Trường CĐKTKT Thái Bình

• Thread starter nguyen duc thuan
  • Ngày gửi
M

Mai Nay

Sơ cấp
hihi! Anh qua khen roi, em bay gio khong yeu duong gi roi !
Neu anh thich, anh o tb , em dan anh di tan may em chan dai . . .

Mấy cô chân dài đến mông chứ không phải mấy cô chân dài đến nách đâu nhá :rotfl: điều kiện tiên quyết tiếp theo đi bằng 2 chi :rotfl:

Nói được có làm được không nhể...:wall: cứ chân dài như chị Dính, pê tê, lanxitin....là thích rùi :rotfl:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

ldnghia148

Guest
Ack, pó tay chấm cơm chấm muối.

hê hê cơm chấm bột canh em ăn suốt ! :p sinh viên hết tiền ăn là chuyện thường xuyên bà chị ơi :p

Mấy cô chân dài đến mông chứ không phải mấy cô chân dài đến nách đâu nhá :rotfl: điều kiện tiên quyết tiếp theo đi bằng 2 chi :rotfl:

Nói được có làm được không nhể...:wall: cứ chân dài như chị Dính, pê tê, lanxitin....là thích rùi :rotfl:

Nói là phải làm chứ ! thế mọi người chưa biết em tán gái thế nào rồi =))

X

xuongrongcat

Guest
3/3/10
0
0
1
ha noi
hjhj. chang biet the nao chu de yen ko hoc thi thui chu hoc thay buon cho truong va ngan sach dia phuong chua hoc dc bao lau thi da ... chan.

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Hình như cậu Nghĩa này học Khóa 30 thì phải. Nhận ng quen tý nhở

L

ldnghia148

Guest

nhận người quen á ! đã quen bao giờ chưa nhỉ :p
Dừng nói gặp người sang, bắt làm họ nhé :))

Quen bao giờ ấy nhỉ :)) đã gặp chưa :p
gặp người sang bắt quàng làm họ à =))

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình

Seo Mai Này lại bít mềnh chân dài nhể? Chân mềnh chỉ dài tới dép thoai. Chả có nhẽ gặp rùi lại ko nhớ giề????????

L

ldnghia148

Guest

:X chân máy chị ấy dài vậy hả :p

C

chuot8x

Guest
28/4/11
0
0
0
Hà Nội
Chào cả nhà. Anh em CDKT hoạt động sôi nổi nhỉ. Nghe nói trường CDKT lên đại học rồi ah, chúc ừng các em khoá sau vậy. Ngày trước học ở đó các thầy cô toàn thi là cố học đi trường sắp lên đại học rồi, thế mà ra trường 4 năm sau giấc mơ đó vởi trở thành hiện thực. Công nhận là trường mình đào tạo cũng không đến nỗi nào đâu, ra trường đi làm mới kiểm chứng được hết, nhưng dạy chủ yếu là thuộc định khoản thôi ngoài ra các thứ khác thì chán. Hồi học cô An chủ nhiệm ko biết giờ cô đã lên hiệu phó chưa nhỉ.

Cái dáy nhà ngói cũ lát khu C giờ không biết còn nữa không nhỉ. Ngày trước thi ở đó ẫn nhớ mưa thì cứ gọi là ngập lụt khắp sân trường. Hãi

Sửa lần cuối:
B

beoxinhtb

Guest
12/7/10
0
0
0
36
thai thuy-thai binh
Chào cả nhà. Anh em CDKT hoạt động sôi nổi nhỉ. Nghe nói trường CDKT lên đại học rồi ah, chúc ừng các em khoá sau vậy. Ngày trước học ở đó các thầy cô toàn thi là cố học đi trường sắp lên đại học rồi, thế mà ra trường 4 năm sau giấc mơ đó vởi trở thành hiện thực. Công nhận là trường mình đào tạo cũng không đến nỗi nào đâu, ra trường đi làm mới kiểm chứng được hết, nhưng dạy chủ yếu là thuộc định khoản thôi ngoài ra các thứ khác thì chán. Hồi học cô An chủ nhiệm ko biết giờ cô đã lên hiệu phó chưa nhỉ.

Cái dáy nhà ngói cũ lát khu C giờ không biết còn nữa không nhỉ. Ngày trước thi ở đó ẫn nhớ mưa thì cứ gọi là ngập lụt khắp sân trường. Hãi

hihi em thì lại bỏ zở CĐKT ...ai cũng bảo tiếc vậy mà em lại thấy vui mới chít chứ.em đúng là hư thật..ko chịu về thái bình.hư quá, hư quá...

C

chuot8x

Guest
28/4/11
0
0
0
Hà Nội
Nghe cái vụ phong bì này mình lại nhớ. Hồi trước đi thi môn Tin học văn phòng (thầy nào dạy thì chăng nhớ tên nhưng vợ thầy thì dạy môn tiếng anh cùng trương ấy) làm xong hết rồi ko hiểu sao lại mở sách ra xem thế là bị tóm. Trưa vào ngay nhà thầy găp thầy và vợ đang ngồi hút sữa Vinamilk và ăn bánh mì. Hơ hơ đút có 50k với cân hoa quả thế là ok, ngày ấy giá rẻ quá ko biết giờ lạm phát thế này giá cả có tăng hơn trước không biết. Trường mình vẫn nối tiếng là ko tiêu cực nhưng thế giới ngầm thì sao mà biết được. Sinh viên có lòng....đến tận nhà....chẳng nhẽ thầy từ chối. Nếu là em...chắc em cũng không cưỡng nổi cám dỗ của sinh viên đâu.

hihi em thì lại bỏ zở CĐKT ...ai cũng bảo tiếc vậy mà em lại thấy vui mới chít chứ.em đúng là hư thật..ko chịu về thái bình.hư quá, hư quá...

Hơ hơ, cơ hội này mất đi thì cơ hội khác lại tới. Hành động thì phải tin vào quyết định của mình đúng không nào. Giờ nghĩ lại cũng thấy học ở đó cũng có nhiều cái để mà nhớ đấy chứ

Sửa lần cuối:
B

beoxinhtb

Guest
12/7/10
0
0
0
36
thai thuy-thai binh
Hơ hơ, cơ hội này mất đi thì cơ hội khác lại tới. Hành động thì phải tin vào quyết định của mình đúng không nào. Giờ nghĩ lại cũng thấy học ở đó cũng có nhiều cái để mà nhớ đấy chứ[/QUOTE]

vâng tgian học ở đó em cũng thấy vui nhưng sự lựa chọn của em thật đúng lên em thấy vui hơn hihi.

C

chuot8x

Guest
28/4/11
0
0
0
Hà Nội
Chào cả nhà,
có ai có kỷ niệm về trường CĐ KTKT Thái Bình không?trước mình học ở đó,ngày còn học mình luôn mạc cảm,
nhưng giờ đã trưởng thành,sống và làm việc xa nhà nên cũng nhớ thật,tết vừa rồi về nhà đi qua trường mà thấy khó tả.
cũng hơi hơi xa lạ,có lẽ tại mình không hay về thăm hay sao ấy,
thôi phải cố gắng sống không hối tiếc như bây giờ nữa,vì thời gian dâu có chờ đợi ai,
già thật rồi

Đã lựa chọn thì phải biết chấp nhận. Mặc cảm cái gì chứ, cũng là ằng cử nhân trong hệ thống giáo dục cả mà, chỉ có thương hiệu chưa có thôi vì vậy anh em ra trường có làm được hay ko là đang góp phần vào quảng bá thương hiệu cho trường mình đó

Hơ hơ, cơ hội này mất đi thì cơ hội khác lại tới. Hành động thì phải tin vào quyết định của mình đúng không nào. Giờ nghĩ lại cũng thấy học ở đó cũng có nhiều cái để mà nhớ đấy chứ

vâng tgian học ở đó em cũng thấy vui nhưng sự lựa chọn của em thật đúng lên em thấy vui hơn hihi.[/QUOTE]

Thế giờ đang làm gì vậy em. Muốn về tb thi công chức ah, có người quen ko. Nếu không có thì suốt đời thi cũng chẳng đỗ được đâu.

Sửa lần cuối:
V

vietk5b

Guest
30/12/10
0
0
0
37
thai binh
em học khóa 5 lớp 5b có bác nào học cùng khóa ko vậy

P

phannu

Guest
31/5/11
14
0
0
34
thái bình
ah.em gap dong mon rui! thầy Hoan bây giờ về hưu roi!Mai em về trường đó,Có a hay chi nào muốn gửi gi k?hi

T

thatnghiep301281

Guest
8/4/10
0
0
0
41
ha noi
trường cao đẳng kinh tế kỹ thuật đã lên đại học. chúc mừng nhà trường

D

Do Tu Chi 89

Trung cấp
7/4/10
127
1
0
Thái Bình
Ðề: Trường CĐKTKT Thái Bình

Nghe mọi người nói mà thấy nhớ lại thời đi học quá
em học khóa 7 cho hỏi có ai học lớp 7A1 không thầy Trung Chủ nhiệm.mình là Tuyết nè liên lạc các bạn nhé
ĐT 01683104916

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA