Mỗi tuần một chuyên đề

Học nhảy

• Thread starter ngocpt
  • Ngày gửi
ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Các cô tập tành vừa thoai nha không có lại cơ bắp nổi lên cuồn cuộn thì ....ngon.:yo yo (48)::yo yo (48)::yo yo (48):
hix, tập cái này ai bẩu anh cơ bắp cuồn cuộn, eo ót, dáng chuẩn chứ, báng bổ cái miệng anh

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
hix, tập cái này ai bẩu anh cơ bắp cuồn cuộn, eo ót, dáng chuẩn chứ, báng bổ cái miệng anh

Thế eo đã bánh mỳ chưa mà lâu lâu chưa gặp các cô hok biết dạo ni eo ót thía nào roài nhể.Hôm nào gặp cho anh ...đo eo cái nhé.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Thế eo đã bánh mỳ chưa mà lâu lâu chưa gặp các cô hok biết dạo ni eo ót thía nào roài nhể.Hôm nào gặp cho anh ...đo eo cái nhé.
Úi dài, vẫn y xi nguyên như lúc nào gặp anh, có điều dạo này uốn éo nhiều mỡ bụng giảm đi chút ít khà khà, anh muốn uốn dẻo k? Lớp em hơi bị ít nam,

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Úi dài, vẫn y xi nguyên như lúc nào gặp anh, có điều dạo này uốn éo nhiều mỡ bụng giảm đi chút ít khà khà, anh muốn uốn dẻo k? Lớp em hơi bị ít nam,
Thôi thôi anh xin sợ đến đó rồi cứng quá chẳng uốn được thì chết

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
ô, đến đó mà lại cứng thì đến để làm gì, pó chiếu,:wall::wall::wall:

moon87

moon87

Đáng yêu nhất web

Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz! Thế này thì nói gì nữa!

ô, đến đó mà lại cứng thì đến để làm gì, pó chiếu,:wall::wall::wall:

Tập nhiều khắc dẻo, bà công nhận không? he he! tôi đang ê ẩm cả người sau vụ trượt patanh nhưng khả năng hôm nay đến sớm để ôn bài. Bà với anh Duy đến sớm nhá!

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Ủa hai cô nghĩ gì vậy anh bảo là chân tay anh nó cứng như que rồi sợ đi tập không rẻo được ấy chứ khà khà.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Ủa hai cô nghĩ gì vậy anh bảo là chân tay anh nó cứng như que rồi sợ đi tập không rẻo được ấy chứ khà khà.
Thế anh nghĩ e bảo là gì, tâm hồn đen tối thế nhỉ, chân tay anh cứng thế thì mí phải đi tập uốn dẻo, ng gì mà ....
Tập nhiều khắc dẻo, bà công nhận không? he he! tôi đang ê ẩm cả người sau vụ trượt patanh nhưng khả năng hôm nay đến sớm để ôn bài. Bà với anh Duy đến sớm nhá!
có mỗi cái bài mà tập mãi k xong, pó chíu

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Thế anh nghĩ e bảo là gì, tâm hồn đen tối thế nhỉ, chân tay anh cứng thế thì mí phải đi tập uốn dẻo, ng gì mà ....
Thế thì cô xem có iem nào cần bạn nhẩy thì môi giới cho anh nhé.anh không ảm bảo năm sau đi thi bước nhẩy hoàn vũ.
có mỗi cái bài mà tập mãi k xong, pó chíu
Thay bạn nhẩy đi moon ơi.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Thế thì cô xem có iem nào cần bạn nhẩy thì môi giới cho anh nhé.anh không ảm bảo năm sau đi thi bước nhẩy hoàn vũ.

Thay bạn nhẩy đi moon ơi.
thôi thôi, em k cần anh đảm bảo đi thi bước nhảy hoàn vũ đâu, em chỉ cẩn anh uốn dẻo là được roài :004:

The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết
Chào các bạn,
Hội này được mở ở đâu, giờ giấc thế nào ấy nhỉ? Có ý định đi học lâu rồi mà chưa làm được.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Chào các bạn,
Hội này được mở ở đâu, giờ giấc thế nào ấy nhỉ? Có ý định đi học lâu rồi mà chưa làm được.
À hà, biết anh này là ai goày, lúc đầu e cứ tưởng con gái hehe
làm chuyến bay ra HN học đê anh, số 7 tạ quang bửu, bách khoa ạ

moon87

moon87

Đáng yêu nhất web
The Hoang

The Hoang

Kế Toán Dạo
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
11/8/05
2,416
286
83
Sài Gòn - Phan Thiết
À hà, biết anh này là ai goày, lúc đầu e cứ tưởng con gái hehe
làm chuyến bay ra HN học đê anh, số 7 tạ quang bửu, bách khoa ạ
et, ten như vậy mà bạn nghĩ là con gái được seo? làm sao biết được mình nhỉ? Thắc mắc quá?
Một chuyến bay ra HN thì a học được nhiều khoá ở đây rồi ^^

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
et, ten như vậy mà bạn nghĩ là con gái được seo? làm sao biết được mình nhỉ? Thắc mắc quá?
Một chuyến bay ra HN thì a học được nhiều khoá ở đây rồi ^^
Cái ních mít đặc học kế toán, hehe quá dễ phải k

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Đồng ý! Nếu anh tham gia. Chào mừng anh đến lớp học nhảy số 7. Tạ Quang Bửu.
okey để hôm nào anh qua xem các cô nhảy thế nào đã ha.

xemini

xemini

Trung cấp
ối trời em là thích nhất nhẩy đới... thế mà mới học được tí đã phải nghỉ oy.hít hít hu hu.....:yo yo (57)::yo yo (57):

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Bữa nèo phải làm chuyến lên HN coi các cô học hành ra seo mí được. Cô xemini lâu lâu hok gặp nhìn cái Avar trông ngon ghê

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
ối trời em là thích nhất nhẩy đới... thế mà mới học được tí đã phải nghỉ oy.hít hít hu hu.....:yo yo (57)::yo yo (57):
ôi khổ thân em qué, có học k lên HN chi dẫn đi học cùng :004:

Bữa nèo phải làm chuyến lên HN coi các cô học hành ra seo mí được. Cô xemini lâu lâu hok gặp nhìn cái Avar trông ngon ghê
OK chị luôn khà khà
...........

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA