
Hà Nội
Truy cập trang
Cho em gửi đến anh Hoà và Gia đình lời chia buốn sâu sắc. Mong anh và Gia đình sớm vượt qua nỗi đau,mất mát to lớn này.

E

emin1080

Guest
22/5/03
20
0
0
Hanoi
Lâu lắm mới vào webketoan, không ngờ tin đầu tiên đọc được lại là tin buồn của anh Hòa, tiếc là không đi viếng được do em biết muộn quá. Cho em gửi tới anh Hòa và gia đình lời chia buồn sâu sắc.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA