Thi công chức hải quan!

• Thread starter meomalem
  • Ngày gửi
A

abuu161

Guest
3/9/09
117
0
0
Hà Nội
Ðề: Thi công chức hải quan 2012!

Mình sẽ bay ra Hanoi kiếm một chầu của bạn. Hẹn gặp lại ban sau tết.

Welcome nhé. Xong xuôi chắc phải để lại thông tin liên lạc nhỉ :D

:).năm ngoái em mình được tính lương từ lúc nhận quyết định! chắc bọn mình cũng thế! có điểm mình đã biết thông tin là có quyết định trước tết còn 1/3 mới đi làm nhưng ở nhà hơn năm nên chỉ mong được đi làm sớm, nghe mấy thằng vớ vẩn chém gió bảo chắc chắn đi làm trước tết làm mình cứ hi vọng thông tin mình sai! tin mình nghe được từ chính miệng sếp Hiền là người đứng đầu đợt tuyển dụng này nên chắc là đúng! nghe 1 sếp khác giải thích thì nếu đi làm trước tết sẽ khó khăn lớn cho những ng nhận công tác xa vì vừa đi đã phải về, nghe cũng có lý!:)

Hội bảo đi làm trước tết chỉ có em nói chứ có ai nói nữa đâu bác. Thế này khác j bác bảo e vớ vẫn :-ss
E nghỉ việc mất 3 tháng rồi, ở nhà chơi chán nên cũng mong đi làm sớm cho khuây khỏa nên chém thế thôi chứ e là dân đen thì biết j :-ss

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Tri menh

Trung cấp
22/11/12
158
0
16
hai phong

sao k tiện thể hỏi xem chính xác là ngày nào có quyết định zị bác

hỏi nhiều cũng ngại bác ạ, người ta bận lắm nhưng hôm nọ một sếp ở cục nói với mình là sắp có quyết định rồi, mình hỏi bao giờ thì ông ấy bảo cứ biết sắp là được! bó tay, éo dám hỏi thêm! :)).

Hội bảo đi làm trước tết chỉ có em nói chứ có ai nói nữa đâu bác. Thế này khác j bác bảo e vớ vẫn :-ss
E nghỉ việc mất 3 tháng rồi, ở nhà chơi chán nên cũng mong đi làm sớm cho khuây khỏa nên chém thế thôi chứ e là dân đen thì biết j :-ss

anh ko nói chú đâu! anh còn ở nhà 1 năm rồi đây! anh nói mấy thằng tự nhận làm phòng tổ chức với mấy đứa tự nhận con ông nọ bà kia lên khẳng định như đinh đóng cột là làm trước cả tết dương làm anh cũng mừng thầm! năm ngoái từ lúc thi đến lúc làm là 3 tháng nên anh cũng hi vọng thay đổi dự kiến nhưng có vẻ như ko có j thay đổi!:). anh cũng ko khẳng định là 1/3 đi làm, chỉ nghe sếp Hiền nói thế thì chia sẻ, nếu có sai tý ae cũng đừng ném đá!:)

Sửa lần cuối:
saohaihau

saohaihau

Cao cấp
16/6/10
335
0
0
Hà Nội

Một hôm không vào mà các bác chém kinh quá :-ss
Ra tết mới đi làm thì e bể cá độ rồi :(

anh cũng ở đắc lắc đấy chú à.
vây sao? Vây bác co´ơ BMT ko? Ma` e đinh. chi´nh e la` girl k phai boy bac nhe´ .hi

hỏi nhiều cũng ngại bác ạ, người ta bận lắm nhưng hôm nọ một sếp ở cục nói với mình là sắp có quyết định rồi, mình hỏi bao giờ thì ông ấy bảo cứ biết sắp là được! bó tay, éo dám hỏi thêm! :)).

anh ko nói chú đâu! anh còn ở nhà 1 năm rồi đây! anh nói mấy thằng tự nhận làm phòng tổ chức với mấy đứa tự nhận con ông nọ bà kia lên khẳng định như đinh đóng cột là làm trước cả tết dương làm anh cũng mừng thầm! năm ngoái từ lúc thi đến lúc làm là 3 tháng nên anh cũng hi vọng thay đổi dự kiến nhưng có vẻ như ko có j thay đổi!:). anh cũng ko khẳng định là 1/3 đi làm, chỉ nghe sếp Hiền nói thế thì chia sẻ, nếu có sai tý ae cũng đừng ném đá!:)

Chào ngày mới thôi cả nhà ơi...

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

vẫn chưa có gì hot:043:

S

saotuyen

Sơ cấp
3/8/12
49
0
0
LL

bạn rubidangyeu thi tốt chứ? t thấy nick bạn quen. hì

H

HitokiriBattousai

Trung cấp
9/11/12
57
0
0
36
Ho Chi Minh

Okie bạn. Xong xuôi public thông tin cho bạn. Biết đâu sau này mình được điều về Hà Nội làm thì sao nhỉ.

S

saotuyen

Sơ cấp
3/8/12
49
0
0
LL

\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\\

Sửa lần cuối:
philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

cách 40km thì bác saohaiau phi xuống ngay, chạy 30p là tới chứ gì

B

bulubuloa

Trung cấp
31/10/12
82
0
0
35
HCM

Thông tin mới nhất mình nhận được qua trao đổi với 1 số bác làm trong ngànhvà thấy giống nhau: NGÀY 01/03 sẽ bắt đầu đi làm cho các bạn đậu đợt 1 nhé

Còn việc ra QĐ thì trước tết nhưng chưa có ngày cụ thể, anh em cứ vui chơi ăn tết thoả mái để Tết vào có tinh thần làm việc nhé

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

èo 1/3 đi làm dzi còn lâu mới có quyết định à, thành hươu cao cổ rồi

C

chuadaudauyeu

Sơ cấp
17/8/12
17
0
0
hà nội

chào cả nhà, bác Tranketoan ko thấy xuất hiện nhỉ. ko biết bác ấy thi thố sao rồi,

philong21

philong21

Cao cấp
12/12/12
239
0
0
34
hcm

bác ấy được 376 điểm đỗ đầu đấy :011:

V