Sinh nhật CFC 17/9... bà con ơi...

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Thời gian trôi nhanh thật, mới ngoảnh đi ngoảnh lại mà đã 1 năm trời (ngoảnh thêm cái nữa thì đầu mình chắc cũng lơ thơ vài sợi tóc bạc :D). Thôi thì một năm tròn, người gọi đó là Sinh nhật CFC, người gọi đó là Lễ Thôi nôi, có người thì gọi là Ngày giỗ đầu của CFC... dù gọi là gì thì gọi, bà con trong CFC cũng trông ngóng đến ngày này để tụ tập nhau, cùng nhau bày biện và phá cỗ Trung Thu dưới ánh trăng tuyệt đẹp của Ngày Rằm...

Mở màn thế là đủ roài, emthông báo việc chính:

Lễ hội Trung Thu của CFC để chào mứng một loạt sự kiện trên sẽ được tổ chức như sau:

- Tập trung: 6.45pm Ngày 17/9
Tại Cổng Trường Đại học Luật (Nằm trên đường Nguyễn Chí Thanh)

- Xuất phát: 7.15 pm đi từ Cổng trường Đại học Luật sang sân Mỹ Đình (tại đây đã có người chiếm chỗ ngon cho bà con ta)

- Chương trình chính thức sẽ diễn ra từ 7.30 đến 10h. Sau 10h là tăng 2, tăng 3 gì đó là tuỳ thuộc mọi người.

- Đối tượng tham gia: Không phân biệt đối tượng, bất kể là già trẻ gái trai, dâu rể, anh chị em họ hàng. Càng đông càng vui.

- Mỗi người tham dự yêu cầu:

+ Không giờ cao su, đúng giờ.

+ Ăn tối trước khi đi (có thực mới vực được đạo, bụng mà không no thì sao hò hét được)

+ Mang theo các đồ vật chỉ dùng trong đêm Trung Thu như Đèn Ông sao, đèn cầy, mặt nạ, súng phun nước... càng nhiều càng ít.

+ Khuyến khích mang đồ ăn đóng góp cho bàn cỗ Trung Thu như: bưởi, hồng ngâm, bánh Trung Thu... cá chỉ vàng cũng ok :D

+ Mang theo 30.000đ để đóng góp. Vì BTC sẽ phải ứng tiền ra trước để chuẩn bị bữa tiệc tuyệt vời này nên tránh tình trạng thất thu, Bác nào tham gia, đề nghị nhìn thấy mặt Phuonghoanglua ở đâu là đóng ngay (Bác nào không đóng, sẽ bị treo lệnh truy nã lên CFC trong vòng 3 ngày sau đó :p)

- Mọi thông tin chi tiết về buổi tụ tập này, bà con hãy liên lạc
+ Phuonghoanglua (Huyền) 0904345098
+ Cam_to_80 (Bình) 0989858687
+ Maco (Nguyên) 0983228802

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Thông Báo

Hiện nay ban tổ chức đang cần gấp một số cháu thiếu nhi để rước đèn trung thu.
Ai có nhu cầu làm thiếu nhi đề nghị đăng ký gấp để BTC bố trí người nhớn kèm cặp và trông nom.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
tuanklkh nói:
Thông Báo

Hiện nay ban tổ chức đang cần gấp một số cháu thiếu nhi để rước đèn trung thu.
Ai có nhu cầu làm thiếu nhi đề nghị đăng ký gấp để BTC bố trí người nhớn kèm cặp và trông nom.
Dạ có cháu đây ạ
Cháu năm nay 6 chuổi (2+4=6)
Dạ! Cháu biết đàn biết hát, biết múa (đặc biệt múa nhửa), và rất vâng lời các chị xinh gái ạ.
Cháu chào các anh và anh chào các em (gái) nhé.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Cháu PTN ngoan quá, hôm t7 nhớ biểu bố mẹ trở đến để các cô chú bóc kẹo cho ăn nhé!!!
(Ai lại xưng cháu với anh chị không hả??)

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Thật có lỗi khi sinh nhật một tuổi của CFC lại vắng bóng mình. Cáo lỗi các pác nhé...:((

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
phantuannam nói:
Dạ có cháu đây ạ
Cháu năm nay 6 chuổi (2+4=6)
Dạ! Cháu biết đàn biết hát, biết múa (đặc biệt múa nhửa), và rất vâng lời các chị xinh gái ạ.
Cháu chào các anh và anh chào các em (gái) nhé.
Cháu PTN ngoan thế, cuối tuần nhớ nhắc chú phát phiếu bé ngoan cho nhé, cho 1 bông sen và 4 bông hồng luôn, chịu hông nè!!!!
Hix hix, SN CFC ngon quá... ực ực.... măm măm....cho cothant đi dzới...

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Mình chúc các bạn một buổi trung thu vui vẻ và hạnh phúc. Chỉ tiếc là thân gái dặm trường nên không thể từ HP lên HN chung vui với mọi người được. Tiếc quá . . . hu hu hu ...

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Anh em cho hỏi có phải hiện nay súng phun nước bị cấm đúng không nhỉ. nếu ko đề nghị ban tổ chức cho mua nhiều nước để nạp đạn bắn nhau nhé.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Bắn nhau thoải mái, bằng súng nước hay bằng cái gì cũng mặc kệ. BTC khuyến khích các mem vác theo càng nhiều đồ chơi càng tốt. Riêng PHL sẽ ủng hộ đêm trung thu 1 đèn ông sao, 1 mặt nạ, và vài thứ lung tung khác.
Chỉ mong hôm ấy đừng mưa!

T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
39
ha noi
Không biết các mem mới như mình có được tham gia không nhỉ?Mà mình muốn tham gia cung không biết mặt PHL để mà đóng góp.Hay là những mem mới thì được miễn khoản này nhỉ?Bù lại sẽ đóng góp một số thứ hữu ích đảm bảo miễn chê.Có được ko nhỉ?

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
phuonghoanglua nói:
Chỉ mong hôm ấy đừng mưa!
Cái bà PHL này lúc nào cũng ăn nói xui quá !!
Nếu mà trời có ........Mưa thật thì tội là do Bà đấy nhé !

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Hay là mình lại ra bắc ăn Trung thu dưới trời thu HN nhở, thèm cái heo may của HN rồi đó..uhhmm. Ăn bánh trung thu mà uống vodka HN thì có ngon ko nhở??!!??

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Thao à, bạn đọc lại lời mời thân mật của bà bầu loăng quăng nhà mình đi, con em dâu rể gì cũng được welcome mà! Đóng góp cái gì cũng ....yêu hết. Bạn cứ yên tâm, nếu bạn không biết PHL thì PHL cũng tự ..bay đến bạn để đòi mà ( khoản này có kinh nghiệm rồi thì phải ) :D

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
cái vụ đi chơi Trung Thu này vui quá, ai quyên góp tiền cho mình mua vé máy bay từ Sài gòn vào Hà Nội chung vui với

T

thao520

Guest
26/8/05
17
0
0
39
ha noi
Wa...Nhìn món bạnh hấp dẫn quá.Bác NAM ơi sao không gửi chuyển phát nhanh ra ngoài HN mà chi gửi ảnh thôi,làm ai nhìn cũng thèm quá mà không được ăn.hix...
Mà PHL này,tui tên là THẢO chứ không phải là THAO đâu nhé.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
vitcon mới chỉ biết lonton thôi, chưa đi xa bao giờ cả nên nhầm hướng rồi! Ra Bắc, vào Nam chứ nhỉ?

vitconlonton nói:
từ Sài gòn vào Hà Nội

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA