Mỗi tuần một chuyên đề

Học nhảy

• Thread starter ngocpt
  • Ngày gửi
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Cả nhà mình ơi có ai biết ở HN chỗ nào dạy nhảy tốt mà giá cả phải chăng k vậy, chỉ dùm em với

Khóa học Quản trị dòng tiền
Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Học nhảy gì hả chị ngọc ơi

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
khiêu vũ, các điệu

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Học nhảy hay lắm đó, ngày xưa chị và ông xã cũng hay đi học, lâu lắm rùi hok nhảy chân cứng đơ hix, trên HN chị thấy nhiều nơi dạy lắm, em qua đg Nguyễn Chí Thanh hỏi xem

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Học nhảy hay lắm đó, ngày xưa chị và ông xã cũng hay đi học, lâu lắm rùi hok nhảy chân cứng đơ hix, trên HN chị thấy nhiều nơi dạy lắm, em qua đg Nguyễn Chí Thanh hỏi xem

Học nhảy vừa cảm giác thoải mái, hết mệt mỏi, lại giữ được dáng nữa chị à he

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Quận nào cũng có nhưng em muốn hỏi mọi ng xem chỗ nào kèm mình nhảy kỹ cơ, thường ra phường hay công viên hỗn tạp lắm, mà e thì dốt k biết theo được k :wall:

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Sửa lần cuối:
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Nhà mình có ai đi học bellydance (múa bụng) ko nhỉ, chị có địa chỉ nè: Life Art 25 Thái Thịnh và Tập thể văn Nghệ sĩ, Núi Trúc. Hoặc gọi điện cho chị Thủy 0985679209 hoặc email: lifeartstudio@gmail.com. Hi Hi học xong nhớ về dạy chị với nhá, chị thích học quá mỗi tội xa

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
hix chị lên đây học cùng em đê, e cũng muốn đi học kin khủng mà rủ chẳng có ai đi cùng, nản

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Thái bình có em nào muốn học nhảy không nhỉ..? Hehe..miễn phí hoàn toàn miễn là phải nhảy với thầy..tất cả các điệu từ cổ điển đến rap..Mấy mụ già ở Thái bình bụng thì như khúc lòng dồi mà còn đòi học múa bụng..chán chả buồn chết..

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Thái bình có em nào muốn học nhảy không nhỉ..? Hehe..miễn phí hoàn toàn miễn là phải nhảy với thầy..tất cả các điệu từ cổ điển đến rap..Mấy mụ già ở Thái bình bụng thì như khúc lòng dồi mà còn đòi học múa bụng..chán chả buồn chết..

Ơ cái thằng này dám chơi các chị hả, chưa thấy quan tài chưa đổ lệ hả, grừ vụ này ko xử giang hồ nó khinh hãy đợi đấy

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa

Cái anh nì đứng là chưa nhìn thấy quan tài chưa đổ lệ, toàn ng đẹp thía này mà lỡ lòng nào nói như thế chớ

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Thay mặt toàn thể các chị em TB nhà ta, em phản bác một cái nhìn sai lệch về phái đẹp nhà mình của anh nguoitronggiangho như sau:
Thứ nhứt: Có lẽ do người đánh giá mắt bị hư hoặc điếc không sợ súng.
Thứ hai: Phát ngôn như thế là không đúng với tinh thần tiến bộ, xỉ nhục, bôi xấu phái đẹp nhà mình cho bàn dân thiên hạ
Thứ ba: Chị em nhà ta là đại diện cho phái đẹp của chị Hai năm tấn" duyên dáng, dịu dàng,dí dỏm, nhưng không kém phần liễu yếu đào tơ..."
Thứ ba: Chị em nhà mình toàn là hàng VN chất lượng cao, đạt mấy cái ISO liền, chả có lẽ mấy vị thẩm định ISO lại mù nốt.
...........
Tất cả những điều trên nhằm mục địch=> điều phải chứng minh:
là sai.
Em xin uống cốc nước để lấy lại tinh thần

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Hehe..bảo vệ các bà chị kinh nhỉ..? Ta đây dám nói ra là không sợ..mà sợ là không nói..hehe..ngày xưa Bác Hồ nói chúng ra không được giâú cái xấu mà phải nói ra để sửa cho đẹp hơn..Còn mấy cái ISO giờ mua được hết mà..hehe, không có giá trị..
Sao thế ..? Mụ già muốn chiến hả..? Lao vào mà lĩnh sẹo..lúc nào ta cũng chờ : " ..TÌm tay anh lẻ loi, chờ mãi bóng em sang, chờ cho đến kiếp sau chờ mãi thôi sao mà không đến..?"

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Thằng nhà qué nhá, chị oánh bảo chị vui tính
:yo yo (48):

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18