Trường CĐKTKT Thái Bình

• Thread starter nguyen duc thuan
  • Ngày gửi
Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Có khi còn nhìu hơn ý chứ nhể :004::004::004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
chuẩn ko cần chỉnh keke
hihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

M

maiduyettb

Guest
13/10/10
2
0
0
36
hà nội
Chào các bạn, anh chị va em
mình học khóa 5 này, lớp 5b,, Cô Kim Hoa chủ nhiêm. Có j liên lạc với mình nh. Mai Duyệt 0978951468

K

KHANH HANG

Guest
6/1/11
0
0
0
33
thai binh
chào anh
e cũng đang học tập tại Trường CĐKTKT Thái Bình
a học khóa mấy vây?
Giờ anh đang làm ở đâu vậy?

còn em học khóa 9 khoa kế toán ngành kế toán tổng hợp

trường ko còn bắt may đồng phục nữa vì có rất nhiều ý kiến phản đối. như e thì thấy ko hợp với sv vì ai cũng giống nhau hết ah. chán

Sửa lần cuối:
Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Hum trước vìa thái bình mà thấy các ẻm sinh viên bi giờ ăn mặc mốt thía hem pít, hơn hẳn mềnh ngày xưa. Nhìn mí ẻm ý thì hem ai bẩu là sinh viên.
Cái khu B của trường xây suốt từ năm 2009 đến nay vẫn chưa được tầng nào, chả hiểu đến khi nào thì mới xây xong cái khu ấy nhể.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
cái này hỏi chị THúy già biết ngay mà

S

songlinh90

Guest
28/10/10
2
0
0
39
Miền bắc việt nam
Trang phục là phong cách của mỗi ng. Không mặc đồng phục thì mỗi học sinh là một vẻ đẹp riêng trong vườn hoa của trường. Đó là nét đẹp và cũng là sự tự do của mỗi cá nhân trong khuôn khổ cho phép. Nếu ai cũng giống ai thì chẳng có gfi đặc biệt nữa. Có chăng thì nên kiểm soát một chút đừng để có những hình ảnh phản cảm thôi.
Suy nghĩ của các thầy cô trường mình giờ cũng thông thoáng hơn nhiều rồi đấy các chị ah.
Mong là mỗi ngày đến trường là một niềm vui chứ không phải là một nỗi kinh hoàng hay gì đó. Làm được điều này mới khó nè.

M

minhquang145

Sơ cấp
22/1/11
3
0
0
36
thai binh
nhất là thằng Quỳnh chồng cô Hoà, rất là tinh tướng. chỉ giỏi doạ mấy bạn gái

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Cô Hoà nào í nhỉ, dạy môn gì thía em.
em chả nhớ dạy môn nào nhưng hay bị cô này coi thi, em nhớ hồi thi hết học kỳ 3 bị bà coi khó nên cả lũ con gái chơi đểu lại, ra chỗ hội đồng đứng nói chuyện với nhau, vừa nói vừa cười hớn hở, bà này coi thi dễ chép tẹt ga, mà thực ra thì hai, k tò tí te được câu nào, hôm đó về còn bị cô chủ nhiệm cho cả lớp bài côca côla hai :wall: nghĩ lại mà thấy bùn cười

Sửa lần cuối:
B

bienhat

Sơ cấp
4/12/08
19
0
0
Viet Nam
Hình như Thái Bình có rất nhiều người học CD KT KT nhỉ?
Chắc là tớ biết bạn Nguyen Duc Thuan????? he he...............

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
trường mình tiêu cực nhiều quá ! tuy là học sinh của trường nhưng không thể chấp nhận được
Em sắp ra trường thì còn nhiều cái hay nữa em ạ, cứ chuẩn bị đónnhận keke

M

minhvnet

Guest
23/3/11
5
0
0
36
thanh hoa
minh học khóa 5. Hic! lâu lắm chẳng liên lạc với lớp cũ. Chẳng biết mọi người sao rồi? 5b này

Mấy thầy cô dạy luật trong trường mình thấy đều "đỉnh cao" cả. Ngày xưa mình học môn đó là hứng thú nhất.

Sửa lần cuối:
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
minh học khóa 5. Hic! lâu lắm chẳng liên lạc với lớp cũ. Chẳng biết mọi người sao rồi? 5b này

Mấy thầy cô dạy luật trong trường mình thấy đều "đỉnh cao" cả. Ngày xưa mình học môn đó là hứng thú nhất.
Luật mà học thầy Long thì nghe thầy kể chuyện tỉnh ngủ ngay

L

ldnghia148

Guest
Em đi học suốt ngày phải nộp tiền thi lại mới chán chứ =))
đợt này thực tập nhưng chưa biết ở đâu ! ko biết có anh chị nào tuyển nam thư ký không nhỉ :D

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Em đi học suốt ngày phải nộp tiền thi lại mới chán chứ =))
đợt này thực tập nhưng chưa biết ở đâu ! ko biết có anh chị nào tuyển nam thư ký không nhỉ :D

Có chị cần tuyển nam thư ký nè em, em cao bao nhiêu thế, có đẹp chai hông :004:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA