Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

bác Philong21 : vấn đề là 2/9 em đi làm, tận Buôn Ma Thuột này, trong khi đó em muốn thi ngoài bắc thì lúc đó vừa vào chẳng ai cho em xin nghỉ về ngoài đó mà nộp hs với lại thi cử gì. chán thế đấy bác à. các bác chắc đang hồi hộp lắm nhỉ. nhưng em nghĩ với kq của bác thì cứ ăn mừng đi. hì
Đăng ký thì bạn qua chi cục ĐL, đi thi thì tối thứ 6 bay ra và tối chủ nhật bay vào. Thế là xong không sợ gì đến công việc. Còn nếu ko có tiền thì bạn có thể xin nghỉ phép. đi tầu xuống nha trang hoặc đi ô tô, cũng mất khoảng ~ 3 ngày. Là bạn có thể thi được rồi .l.................

Mai là 9/1 rồi đó cả nhà ơi

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

saotuyen

Sơ cấp
3/8/12
49
0
0
LL

[///////////////////////////////////////

Sửa lần cuối:
T

thaivuongthan

Trung cấp
16/4/12
87
0
0
34
Hà Nội

cảm ơn bác philong đã nhắc đến mình nhé^^ mình thi cũng được trên 300 nhưng tạch rùi....cũng bùn

V

vinaphone004

Cao cấp
6/10/12
265
1
0
40
Ninh Bình

Có quyết định trước Tết, đến khi đi làm sau Tết, thì khả năng lĩnh lương lần đầu tiên lĩnh 2 tháng cùng lúc :D Chết thật, chết thật :D
Có phải không bác @tri menh

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

Thông báo dự báo thời tiết đêm nay sóng yên gió lặng, rạng trưa mai tới chiều tối sẽ có bão cả nước, các đồng chí chuẩn bị thuốc or áo khoác các loại :biggrinda

T

Tri menh

Trung cấp
22/11/12
158
0
16
hai phong

Có quyết định trước Tết, đến khi đi làm sau Tết, thì khả năng lĩnh lương lần đầu tiên lĩnh 2 tháng cùng lúc :D Chết thật, chết thật :D
Có phải không bác @tri menh

:).năm ngoái em mình được tính lương từ lúc nhận quyết định! chắc bọn mình cũng thế! có điểm mình đã biết thông tin là có quyết định trước tết còn 1/3 mới đi làm nhưng ở nhà hơn năm nên chỉ mong được đi làm sớm, nghe mấy thằng vớ vẩn chém gió bảo chắc chắn đi làm trước tết làm mình cứ hi vọng thông tin mình sai! tin mình nghe được từ chính miệng sếp Hiền là người đứng đầu đợt tuyển dụng này nên chắc là đúng! nghe 1 sếp khác giải thích thì nếu đi làm trước tết sẽ khó khăn lớn cho những ng nhận công tác xa vì vừa đi đã phải về, nghe cũng có lý!:)

S

saotuyen

Sơ cấp
3/8/12
49
0
0
LL

/////////////////////////////////

Sửa lần cuối:
V

vinaphone004

Cao cấp
6/10/12
265
1
0
40
Ninh Bình

:).năm ngoái em mình được tính lương từ lúc nhận quyết định! chắc bọn mình cũng thế! có điểm mình đã biết thông tin là có quyết định trước tết còn 1/3 mới đi làm nhưng ở nhà hơn năm nên chỉ mong được đi làm sớm, nghe mấy thằng vớ vẩn chém gió bảo chắc chắn đi làm trước tết làm mình cứ hi vọng thông tin mình sai! tin mình nghe được từ chính miệng sếp Hiền là người đứng đầu đợt tuyển dụng này nên chắc là đúng! nghe 1 sếp khác giải thích thì nếu đi làm trước tết sẽ khó khăn lớn cho những ng nhận công tác xa vì vừa đi đã phải về, nghe cũng có lý!:)

Ồ thế hả bác, vậy là anh em chờ đến 1-3 rồi đi làm :D

S

saotuyen

Sơ cấp
3/8/12
49
0
0
LL

cảm ơn bác philong đã nhắc đến mình nhé^^ mình thi cũng được trên 300 nhưng tạch rùi....cũng bùn
con nhơ´. e k bác thaivuongthan.hi.
300Đ cao vây vân tạch a.tiêc thê´ .
Tại bác thi cục hot ma` . biết đâu co´đơt 2....
Chúc bác may măn nhe

A

abuu161

Guest
3/9/09
117
0
0
Hà Nội

Một hôm không vào mà các bác chém kinh quá :-ss
Ra tết mới đi làm thì e bể cá độ rồi :(

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

cảm ơn bác saohaihau đã mách nước nh muộn mất rồi. hì với lại em tưởng là thi cục nào nộp hồ sơ cục đó hoặc là nộp ở tổng cục chứ sao nộp ở cục khác được. và thi thì thi ngoài hn chứ nhỉ. với lại em mới đi làm chưa dc nghỉ phép, trên 1 năm mới xin nghỉ phép dc. khổ thế cơ đấy.
nhân dấy cũng chúc mừng bác saohaihau luôn hè hè

anh cũng ở đắc lắc đấy chú à.

bác đãi anh em ở hn một chầu đi

S

saotuyen

Sơ cấp
3/8/12
49
0
0
LL

//////////////////////

Sửa lần cuối:
T

thaivuongthan

Trung cấp
16/4/12
87
0
0
34
Hà Nội

thanks bác saotuyen nhé ^^ hi vọng là có phép màu thì mới vô hải quan được hihi

V

vinaphone004

Cao cấp
6/10/12
265
1
0
40
Ninh Bình

Ôi hợp quá rồi còn gì soihaihau, trai chưa vợ, gái chưa chồng, lon ton tìm hiểu, nên đôi vợ chồng :D

S

saotuyen

Sơ cấp
3/8/12
49
0
0
LL

Phép ma`u se~ đến với bác. e la` ông But đây.hi

Ôi hợp quá rồi còn gì soihaihau, trai chưa vợ, gái chưa chồng, lon ton tìm hiểu, nên đôi vợ chồng :D
Bác vinaphone004 xuất khâu thành thơ. ..

Sửa lần cuối:
H

HitokiriBattousai

Trung cấp
9/11/12
57
0
0
36
Ho Chi Minh

Mình sẽ bay ra Hanoi kiếm một chầu của bạn. Hẹn gặp lại ban sau tết.

giant525

giant525

Cao cấp
30/3/12
521
0
16
ha noi

ở nhà lạnh vs mưa chả mún ra ngoài, mấy thằn bạn cứ bắt liên hoan, có ai bị như e k?

saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội
B

bb9780

Trung cấp
11/12/12
54
0
0
36
nghệ an

sao k tiện thể hỏi xem chính xác là ngày nào có quyết định zị bác

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA