Cuộc thi mới đón chào Trung Thu 2005 (Miền Nam)

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
tranvanhung nói:
Nam ơi sao anh không thấy em nói tổ chức ngày thứ 7 hay chủ nhật nhỉ ?
Xin mọi người đừng lầm lẫn nhé. Em là cho mượn sân thôi để tổ chức còn người tổ chức là Cothant. Cothant bảo nói kế hoạch mà chả thấy post lên. Lề mề quá sốt cả ruột.

Cothant ông nhanh lên đi chứ. Mai Thứ 6 rồi, thứ 7 mọi người nghỉ hết thì sao?

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kimtinhtn

Guest
11/1/05
61
0
6
Tp HCM
phantuannam nói:
Xin mọi người đừng lầm lẫn nhé. Em là cho mượn sân thôi để tổ chức còn người tổ chức là Cothant. Cothant bảo nói kế hoạch mà chả thấy post lên. Lề mề quá sốt cả ruột.

Cothant ông nhanh lên đi chứ. Mai Thứ 6 rồi, thứ 7 mọi người nghỉ hết thì sao?
Mình bảo đảm không ai dám làm "Chị Hằng " đâu!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
kimtinhtn nói:
Mình bảo đảm không ai dám làm "Chị Hằng " đâu!

Yên tâm ko có thì Nam kiêm luôn, Nam nó là software mà :lol: :lol: :lol:

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Trời ơi , bàn tới bàn lui cuối cùng chẳng ra vấn đề gì hết
Tóm lại là ai tổ chức đây, hôm nay thứ 6 rồi, không xong hôm nay ngày mai mọi người nghi hết, không liên lạc được đủ đâu , bầu Cothant lặn không thấy sủi tăm , kỳ này cho bầu PTN ôm "show" luôn.
Theo mình, nếu khó khăn quá, nhân tiện Trung thu, anh chị em chúng ta làm cuộc họp mặt nho nhỏ để giao lưu vào sáng Chủ nhật, ra quán cafe ở trung tâm thành phố , ai cũng đi được, thế mà chẳng nên ru?
Cứ theo tình hình này, gặp nhau trên Gò Vấp là khó rồi, mấy bữa nay áp thấp nhiệt đới gần bờ, có khả năng mạnh lên thành bão cấp 13 đó. Nhà PTN coi chừng thành trại tị nạn quá.
Có gì "chốt sổ" trước 5 h chiều nay nhé
Thân ái chào các bạn...
------------------------------------------------------------------------
Trời đã sinh ra tôi, sao còn đẻ thêm ông giám đốc? ặc ặc.....

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
xuantham nói:
Bạn cứ đóng góp vô tư đi, không có gì khó đâu, đóng góp và dự thi hoàn toàn độc lập với nhau mà! Chỉ cần âm thầm hỏi PTN số tài khoản, rồi bí mật (đừng cho vợ biết) ra ngân hàng nạp tiền vào tài khoản PTN. Nhớ đừng chuyển khoản sẽ để lại dấu vết đấy! Thế là xong!
Bác Xuantham ơi, bác xúi dại em rồi
Một là: Vợ em đang vật vã để chuẩn bị sinh baby, nên không thể đi xa được
Hai là: Em tham gia họp mặt thì quá được, nhưng có thêm vụ "thưởng" hun chị Hằng thì ..... thật lòng rất khó, em thấy áy náy lắm, phải tự mình ngăn chặn mọi ý nghĩ, hành động "ngọai tình" từ trong trứng nước bác ơi.
Ba là: Vụ đóng góp như bác nói thì em cũng "chả" ngại, cảm giác còn sung sướng nữa kìa (báo cáo bác là vợ em nó định mức cho em 20% Tổng thu nhập chính thức của em để chi tiêu, miễn là đừng chi bậy thôi)

Lý do em muốn tham gia để giao lưu anh chị em trong diễn đàn, sau này gặp nhau trên mạng dễ trao đổi hơn, sure
Em chào bác, chúc bác khỏe mạnh và thành đạt
Mong tin bác

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
hi hi, mọi người qua đây để xem chi tiết nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA