Trung thu 2005 (Miền Nam) vào xem nhanh lên và nhớ đăng ký tham gia

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
VUI VẺ ! HẤP DẪN ! GỢI NHỚ ! ĐOÀN KẾT !​

Đó là những gì mà đêm hội Trung thu do CFC tổ chức.

Bạn muốn có một đêm trung thu vui vẻ ý nghĩa bên gia đình, người ấy và bạn bè hãy tham gia phá cỗ đêm trung thu cùng CFC.

Chương trình đón Trung thu ĐẶC SẮC với chị Hằng Nga xinh đẹp, chú Cuội thông minh vui tính, và đặc biệt có sự tham gia lần đầu tiên của 02 bà mẹ chị Hằng từ Cung trăng rơi xuống.

Với vô vàn trò chơi VUI NHỘN, mang tính ĐOÀN KẾT cao dành cho cả gia đình, cho đôi lứa, cho cá nhân hy vọng sẽ GỢI NHỚ cho mọi người một tuổi thơ êm đềm. Ô quan, U, đánh cầu, ném còn, vân vân và vân vân.

Hương bánh trung thu quyện cùng hương thơm thanh tao của trà thượng hạng của Việt Nam sẽ khiến bạn không thể nào quên.

Đặc biệt hơn nữa, khi tham gia đêm hội Trung thu này, bạn còn có cơ hội đóng vai chú Cuội đi chinh phục Hằng Nga. Chú Cuội phải làm gì để vượt qua vô vàn cạm bẫy cam go và hai bà mẹ khó tính để đưa Hằng Nga đi ngắm trăng.

Khi trăng đã tròn, mọi người bắt đầu phá cỗ với bánh, trái cây, với nước trà thơm, với bao lời hát về Trung thu. Gia đình với vợ chồng con cái, đối lứa với hai đôi bạn trẻ ngắm trăng với tâm hồn rộng mở hạnh phúc. Ngay giây phút này bạn có thể nói bao lời yêu thương.

Và đây thể thức tham gia:

- Các thành viên của Webketoan đều có thể tham gia đêm hội. Đủ chỗ cho tất cả mọi người. Khi tham gia các bạn nên đem theo 1 ít bánh, hoa quả hay một món quà gì đó

- Địa điểm : Quận 12 - Đường Nguyễn Văn Quá, phường Đông Hưng Thuận. Do địa điểm hơi khó tìm nên hẹn nhau tại 1 điểm quy định trước rồi có người dẫn đi.

- Thời gian : Chủ nhật ngày 18-09-2005, Với thời gian chi tiết như sau : 19g00 đón khách – 19g30 chơi trò chơi – 21g00 phá cỗ - 22g00 kết thúc.

- Ghi chú thêm : Bạn có thể dẫn theo con em (BTC sẽ tạo điều kiện cho các bạn tặng quà trong trường hợp các bạn đã chuẩn bị quà sẵn cho các em), người thân hay người yêu.

- Điều cuối cùng các bạn phải thật đúng giờ. Tuy nhiên, nếu bạn tham gia nhưng phải đến trễ do bận việc hãy nhắn giờ chúng tôi sẽ đón hoặc chỉ đường cho bạn.

Số điện thoại liên lạc để các bạn có thể liên lạc:
phantuannam : 0908 599 473
Cothant : 0903 699 987
Ziczac : 0958 815 077

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Thông báo - Thông báo!

Thơi gian và địa điểm chính thức sẽ như sau:

Lúc 17h30-18h30 chúng ta sẽ tập trung tại quán cafe Sỏi Đá số 6B Ngô Thời Nhiệm, vừa cafe giao lưu vừa chờ tập trung đủ người, tới 18h30 chúng ta sẽ di chuyển qua nhà Phantuannam.

Xin bổ sung:

- Mỗi người tham gia phải mang theo (ít nhất) 1 cái bánh Trung Thu (bánh gì cũng được, nếu là bánh hết date thì nhớ mang kèm thuốc cầm :banana: )

- Vì trong chương trình không có tiết mục ăn chính, chỉ có ăn bánh, chơi và.... uống nước... nên các bạn nên "tranh thủ" làm 1 ít cầm bụng ở nhà để có sức tham gia các trò chơi... "kinh dị" của Phantuannam (he he he). Trong trường hợp các bạn không ăn tối trước kịp, thì cothant thấy tốt nhất là nên... mang theo thêm 1 cái bánh trung thu ... phòng thân.

Chào mừng mọi người tham gia đón Trung Thu cùng Tạp chí 8. :rocker:

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Có ngay, mình đăng ký 1 xuất, đã lưu DT của các bạn rồi
À mình hỏi tí:
Lỡ tối hôm đó trời mưa như bữa nay thi có phương án dự phòng không?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Phan Tuấn Nam xin bảo đảm cho dù trời có mưa thì các bạn vẫn có thể vui chơi bình thường.Yên tâm chưa nào!!!

To all : Các bạn có trò gì vui mới lạ không? Góp vui chứ nhỉ?

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
To Phan Tuan Nam! Mình đăng ký tham gia nhưng không dắt theo "bạn giai" nhưng bạn phải tìm cho mình 1 chu Cuội đó nha....

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Trung thu đến rồi đấy à, chẳng nhớ ngày tháng nữa gì cả. Lâu rồi nay mới vào đây nên mới biết có nhiều cái mới quá đi thôi.
Thấy phantuannam đưa chương trình hấp dẫn thật. Nhưng mà không đi được tiếc thật đấy.
Thôi chúc các bác có 1 mùa trung Thu thật vui vẻ nhé!

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
Cu Xuan Thang nói:
Có ngay, mình đăng ký 1 xuất, đã lưu DT của các bạn rồi
À mình hỏi tí:
Lỡ tối hôm đó trời mưa như bữa nay thi có phương án dự phòng không?

Cu Xuan Thang ơi, tôi đề nghị bạn đem theo: 1 cái bọc nylon, mà 1 cái áo mưa, thêm 1 con dao nữa (đừng có sắc nguy hiểm).

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
uhm, viết bài tường thuật mãi mà ko xong, chán wes, bùn ngủ wé, thôi đêm mai post bài tường thuật. ơ...ơ..zzz..zz.z....

Sửa lần cuối:
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
1...2...3...ăn nào

toàn cảnh đêm trung thu 2005 tại biệt thự phantuannam

Sửa lần cuối: