PC World - PC World - PC World Trận giao hữu với PC World

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Nghỉ ngơi đủ chưa anh em. Giải đã kết thúc hơn 15 ngày, anh em đã chuẩn bị cho cuộc chinh phục các trận thua chưa?

Trận giao hữu với PC World đang được xúc tiến. PC World là một đội có truyền thống thi đấu ổn định.

Có thể đá vào chiều thứ 7 trong tháng 9 này. Nếu đủ lực lượng thì đi luôn còn không thì phải sắp xếp lại lực lượng mới chính thức mời PC World.

Ai nhất trí tham gia giơ tay nào, biết mọi người bận lắm do đó muốn mọi người tự nguyện tham gia.

Ủng hộ nào anh em.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

chauchau

Guest
13/9/04
48
0
6
51
hcm
Lần này BTC nên lên danh sách cầu thủ , ai tham gia phải chắc chắn tham dự để tránh tình trạng thiếu đội hình (anh em đá 15 phút mệt đứt hơi đứng không nổi mà không có người thay ). Nếu không đủ người thì mình có thể tổ chức đá sân mini 5 người .Cần tổ chức tập dợt 1-2 lần cho quen rơ và lên thể lực tránh bị thua nữa,
Mình thấy tổ chức được ngày chủ nhật là tốt nhất, nhiều người thứ 7 vẫn phải đi làm sợ không tham gia được :).

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Thống nhất theo gợi ý của anh chauchau, thật ra tình hình hiện nay căng lắm để tập hợp mọi người lại khó hơn mò kim đáy bể. Nhưng dù sao đi nữa cũng mong anh em đội bóng thể hiện hết mình.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ơ sao mà đội bóng gì mà ko tập hợp đc cầu thủ sao ? . Mới đá giải xong mà đã đi đâu mất rồi vậy cà :lol:

C

chauchau

Guest
13/9/04
48
0
6
51
hcm
Nam lên danh sách anh em đi , hiện nay bên cty mình tuần nào thứ 7 lúc 11h-12h cũng dợt ở TTTD TT Q4 (sân trong nhà phục vụ seagames vừa rồi nên khỏi sợ nắng) một giờ 300k ( ở đây thì ngày chủ nhật thuê sân hơi khó).Nếu các bạn xắp xếp được thời gian thì mình có thể xắp xếp để đội WKT đá tập với cty mình ,có thể sẽ share tiền thuê sân. Nếu bạn nào biết chỗ khác có thể thuê được ngày chủ nhật thì tốt nhất.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
đăng ký 2 suất thủ môn cả

nguyenductho

nguyenductho

Guest
3/9/04
153
0
0
45
Ho Chi Minh city
Nhưng mà thời gian đá là ngày nào để tớ còn sắp xếp?

V

vanvle

Guest
10/8/05
3
0
1
49
HCMC
Tớ thấy ý kiến của ChauChau hay đó, mình không đủ người và thể lực để đá sân lớn thì chơi sân nhỏ trước. Khi nào phong trào đi lên thì tính tiếp.

nguyenductho

nguyenductho

Guest
3/9/04
153
0
0
45
Ho Chi Minh city
Tớ khoái sân trong nhà, khỏi bị đen vì nắng.

A

Age of Empires

Guest
15/7/05
16
0
0
45
HCM
Cho em tham gia với, Nhưng Bác Nam có thể sắp xếp cho đá vào Chủ nhật được không vậy ?, vì chiều thứ 7 em bận đá với công ty rồi.
Em đăng ký vị trí tiền vệ cánh trái nhé. Rất mong được đầu quân cho Webketoan.
Thân chào

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Hèhè! Cho tới đăng ký chân băng bó vết thương nhé.
Các cầu thủ hôm bữa lặn đâu hết rồi nhỉ? Ra điểm danh đi nào!!!!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA