Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
H

HaThanh1808

Sơ cấp
26/12/12
26
0
0
35
hà tĩnh
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

chắc là đồng chí hathanh dính phốt quấy rối tình dục tại cơ quan cũ chứ gì=)). ở cơ quan cũ ông quấy rối 2 em thư ký của các vị lãnh đạo thì lãnh đạo nào giám nhận bác về nữa=))

ko dam dau ,ma dc the thi cung suong ,đây bị vi pham quy trinh công tác thôi >thôi giờ phải chờ đợi thôi chứ lo thì cũng ko làm đc j

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HaThanh1808

Sơ cấp
26/12/12
26
0
0
35
hà tĩnh

chắc chỉ về xác nhận là có từng làm đó không thôi chớ làm gì đến mức đi điều tra kỹ vậy, ổng còn nói là Cục HQ HT còn đi điều tra xác nhận chứng chỉ bằng cách dò chữ ký xem giống nhau k =.=
Mà bác thi HQ hay Thuế zị, thấy bên Thuế cũng chơi mà bên này cũng chơi

minh củng ko biết thế nao chứ hôm vào cục HQ hà tĩnh hỏi thì họ bảo sẽ xác minh chữ ký trong bài thi chứng chỉ tin học và tiếng anh vì mấy bài thi đó toàn là trắc nghiệm nên phải kiểm tra chữ ký
còn quyết định của tchq gửi về các cục thì khoảng 14 đó ace ah

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

minh củng ko biết thế nao chứ hôm vào cục HQ hà tĩnh hỏi thì họ bảo sẽ xác minh chữ ký trong bài thi chứng chỉ tin học và tiếng anh vì mấy bài thi đó toàn là trắc nghiệm nên phải kiểm tra chữ ký

éc có vụ này à ? K biết 2 bài chữ ký giống nhau k? Chữ ký k ổn định >"<

có kết quả phúc khảo trước 10/1 đi, nếu k phải lên sg 12 thi cao học mà giờ chưa học bài nữa :wall::wall:

B

bb9780

Trung cấp
11/12/12
54
0
0
36
nghệ an

Mình thi trên máy thì sao bác :D, điểm đc gửi về mày chủ chứ có ký gì đâu, cả tin và anh mình đều thi trên máy hết, toàn bộ quá trình mình chỉ ký một chữ trên chỗ tờ danh sách thôi, mà ghi cái tên cho có lệ chứ ký gì nữa :D. Chắc họ nói zị cho thêm phần nghiêm trọng chớ chả lẽ lại nói: " không đâu em, k kiểm tra gì hết" :))
Cái chữ ký của mình, mỗi lần rút tiền ngân hàng cũng phải ký đi ký lại 3 4 lần mới đúng trong cái chữ ký ban đầu lưu ở ngân hàng mà :D

B

bulubuloa

Trung cấp
31/10/12
82
0
0
35
HCM

éc có vụ này à ? K biết 2 bài chữ ký giống nhau k? Chữ ký k ổn định >"<

có kết quả phúc khảo trước 10/1 đi, nếu k phải lên sg 12 thi cao học mà giờ chưa học bài nữa :wall::wall:

Theo mình nghĩ thì không thể xác minh chữ ký được, vì chữ ký của mình có thể thay đổi theo từng lần thi, có thể các chữ ký của mình không giống nhau, xưa ký khác và giừo ký khác, rất khó xác minh, Chiều ngày 07/01/2013 các bạn có thể ngóng thông tin được roy\

tranketoan

tranketoan

Trung cấp
1/7/12
146
0
16
Sai gon

em tin tưởng nhà họ trần, bác tranketoan phán cho em 1 câu phúc khảo có lên điểm k :d
Mí năm trước còn có đợt 2 nên đỉm hầu như không lên, nhưng năm nay không có đợt 2 nên chắc chắn sẽ có những bước bức phá ngoạn mục.

Hôm qua bác Tranketoan bảo 15-1 có kết quả phúc tra, thế thì vượt quá 15 ngày trong quy định của luật không nhỉ?
Thế bác không cho người ta nghỉ tết àh?

Theo mình nghĩ thì không thể xác minh chữ ký được, vì chữ ký của mình có thể thay đổi theo từng lần thi, có thể các chữ ký của mình không giống nhau, xưa ký khác và giừo ký khác, rất khó xác minh, Chiều ngày 07/01/2013 các bạn có thể ngóng thông tin được roy\

Làm gì có chuyện soi chữ ký, tin tức tào lao nữa rồi.

V

vinaphone004

Cao cấp
6/10/12
265
1
0
40
Ninh Bình

Mí năm trước còn có đợt 2 nên đỉm hầu như không lên, nhưng năm nay không có đợt 2 nên chắc chắn sẽ có những bước bức phá ngoạn mục.

Thế bác không cho người ta nghỉ tết àh?

Làm gì có chuyện soi chữ ký, tin tức tào lao nữa rồi.

Phi Long nghe tin này chắc phải ôn thi cao học rồi :D

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

nhưng mà có tin nội bộ mùng 10 tổng cục gửi quyết định đi mà, các bác cứ chờ qua tuần rồi xem

V

vinaphone004

Cao cấp
6/10/12
265
1
0
40
Ninh Bình

nhưng mà có tin nội bộ mùng 10 tổng cục gửi quyết định đi mà, các bác cứ chờ qua tuần rồi xem

Chú ôn thi cao học đi. Hóng hớt làm gì, hoặc đi mua SH đi.

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

tâm phải kiên định :1108:

P

PhoVuTruong

Cao cấp
7/12/12
219
0
0
tphcm

chu phi long có là con em của ai trong ngành ko hay là dân đen thế.nếu là con em trong ngành thì sợ gì bố con đứa nào.chắc thể nào chẳng chạy rồi=))

B

bb9780

Trung cấp
11/12/12
54
0
0
36
nghệ an

chu phi long có là con em của ai trong ngành ko hay là dân đen thế.nếu là con em trong ngành thì sợ gì bố con đứa nào.chắc thể nào chẳng chạy rồi=))

con nào mà chả phải chạy hả bác:))

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

là sao em k hiểu, em là dân đen ạ, cũng muốn chạy lắm mà k biết đường >"<

P

PhoVuTruong

Cao cấp
7/12/12
219
0
0
tphcm

là sao em k hiểu, em là dân đen ạ, cũng muốn chạy lắm mà k biết đường >"<

ô thế cả nước kỳ này có chú thi tay bo mà đậu nhỉ.thật là kỳ tích.giỏi