Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam
Ðề: Thi công chức hải quan!

ko , em chỉ tranh luận để tìm ra đáp án nào là đúng chứ không phải khẳng định là em làm đúng hay bác làm đúng . còn nếu câu 1 mà đáp án chuẩn như bác nói thì đúng là khả năng của em không thể làm đươc vì học được cái ý 2 đã thấy mệt lắm rồi . bác về xem lại tài liệu đi vì e thi xong ko động vào tài liệu nữa nhưng e khẳng định với bác là câu 4 có trong tài liệu mai e sẽ tìm và post nên bác nhé

Mình biết là câu 4 là QD502, 504, nhưng nó chỉ chiếm 1/4 trong ý câu hỏi thui, còn bạn bảo là đề mở 20% mình chưa hoàn toàn đồng ý với bạn. Câu 1 thì lúc đó mình chép nhầm chỗ hoá ra là đúng bác ạ, hehe, trong tài liệu 10 câu đấy, ban đầu tưởng mình chép nhầm nhưng không tài nào mở ra được đánh liều chép, nhưng về nhà xem lại là đáp án đó đấy :), nhưng mình cũng chém làm sao để cho đúng ý câu hỏi đó, dân kinh tế mà, với lại các chính sách đó đã nắm trong lòng bàn tay rùi, học kinh tế chính trị cũng có, lý thuyết tài chính, lý thuyết tiền tệ, tài chính doanh nghiệp,...

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PhoVuTruong

Cao cấp
7/12/12
219
0
0
tphcm

e kung nghiz nhu zay..^^ Nhin cmmt của a e bjt là chạy thuj... hoặc laj len day lừa đảo gaj nhà lành azz
thế có nghĩa nhìn commet biết là ngu rồi đúng hem.híc mà cg đúng ngu mới tốn tiền hehe.

B

benbenben

Trung cấp
26/8/12
137
0
0
hải dương

Mình biết là câu 4 là QD502, 504, nhưng nó chỉ chiếm 1/4 trong ý câu hỏi thui, còn bạn bảo là đề mở 20% mình chưa hoàn toàn đồng ý với bạn. Câu 1 thì lúc đó mình chép nhầm chỗ hoá ra là đúng bác ạ, hehe, trong tài liệu 10 câu đấy, ban đầu tưởng mình chép nhầm nhưng không tài nào mở ra được đánh liều chép, nhưng về nhà xem lại là đáp án đó đấy :), nhưng mình cũng chém làm sao để cho đúng ý câu hỏi đó, dân kinh tế mà, với lại các chính sách đó đã nắm trong lòng bàn tay rùi, học kinh tế chính trị cũng có, lý thuyết tài chính, lý thuyết tiền tệ, tài chính doanh nghiệp,...
vậy thì chúc mừng bác , chắc e tạch môn KTC này rồi

T

thanhvanxp

Sơ cấp
22/11/12
8
0
0
35
Ha Noi

Trên 300 điểm thấy đa số toàn dân Nam Định,các bác giỏi thật

Ôi, file PDF không lọc được, có bác nào có file Excell chưa up lên cho em với :(

Cũng đang cần giống bác,nhưng chắc là ko có file excel đâu bác ạ

W

winterland

Sơ cấp
7/12/12
16
0
0
Hải Phòng

Mình cũng đậu rồi. :D Chúc mừng các bạn cũng đậu đợt 1 và các bạn khác thì hãy luôn cố gắng và đừng đánh mất niềm tin nhé. Sự cố gắng cho năm thứ 2 đi thi này của mình, cuối cùng cũng được kết quả xứng đáng :D

C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

Năm nay khá nhiều trường hợp bị khống chế điểm nhỉ! thật không may cho 1 số bạn.

B

ban3b

Sơ cấp
27/8/12
44
0
0
Ha Noi

Chắc là mình cũng đỗ r :D Như lời hứa trc đây, có quyết định đi làm sẽ cafe khao cả topic nhé :D

C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

anh chưa nhận được @.@ .

Ban này cũng tưng làm XNK a? mình cũng từng làm xnk bạn đỗ rùi à xin chúc mưng nhé!
Vào giao lưu vài trận AOE chứ giờ tâm trạng thoải mái rùi mà.
Bạn nào không đỗ mà biết đánh AOE thì vào làm vài trận giải toả lỗi buôn nào?

H

hilailac2810

Trung cấp
3/10/12
61
0
0
lào - campuchia

ai cho hỏi làm sao biết đậu dc
những 4 nghìn điểm sao biết dc các b

R

rubidangyeu

Trung cấp
7/8/12
54
0
0
33
TPHCM

Các bạn ktvcd nhóm ngành kt khác minh làm quen nhé,hẹn gặp các bạnluc đối chiếu hso

T

Tri menh

Trung cấp
22/11/12
158
0
16
hai phong

sao cái danh sách thi HCM ko có ai 376 điểm nhỉ ( tranketoan )? mà thấy mấy người điểm cao thi trong đó toàn người ngoài Bắc! bất sờ ngờ!:)

C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

cũng câu hỏi như bạn này,làm sao biết đậu hay trượt nhỉ???

bạn xem ngành của bạn thi tại cục bạn đăng ký đấy lấy bao nhiêu chỉ tiêu. và bạn xem bạn là người đứng thứ bao nhiêu. ( lấy từ cao xuống thấp nhé)

N

ngochuyen145

Guest
10/12/12
2
0
0
HCM

các anh chị ơi, cho em hỏi chút? em thi đầu vào theo chỉ tiêu ngành thì đứng nhất, nhưng mà môn KTC dưới 50 điểm, như vậy là rớt ùi à? hjxhjx anh chị nào bít trả lời giúp em với! em cảm ơn

T

Tri menh

Trung cấp
22/11/12
158
0
16
hai phong

cũng câu hỏi như bạn này,làm sao biết đậu hay trượt nhỉ???

bạn vào sort & filter mà lọc cục HQ mình thi, chuyên ngành thi và xếp tổng điểm theo thứ tự từ cao xuống thấp!:)

C

contraithanbao

Trung cấp
29/11/12
56
0
0
My

lengocthanhmai Bạn này người HN à? thế mà con gái vào tận trong TPHCM làm cơ à?

các anh chị ơi, cho em hỏi chút? em thi đầu vào theo chỉ tiêu ngành thì đứng nhất, nhưng mà môn KTC dưới 50 điểm, như vậy là rớt ùi à? hjxhjx anh chị nào bít trả lời giúp em với! em cảm ơn

tât cả các môn bắt buộc phải trên 5 điểm bạn à! Truong hợp như bạn thì thật đáng tiếc thử phúc khảo xem sao.

N

namkaka

Trung cấp
11/9/12
70
2
8
34
Kinh Bắc
www.tl.gate.vn

Dứơi 50d bất cứ môn nào đều tạch nhé, có quy định mà

M

mrhero

Trung cấp
18/10/12
71
0
0
VN

trượt roài nhọ quá các bác ơi.ngành e lấy có 2 chỉ tiêu mà mình đứng thứ 3 huhu.bác nào biết thông tin đợt 2 năm nay k ak.mà năm ngoái đợt 2 lấy sau đợt 1 bao lâu vậy nhỉ

H

heungoppa

Trung cấp
13/9/12
59
0
0
35
hà nội

thực sự rất cám ơn bác @trí mệnh.người yêu em nó đỗ rồi.may mà top 2 ko thì die..hihi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA