Bạn sẽ “đổ” nếu người con trai “cưa” bạn như thế nào?

• Thread starter htqtn
  • Ngày gửi
I

IN XUN

Guest
Theo Minh tình yêu cái thật bao giờ cũng là nhất. Nhưng có điều phải cố mà thốt ra đừng có ôm mộng bởi ai biết đâu mà lần haaaaa

Khóa học Quản trị dòng tiền
nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
Cưa như thế này ạ ( chuyện tình củm của e đấy)
Cách đó 1 năm xã nhà e cùng với bạn đến chỗ e làm ( trả ấn tượng giề cả nên cũng chẳng nhớ mẹt và tên), 1 năm sau gặp lại a ý hỏi "Có phải e là H" " Vâng, sao anh biết e" "A k những biết e mà còn biết rất rõ về nhà e" Oạch thế là quen, "đổ" hơn 2 năm sau thì cưới. CHỉ đơn giản thía thui ạ

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Cưa như thế này ạ ( chuyện tình củm của e đấy)
Cách đó 1 năm xã nhà e cùng với bạn đến chỗ e làm ( trả ấn tượng giề cả nên cũng chẳng nhớ mẹt và tên), 1 năm sau gặp lại a ý hỏi "Có phải e là H" " Vâng, sao anh biết e" "A k những biết e mà còn biết rất rõ về nhà e" Oạch thế là quen, "đổ" hơn 2 năm sau thì cưới. CHỉ đơn giản thía thui ạ
hớ hớ, hóa ra em này bị lừa, ông í chỉ cần hỏi dăm câu ba chuyện với mấy ẻm khác cùng công ty là biết ngay tông tích nhà em để mà khoác lác thui mờ :003:

nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
hớ hớ, hóa ra em này bị lừa, ông í chỉ cần hỏi dăm câu ba chuyện với mấy ẻm khác cùng công ty là biết ngay tông tích nhà em để mà khoác lác thui mờ :003:
Hihi, chưa bit ai lừa ai đâu bác nhé. Lấy về rùi ông ý toàn bảo là ông ý bị lừa đấy.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA