Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
M

mom

Guest
hu hu , các bạn làm mình tủi thân quá. hic hic, trông người lại ngẫm đến ta. đi mãi đám cưới bạn bè rồi mà không trả nợ được. hic hic.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

TRẦN TRANG

Guest
Sao hội độc thân còn " thiếu thiếu" gì đó ta,
Ah, hình như wên " bầu" ông tơ bà nguyệt thì phải.

M

MAILAN_EVERLINES

Guest
23/3/06
17
0
0
45
Quận Phú Nhuận - TP.HCM
:mrstraetz xin hỏi Ban điều hành Hội Độc Thân, em cao đến ... 1m69 thì có thể có ...hiiii ...voọong ... thoát khỏi ...Hội không ạ. Hehehe... Giờ nghề nghiệp cũng đã ổn định rồi mình đang muốn ổn định luôn vấn đề tình củm cho ... nó xong để ... còn làm việc khác nữa ! hehe ... Vấn đề chính là ... CÓ AI CHỊU TUI KHÔNG THÌ ĐẾN ĐÂY TUI ... LẤY CHO ??? Chứ tui không "iu" nữa, mệt rùi ! Dừng bước giang hồ rùi ! :mrstraetz

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Đề nghị xếp hàng có trật tự!
Đâu sẽ có đó thịt chó có mắm tôm
Hơi bị loạn cái hội này rồi đấy nhé! cái em 169 thì có anh 196, ai chưa được quan tâm sẽ có người quan tâm, ai chưa nhường chức sẽ phải nhường chức, ai ra khỏi hội rồi vẫn có thể quay trở lại hội ....

M

MAILAN_EVERLINES

Guest
23/3/06
17
0
0
45
Quận Phú Nhuận - TP.HCM
Đề nghị các bác điều hành Hội ... "ác sần" ! "ác sần" ! ... lên chương trình offline mau đi cho bọn người độc thân gieo lưu họoc hủi ! Chứ đừng vẽ trên giấy nữa các bác uôi !!!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Ái chà, nhiều thành viên mới quá ha. Các bác vô hội độc thân để tìm cho mình một nửa hử? Thế thì các bác cứ làm cái lý lịch trích chéo xong roài nhìn vào đó để lựa. Nếu ok thì hẹn nhau đi uống nước he he.
ơ nhưng mà thế là giảm thành viên của hội độc thân roài.
Hội trưởng ơi cho hỏi tý: Mục đích của hội độc thân là gì? Để biết đường còn phấn đấu nhể?

cycy

cycy

Trung cấp
22/3/06
133
0
16
Hue - Da Lat
Mom ơi, mới có 26 mà sao lại rên dữ vậy.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
MAILAN_EVERLINES nói:
:mrstraetz xin hỏi Ban điều hành Hội Độc Thân, em cao đến ... 1m69 thì có thể có ...hiiii ...voọong ... thoát khỏi ...Hội không ạ. Hehehe... Giờ nghề nghiệp cũng đã ổn định rồi mình đang muốn ổn định luôn vấn đề tình củm cho ... nó xong để ... còn làm việc khác nữa ! hehe ... Vấn đề chính là ... CÓ AI CHỊU TUI KHÔNG THÌ ĐẾN ĐÂY TUI ... LẤY CHO ??? Chứ tui không "iu" nữa, mệt rùi ! Dừng bước giang hồ rùi ! :mrstraetz

trời , cái bác này hay nhỉ, mới vô đây mà đã muốn ra khỏi hội rồi! Lại với thái độ " ngạo mạn" như vậy thì ở trong hội dài dài em giai ạ!:a_ok_d: _______________________________
Biết nơi đâu là bến bờ....

M

mom

Guest
ban Cycy ơi, không phải tui rên vì "ế" đâu, Tui chỉ lo tui không thể trả nợ được thôi. nếu trả thì chết mình, còn không thì mắc nợ. híc, híc,

cycy

cycy

Trung cấp
22/3/06
133
0
16
Hue - Da Lat
mom nói:
ban Cycy ơi, không phải tui rên vì "ế" đâu, Tui chỉ lo tui không thể trả nợ được thôi. nếu trả thì chết mình, còn không thì mắc nợ. híc, híc,

Mom yên tâm đi, có nợ mới có duyên đó nếu bạn trả hết nợ rồi thì biết làm sao.

M

mom

Guest
chu choa ơi, bạn Cycy nè, sao bạn còn trẻ mà bạn thấu đáo vậy? chẳng bù cho tui, lớn rùi mà như con nít. thôi thì tui nghe lời bạn yên tâm đợi.... duyên hén. he he. cám ơn bạn nghen. bạn ở Huế hả, khi nào có dịp, tui ra Huế, bạn làm HDV dùm tui nha. cám ơn bạn trước.

cycy

cycy

Trung cấp
22/3/06
133
0
16
Hue - Da Lat
mom nói:
chu choa ơi, bạn Cycy nè, sao bạn còn trẻ mà bạn thấu đáo vậy? chẳng bù cho tui, lớn rùi mà như con nít. thôi thì tui nghe lời bạn yên tâm đợi.... duyên hén. he he. cám ơn bạn nghen. bạn ở Huế hả, khi nào có dịp, tui ra Huế, bạn làm HDV dùm tui nha. cám ơn bạn trước.

Cám ơn lời khen của bạn, bạn làm tui đỏ mặt rồi nè hihihihi. Nếu bạn có ý định ra Huế thì nên ra trong tháng 6 này đi nhân dịp Festival đó. hẹn gặp lại bạn ở Huế.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
này này, hội này biến thành nơi tâm sự của hai người hồi nào vậy cà? .....Mà sao lâu rùi mà không thấy " trưởng hội" lên lịch công tác cho anh chị em sinh hoạt nhỉ...?Đợi lâu sốt ruột không khéo nhiều hội viên ....ra đi hết thì lấy ai mà sinh hoạt đây.....hehe........!

M

mom

Guest
Cycy ơi, có người ganh tị với tụi mình kìa. lêu lêu.

ô mà đúng rồi, ông trưởng hội đâu rùi ta há?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Các bạn yên trí, đã có kế hoạch gặp mặt cho hội độc thân, nhưng thiên cơ chưa được tiết lộ. Các bạn ráng đợi mấy bữa nữa nhé. Với lại bất ngờ mới thú vị.
Thân,

xuro3

xuro3

lẩn thẩn
16/11/05
154
0
16
Hà Nội
các bác ơi hội trưởng là ai vậy ta? chết bác hội trưởng rùi, là hội trưởng hội độc thân là nguy lắm đấy, hiiiiiiiiiiii bởi vì bác sẽ phải ở lại hội dài dài để" tiếp quản" và " trục xuất" anh em

cycy

cycy

Trung cấp
22/3/06
133
0
16
Hue - Da Lat
nhaquedideple_rathanhpho nói:
này này, hội này biến thành nơi tâm sự của hai người hồi nào vậy cà? .....Mà sao lâu rùi mà không thấy " trưởng hội" lên lịch công tác cho anh chị em sinh hoạt nhỉ...?Đợi lâu sốt ruột không khéo nhiều hội viên ....ra đi hết thì lấy ai mà sinh hoạt đây.....hehe........!

Bác ơi toàn dân độc thân với nhau cả sao bác lại nỡ nói anh em như vậy. Có hội để tâm sự chứ giờ em độc thân bác không cho em tâm sự thì em biết bày tỏ nỗi lòng cùng ai đây. Em nghĩ bác hội trưởng cũng đồng ý thôi. À mấy bác có gặp hội trưởng thì cho em gửi lời kính thăm luôn nha.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Nào ai đã được diện kiến hội trưởng đâu ......mà có dịp thăm với hỏi.....nhưng các bác nghe bác Tigon nói rồi đấy(=>>>>>>>chắc bác này nằm ban trưởng hội hoặc cũng được diện kiến dung nhan hội trưởng rùi) là sẽ có.... gì gì đó các bác nhà mình dáng đợi vậy:1luvu:

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
Toàn các mem 21,22 vẫn còn tung tăng, mà đã nghĩ mình độc thân thì .... :wall:
Hơn 40 tuổi cũng vẫn chỉ là ... ngoài 20 thôi mờ!
Nói thế thôi chứ hôm nào họp hội tui cũng đến tham gia đấy!

cycy

cycy

Trung cấp
22/3/06
133
0
16
Hue - Da Lat
Phuong Nam nói:
Toàn các mem 21,22 vẫn còn tung tăng, mà đã nghĩ mình độc thân thì .... :wall:
Hơn 40 tuổi cũng vẫn chỉ là ... ngoài 20 thôi mờ!
Nói thế thôi chứ hôm nào họp hội tui cũng đến tham gia đấy!

Bác Phuong Nam ơi, 21 hay 22 hay trên 20 độc thân thì vẫn là độc thân thôi, chẵng lẽ bác lại bảo em nghĩ là mình đã song thân rồi à hihihihhi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA