Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
H

heungoppa

Trung cấp
13/9/12
59
0
0
35
hà nội
Ðề: Thi công chức hải quan!

Chắc là làm cái thống kê xem cơ cấu dân nào nhiều nhất bạn nhỉ

Ai muốn xem thống kê về cơ cấu đợt 1 thì click Thanks mình post nhé

nếu bằng điểm nhau thì tính số bàn thắng, nếu bàn thắng bằng nhau thì tính đối mặt nhé bạn

đây là đấu theo bảng(theo các cục ) nên tính đối mặt trước bác nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

e bjt hông thj đc ngoaj HN đau a. Va0 day m0t time r0jj xjn chuyen ra ng0aj d0.

hì giống mình được chọn HN nhưng cũng sợ! 2,3 nua xin ra ngoài biết đâu làm cùng nhi @@.

hi, mình giờ đánh gà lắm, với cả không có máy tính nữa, nghèo kiết xác luôn ợ

Nghèo thế à! thế chuyển bị vào HQ mấy tháng đầu tiên mua mấy hộp mỳ tôm dự trữ đi bạn nhé! chứ sống làm sao được với số lương tập sự :D

P

PhoVuTruong

Cao cấp
7/12/12
219
0
0
tphcm

Đúng r, mình cũng đang lo ngay ngáy tại dân đen mà đỗ, cocc phúc khảo chả biết họ có vượt điểm mình không...

các bác đừng lo quá nhá.cocc ai cg phúc khảo lên để đẩy các bạn xuống thì có mà loạn à,kiện cáo inh ỏi.mấy bác cocc ai đậu đợt này thì tốt ko thì đợi đợt 2.người ta cg ko ngu mà đi tranh chỗ của các bác khi moi chuyện đã công khai thế này.mà đã là sửa điểm này kia cho cocc thì đã làm trước khi công bố.
-vì thế tôi đề nghị các bạn trẻ lên tuyệt đối ti tưởng vào đường lối chính sách của đảng,ko nghe kẻ xấu tyên truyền bậy bạ.cocc là có nhưng mà phải có giới hạn.ko thể tự tung tự tác đc.

danduong

danduong

Sơ cấp
14/10/12
26
0
0
34
Việt Nam

từ khi có điểm đến khi có quyết định là bao lâu mọi người nhỉ? thông báo cho mọi người mừng, em cũng 1st, nhưng của cntt :D

P

PhoVuTruong

Cao cấp
7/12/12
219
0
0
tphcm

mọi người ơi cho mình hỏi. dân đen như mình phúc khảo có cơ hội gì không?

còn hơn là ko phúc khảo.làm gì có ai mà cái gì cg biết để trả lời cho bạn đc=)).cứ làm đơn đi bạn biết đâu dc

C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

các bác đừng lo quá nhá.cocc ai cg phúc khảo lên để đẩy các bạn xuống thì có mà loạn à,kiện cáo inh ỏi.mấy bác cocc ai đậu đợt này thì tốt ko thì đợi đợt 2.người ta cg ko ngu mà đi tranh chỗ của các bác khi moi chuyện đã công khai thế này.mà đã là sửa điểm này kia cho cocc thì đã làm trước khi công bố.
-vì thế tôi đề nghị các bạn trẻ lên tuyệt đối ti tưởng vào đường lối chính sách của đảng,ko nghe kẻ xấu tyên truyền bậy bạ.cocc là có nhưng mà phải có giới hạn.ko thể tự tung tự tác đc.
Em tin tưởng ở bác phovutruong mọi người đừng mất niềm tin nhé!

S

SAHAN

Sơ cấp
23/7/12
6
0
0
34
HÀ NỘI

mọi người ơi cho mình hỏi. dân đen như mình phúc khảo có cơ hội gì không?

không có cơ hội gì đâu ! tốn tiền nộp lệ phí phúc khảo thôi chị ạ :( người ta ít khi nhầm lắm..

L

Lionel Andres Messi

Trung cấp
22/10/12
65
0
0
Vietnam

đây là đấu theo bảng(theo các cục ) nên tính đối mặt trước bác nhé.

Thế à, hèn gì mấy thằng bạn nó báo cáo đến hiện tại thì đã thân bại danh liệt

B

ban3b

Sơ cấp
27/8/12
44
0
0
Ha Noi

Hix, bác nói mình cũng yên tâm 1 phần. Có điểm rồi còn lo hơn chờ điểm...

Tầm baoh có quyết định các bác nhỉ

S

SAHAN

Sơ cấp
23/7/12
6
0
0
34
HÀ NỘI

công nhận điểm thi của nhiều bạn cao thật đấy @.@ tự luận 96, trắc nghiệm 100 @.@ biết bao giờ học mới được như mấy bạn ý @.@
Em thi cục Giám sát quản lý, chuyên ngành TCNH, có 263 :(( xđ từ đầu là tạch rồi nhưng xem điểm mấy bạn cao ngút trời T_T

Mà mấy chuyên ngành Kinh tế đối ngoại, các bạn ý giỏi nhỉ, điểm cao chót vót @.@

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Sửa lần cuối:
H

heungoppa

Trung cấp
13/9/12
59
0
0
35
hà nội

từ khi có điểm đến khi có quyết định là bao lâu mọi người nhỉ? thông báo cho mọi người mừng, em cũng 1st, nhưng của cntt :D

1 st của cntt ak`.thấy sn 86 sao có 23tuổi vậy bạn@@

N

ngochuyen145

Guest
10/12/12
2
0
0
HCM

Bây giờ mà phúc khảo có đồng nghĩa với $$$ không? phòng mình làm môn KTC đều rất tệ! chắc chắn pải trên 50 hả bạn? HUHUHUHU

P

phucnedhv

Sơ cấp
24/8/12
28
0
0
vinh-nghe an

link danh sách điểm ở dâu thế mấy bạn.Sao tôi không thây trên web tổng cục

T

tuxedo1893