Tạm biệt Webketoan

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Goodbye, cái cũ đi thì cái mới mới đến bạn ạ, chúc bạn sẽ mau có cái mới nhé...
(ờ, tớ đang nói về ... cái nick thôi... đừng hiểu sang cái khác nhé).

Khóa học Quản trị dòng tiền
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Over AC đã ra đi, xin một phút mặc niệm, nhưng Bình còn đó, Bình đâu có bỏ Webketoan cho được, chỉ là tạm biệt thôi mà

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ra rồi lại vào . Vào rồi lại ra :error:

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
CHIA TAY NGHĨA LÀ CÓ NGÀY GẶP LẠI,
Mình có đọc 1 quyển truyện tựa như vậy mà. Anh bỏ WKT, sao Bình cũng bắt chước hả, hihih. Anh còn nợ Bình 1 bữa thịt cầy đó, Bình nợ anh 1 tô phở ở đường NTMK nhớ ko? hihihihi.
Hi vọng anh em mình có ngày gặp lại.
Chúc thành đạt.

T

Tuanktcdcn

Lão già ham vui
18/6/04
549
52
28
47
Hà Nội
www.bluesofts.net
Hôm nay mới có thời gian đọc các bài, thật buồn khi đọc được những dòng tâm gửi gửi của OverAC. Tôi không biết nói sao về quyết định của bạn vì tôi không biết tại sao bạn làm vậy? Tôi biết rằng để nói ra câu "tạm biệt" không dễ chút nào! OverAC đã có ý định nói từ lâu thế mà không nói được chứng tỏ OverAC có rất nhiều tình cảm với Webketoan nói chung và EFC nói riêng. Cũng đành tôn trọng ý kiến của bạn và mong rằng chữ "tạm biệt" cũng chỉ là tạm biệt đúng nghĩa.
Là một thành viên trong WKT và người tình của EFC, bản thân tôi rất tiếc khi OverAC "vắng bóng" một thời gian, bạn đã để lại cả tinh thần và vật chất cho WKT đặc biệt là cho EFC. Rất nhiều các bài viết của bạn cũng đã có nhiều người tâm đắc, Convertfont3.1.xls của bạn cũng đã có nhiều người dùng và vận dụng. EFC tự hào vì đã có một người bạn như OverAC.
Trong cuộc sống, để nói lời chia tay khó lắm! Trước đây tôi và một người rất thân nhau...ví lý do ...tôi phải nói "chia tay" cho hả, nhưng cũng chỉ được nhiều nhất là 2 ngày, đến tối "tự dưng" chúng tôi lại tìm đến nhau mặc dù đã quả quyết thế này thế kia. Tôi chỉ vd của tôi thế thôi còn hoàn cảnh phải nói của OverAC là khác? Bạn đã alo với đồng bào rồi! tôi không biết làm gì để bạn ở lại với chúng tôi, chỉ mong bạn sớm quay về!
Nam tử đã nói là làm! Mà đã nói sai thì thôi không làm nữa! hihi

N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
Các bạn ơi OverAC vẫn ghé WKT đấy chứ.
Nếu không tin, đọc đoạn tin nhắn này do mình mới nhận được thì sẽ tin ngay:
donguyenbinh (9/15/2005 5:25:04 PM): Chúc mừng bác tranvanhung lên chức Admin

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
OverAC vẫn theo dõi tin tức của WKT mà, và có lẽ dưới một cái Nick khác rồi. Nhưng OverAC sẽ trở lại trong một ngày rất gần sau khi hoàn thành xong ConvertFont 3.2 và Nick mới sẽ gắn liền với Add-in trình làng...

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Tôi rất mong là Bình sẽ vẫn sử dụng nick OverAC để truy cập vào Webketoan.com, nick đó quá quen thuộc với tất cả mọi thành viên Webketoan.com rồi.

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Vì lý do riêng, Bình muốn khai tử Nick OverAC, nhưng EFC sẽ không để Nick này chết được. Nếu Bình không còn sử dụng Nick OverAC nữa, EFC sẽ sở hữu Nick này nhé. Hay WKT tổ chức bán đấu giá Nick OverAC đi

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Chính nhờ tin nhắn này mà ngay sau đó mình vào diễn đàn kiểm tra lại và mới biết anh tranvanhung lên chức Admin, rồi mới làm bài chúc mừng.

Cám ơn OverAC nhé! Em làm sao mà từ bỏ diễn đàn này được? "Vật chất không tự nhiên sinh ra mà cũng không tự nhiên mất đi. Nó chỉ chuyển hóa từ cái này sang cái khác, từ dạng này sang dạng khác" mà thôi.

NgânGiang nói:
donguyenbinh (9/15/2005 5:25:04 PM): Chúc mừng bác tranvanhung lên chức Admin

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
một cuộc nói chuyện với DoNguyenBinh

donguyenbinh: Chúc mừng bác tranvanhung lên chức Admin