Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
B

bb9780

Trung cấp
11/12/12
54
0
0
36
nghệ an
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

ban philong oi cho minh hoi ti la phan ly lich thi ho xac minh j nhi? minh truoc co lam 1 co quan khac nhung minh co truc trac 1 ti nen minh xin nghi o do de di lam noi khac, nhung ho so thi tot dep ca ko co van dê j< vay khi xac minh thi co sao ko nhi

minh co chung chi tieng anh cua trung tam tieng anh khoa hoc jupiter ko biet trung tam nay co duoc bo GD-ĐT cho phep cap chung chi ko nhi? co ban nao biet ko tra loi giup minh voi>thanks
bằng trước mất rồi của mình cũng bằng trung tâm, giữa tháng 12 vừa rồi có nộp hồ sơ thi lại, lần này vào thẳng trung tâm của trường đại học thi luôn cho chắc ăn :D
Bạn ở Hà Tĩnh hả, k biết có gần Vinh k, nếu gần thì zô trung tâm Anh Ngữ Đại Học Vinh mà thi, vừa an toàn mà thi cũng không khó lắm, mình vừa thi đó xong đó, đc loại khá hẳn hoi nhé ( mà trong khi tiếng anh của mình bình thường thôi :))) 13 tháng 1 tới đây có đợt thi tiếp nè, nhưng mà chắc ra tết mới lấy đc bằng đó :).
Bữa mình thi thì 2 tuần là có kết quả và lấy bằng, bây giờ sợ gần tết, k biết họ có giải quyết nhanh cho k, nếu bạn lo lắng thì có thể làm theo cách của mình :D

Khóa học Quản trị dòng tiền
philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

theo mình tham khảo năm trước thì 99.99% phúc khảo k lên điểm các vị trí giữ nguyên

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội
philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

hehe để cho nó máu, co kết quả xong treo avatar yahoo FB luôn kaka

A

abuu161

Guest
3/9/09
117
0
0
Hà Nội

Đừng phân biệt HCM hay HN. Mình cược sau tết mới đi làm. Nhưng có giấy quyết định trước tết như mình đã nói trên. Yên tâm đi nếu mình thua thì khi nào bạn vào HCM mình tiếp đãi đàng hoàng. Còn nếu bạn thua thì khi nào ra HN thăm gia đình mình se alo bạn. Khỏi chạy.

Mình ko có ý phân biệt vùng miền. Chỉ là nếu bạn ở miền Bắc thì có thể gặp nhau trong đợt học nvu. Càng đông ae càng vui mà.
PS: Mỗi mình theo phe đi làm trước tết à :-ss

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

chẵng lẽ k được ra HN mà phải ra Bình Dương sao.....

T

tungduy137

Sơ cấp
13/12/12
18
0
0
33
VN

Mình ko có ý phân biệt vùng miền. Chỉ là nếu bạn ở miền Bắc thì có thể gặp nhau trong đợt học nvu. Càng đông ae càng vui mà.
PS: Mỗi mình theo phe đi làm trước tết à :-ss
mình theo phe bạn abuu161, vì khi có quyết định là tính từ thời điẻm đó là ngày mọi người dc tính là đi làm rùi, nên đi làm trc tết là đúng, còn có làm gì hay k, thì k bit,hjhj :two:

A

abuu161

Guest
3/9/09
117
0
0
Hà Nội

Có qđ thì không tính bạn ơi. Mọii người đều cho la có qđ trước tết cả. tính đúng nghĩ từ "ĐI LÀM" thôi :D

B

bb9780

Trung cấp
11/12/12
54
0
0
36
nghệ an

ủa, năm nay khu vực phía nam từ Đà Nẵng trở vào thì vào Bình Dương học hả các bác,

Bữa có bác nào thiết kế cái logo Hải Quan dạng 3d đẹp lắm, nhìn long lanh luôn :))

H

HaThanh1808

Sơ cấp
26/12/12
26
0
0
35
hà tĩnh

theo mình tham khảo năm trước thì 99.99% phúc khảo k lên điểm các vị trí giữ nguyên

minh thi hon cac thi sinh khac 17 diem nhung cung lo vi ho phuc khao mon chuyen nganh viet la he so 2 roi 2 mon kia nua thi tieu rui? hik lo lam pan ah

bằng trước mất rồi của mình cũng bằng trung tâm, giữa tháng 12 vừa rồi có nộp hồ sơ thi lại, lần này vào thẳng trung tâm của trường đại học thi luôn cho chắc ăn :D
Bạn ở Hà Tĩnh hả, k biết có gần Vinh k, nếu gần thì zô trung tâm Anh Ngữ Đại Học Vinh mà thi, vừa an toàn mà thi cũng không khó lắm, mình vừa thi đó xong đó, đc loại khá hẳn hoi nhé ( mà trong khi tiếng anh của mình bình thường thôi :))) 13 tháng 1 tới đây có đợt thi tiếp nè, nhưng mà chắc ra tết mới lấy đc bằng đó :).
Bữa mình thi thì 2 tuần là có kết quả và lấy bằng, bây giờ sợ gần tết, k biết họ có giải quyết nhanh cho k, nếu bạn lo lắng thì có thể làm theo cách của mình :D

vay ah nhung minh hoi to chuc hai quan ha tinh thi ho tra loi chung chi khac ko chap nhan phai giong voi cai minh nop ban dau co?ngoai tru co chung chi tieng anh quoc te

M

Minto520

Sơ cấp
28/12/12
17
0
1
Ninh Bình

Nhìn thấy cmt bên Topic cũ là T6, 7/2013 có đợt tuyển CCHQ. Có thật không nhỉ 8->
Hóng ... để còn khăn gói quả mướp đi thi nào \:m/

H

HaThanh1808

Sơ cấp
26/12/12
26
0
0
35
hà tĩnh

Nhìn thấy cmt bên Topic cũ là T6, 7/2013 có đợt tuyển CCHQ. Có thật không nhỉ 8->
Hóng ... để còn khăn gói quả mướp đi thi nào \:m/

co ai tren topic nua ko nc ti nhe

van anh oi pan con do ko

V

vinaphone004

Cao cấp
6/10/12
265
1
0
40
Ninh Bình

Ngồi làm việc mà cứ la liếm cái web này suốt là sao hả trời? Hức...

B

bb9780

Trung cấp
11/12/12
54
0
0
36
nghệ an

minh thi hon cac thi sinh khac 17 diem nhung cung lo vi ho phuc khao mon chuyen nganh viet la he so 2 roi 2 mon kia nua thi tieu rui? hik lo lam pan ah

vay ah nhung minh hoi to chuc hai quan ha tinh thi ho tra loi chung chi khac ko chap nhan phai giong voi cai minh nop ban dau co?ngoai tru co chung chi tieng anh quoc te
trời, lỡ mất bằng như mình thì sao, sao mà phức tạp thế nhỉ, chứng chỉ nào mà chả là chứng chỉ =.=

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Kinh thế, sắp làm công chức hải quan có khác nhỉ..... Nếu đỗ chú làm một cái Logo Hải quan treo trước cửa luôn cho nó máu :)

trời, lỡ mất bằng như mình thì sao, sao mà phức tạp thế nhỉ, chứng chỉ nào mà chả là chứng chỉ =.=
Bạn alo cho phòng TCCB của TCHQ mà hỏi cho chắc chắn :)

Ngồi làm việc mà cứ la liếm cái web này suốt là sao hả trời? Hức...
Ẻm cũng suốt ngày lên đây hóng đây

=---------------------------------------------
Hiện tại có 4 người đang truy cập đề tài này gồm: (3 thành viên và 1 khách)
saohaihau, nguyentientao, philong21+

Sửa lần cuối:
saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Gia Cát Dự thông báo :
10/1 có kết quả phúc khảo. Chậm nhất 20/1 có Quyết định.

B

bb9780

Trung cấp
11/12/12
54
0
0
36
nghệ an

Bạn alo cho phòng TCCB của TCHQ mà hỏi cho chắc chắn :)

Vâng, chắc để hum nào có kết quả, e gọi điện hỏi coi sao chớ cũng chả biết làm thế nào nữa, khổ ghê
Khi đến nhận quyết định, thí sinh mang theo bằng tốt nghiệp đại học, cao đẳng, trung cấp bản chính và chứng minh thư nhân dân để đối chiếu với hồ sơ.
Mà theo cái này thì chỉ đối chiếu bằng đại học, cao đẳng các loại chứ có đối chiếu chứng chỉ đâu các bác nhỉ :D

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA