Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Tuổi trẻ có khác khẩu khí " nhớn " không? Mà ai chả có "song thân" - "bố mẹ" đó - bộ không đúng sao?

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

meongokhongyeu1983

Guest
18/3/06
1
0
0
Ha Noi
Phuong Nam nói:
Toàn các mem 21,22 vẫn còn tung tăng, mà đã nghĩ mình độc thân thì .... :wall:
Hơn 40 tuổi cũng vẫn chỉ là ... ngoài 20 thôi mờ!
Nói thế thôi chứ hôm nào họp hội tui cũng đến tham gia đấy!
Bác ơi hôm nào họp mặt bác báo em một câu với nhé.Em cũng độc thân mãi nghĩ cũng chán lém rồi.
Mà cả nhà mình bác có quen biết ai độc thân giới thiệu cho em với.Em sẽ đội ơn bác nhiều nhiều.hihihii.:drummer:

nhaquedideple_rathanhpho nói:
Nào ai đã được diện kiến hội trưởng đâu ......mà có dịp thăm với hỏi.....nhưng các bác nghe bác Tigon nói rồi đấy(=>>>>>>>chắc bác này nằm ban trưởng hội hoặc cũng được diện kiến dung nhan hội trưởng rùi) là sẽ có.... gì gì đó các bác nhà mình dáng đợi vậy:1luvu:
Bác ơi biết đợi đến bao giờ,em đang là quả bom nổ chậm cho cả nhà rồi nè.Bác nào là hội trưởng làm hội trưởng mau tổ chức họp mặt hội độc thân đi.huhuhuu.Mau lên bác nhé.:freddy:

xuro3 nói:
ngày còn sinh viên bọn em cũng có thành lập hội này, nhưng phương châm của hội là "càng nhanh tan rã càng tốt" và luôn chúc nhau mau chóng ra khỏi hội, thế nhưng.......... hội ngày 1 đông và các thành viên ngày càng "gan lỳ" hơn...
thế đấy các bác ạ, mà hội đông vui như thế thì em bảo là "đa thân" vì có "độc thân" đâu
Thế hội của bạn may mắn hơn hội của mình.Bọn mình từ ngày học đến bây giờ ra trường 1 năm rồi mà phongdocthanp101 vẫn đầy đủ thành viên. Buồn quá bạn à.hic hic

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Chết chết, nguy to đến nơi rồi đây, sao hội toàn bom nổ chậm thì nguy quá rồi còn gì.........Hội trưởng ơi lên tiếng đi chứ..............

N

Nguyen Thu Hoa

Guest
28/12/05
7
0
0
46
Ha Noi
To: htvgroup
Ý tưởng của htvgroup hay quá, dân kế toán nhà mình cứ phải đi tìm 1 nửa ở tận đâu đâu, bây giờ có nơi để tìm duyên rồi! Mình thấy mọi người hưởng ứng hết sức nhiệt tình. Khi có đôi wkt nên duyên, chúng ta sẽ tổ chức ăn mừng. Công đầu là của htvgroup đấy!

M

meongokhongyeu1983

Guest
18/3/06
1
0
0
Ha Noi
CHúng ta phải ăn mừng thật lớn nhé.Biết đâu sau này diễn đàn lại là của những đôi vợ chồng cùng làm kế toán ấy chứ nhỉ.

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Nguyễn Tú ANh ah, thế nếu thành lập Hội " Những người độc thân" có đồng ý kết nạp những người "Ngoại đạo" vào không nhỉ? Em không làm KToán nhưng lại hay tìm hiểu thông tin về các vấn đề Tài chính, Thuế .... Chỉ sợ .... khó được công nhận thôi. Liên lạc lại với em nhé!

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Tranchan79 này, liệu khi chọn đối tượng, bạn có bị ảnh hưởng bởi bệnh nghề nghiệp không nhỉ? Tranchan79 làm tụi em hơi lo đó!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Sợ thật đấy!
Vừa mới vào đã lôi TA với TC ra để bắt đền rồi. Cái vụ độc thân độc ... này dã man thật đấy, chưa sơ múi được cái gì mà đã bị bắt đền rồi. Khổ! thân làm tội đời.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ngoại đạo đây , ngoại đạo đây.
Thân./ :lol:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Oái! Lâu lâu rồi không dám vào Topic dành cho hội độc thân này vì cũng tủi lắm cơ. Không ngờ dân số tăng nhanh phát khiếp! Thế thì vui rồi, lo lắng làm chi khi vẫn còn "độc thân" cơ chứ? Ngoại đạo hay trong đạo thì cũng thu nhận tất tần tật, nhưng cấm không được yêu nhau trong hội đấy! Yêu thì còn ý nghĩa gì cái chữ "độc thân" cơ chứ?

KHÔNG CÓ GÌ QÚY HƠN ĐỘC LẬP TỰ DO!

ĐỘC LẬP TỰ DO MUÔN NĂM, MUÔN NĂM, MUÔN NĂM!
thaibinh84 nói:
Nguyễn Tú ANh ah, thế nếu thành lập Hội " Những người độc thân" có đồng ý kết nạp những người "Ngoại đạo" vào không nhỉ? Em không làm KToán nhưng lại hay tìm hiểu thông tin về các vấn đề Tài chính, Thuế .... Chỉ sợ .... khó được công nhận thôi. Liên lạc lại với em nhé!

cycy

cycy

Trung cấp
22/3/06
133
0
16
Hue - Da Lat
Các bác ơi sao dạo này em chẳng thấy bác hội trưởng đâu cả vậy nhỉ? Không lẽ bác ấy thành lập ra hội này rồi lại bỏ rơi anh chị em mình để sum vầy cùng vợ con rồi sao. Các bác có gặp hội trưởng cho em gửi lời thăm nha.

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Thế Tú Anh định để bà con trong hội ê sắc hết sao? Ít ra thì cũng phải tư vấn, giúp đỡ giùm chứ. Nếu không thì ở trong hội đến hết đời sao? Biết Tú Anh 26 tuổi, nhưng ko rõ là b hay g nữa? Tại Muội mới ghé Web hôm qua mà! Xin cho biết quý tính nhé! Cảm ơn nhiều nhiều nhiều!

cycy ơi, hình như diễn đàn chỉ có hai người chúng ta thôi. Buồn quá! Mọi người đi đâu hết rồi. Hội độc thân này hình như đã bố trí đâu vào đấy hết rồi hay sao ấy?

Bác PhuongNam, bác có ý kiến gì để giúp hội phát triển nhanh về vấn đề tìm đối tượng cho những ai có mong muốn trong hội không?

Mọi người trong hội đi đâu hết rồi. Tìm mãi ko thấy ai cả. Buồn quá

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
thaibinh84 nói:
Bác PhuongNam, bác có ý kiến gì để giúp hội phát triển nhanh về vấn đề tìm đối tượng cho những ai có mong muốn trong hội không?
Có đấy, muốn sign in vào hội độc thân thì trước hết phải ... độc thân cái đã
Sau đó mà có mong muốn hết độc thân thì trước hết cũng phải ... sign out khỏi hội độc thân thôi!
Chân lý đơn giản mờ, bác Tran Chan nhỉ! Hé hé...! :friend:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
thaibinh84 nói:
Thế Tú Anh định để bà con trong hội ê sắc hết sao? Ít ra thì cũng phải tư vấn, giúp đỡ giùm chứ. Nếu không thì ở trong hội đến hết đời sao? Biết Tú Anh 26 tuổi, nhưng ko rõ là b hay g nữa? Tại Muội mới ghé Web hôm qua mà! Xin cho biết quý tính nhé! Cảm ơn nhiều nhiều nhiều!
Vậy bạn là con gái roài, đúng không? he he hình như bạn vẫn còn trẻ mà lo gì.
Tú Anh hả? không phải con trai chị ấy cực kỳ dễ thương (có lẽ thế nên có thể sắp đi lấy chồng cũng nên (?))

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Tigon-ETC nói:
Vậy bạn là con gái roài, đúng không? he he hình như bạn vẫn còn trẻ mà lo gì.
Tú Anh hả? không phải con trai chị ấy cực kỳ dễ thương (có lẽ thế nên có thể sắp đi lấy chồng cũng nên (?))
Đúng vậy rồi. Bạn nói đúng rồi đó. Còn trẻ mới phải lo chứ Tigon-ETC, nếu không sau này già rồi thì lo sao nổi. Có lẽ nếu cứ đà này, mình sẽ là thành viên ở lại muộn nhất trong hội "những người độc thân". Ôi nếu vậy thì ...........:dance2:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
thaibinh84 nói:
Đúng vậy rồi. Bạn nói đúng rồi đó. Còn trẻ mới phải lo chứ Tigon-ETC, nếu không sau này già rồi thì lo sao nổi.
Không cần phải lo sớm thế đâu, mới có 21 tuổi đầu he he. Lấy chồng sớm khổ lém, tự do lại chẳng thích hơn à. Sao cứ phải mua dây buộc mình thế nhỉ. Cái gì đến sẽ đến thôi.

thaibinh84 nói:
Có lẽ nếu cứ đà này, mình sẽ là thành viên ở lại muộn nhất trong hội "những người độc thân". Ôi nếu vậy thì ...........:dance2:
Yên tâm sẽ còn nhiều thành viên kế tiếp bạn sẽ không bao giờ là người sau cùng đâu he he

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Mình 22 tuổi rồi đó. Hôm trước đăng ký nên đánh nhầm thôi. Bạn nghĩ không độc thân sẽ là "mua dây buộc mình" sao? Mình thì lại nghĩ rằng, khi không còn độc thân là niềm hạnh phúc lớn nhất trần đời đó! Hihi

A

autunm99

Guest
23/3/06
10
0
0
Hung Yen
Các đồng chí cho mình tham gia với, mình có một sáng kiến cho những ngừơi độc thân nếu có ý định xây miếu là sự lựa chọn sáng suốt vì nếu các đồng chí xây miếu thì ngày rằm mồng 1 còn có lễ cúng, còn các đồng chí nào mà có ý định xây lăng thì nên cân nhắc lại vì sẽ chỉ có người đến xem thôi còn chẳng có màu mè gì, hehe...

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Trong này lộn xộn quá!
Đúng là hội này là hội tiền hôn nhân có khác....
Có người ví hôn nhân giống như cái toa lét: người trong muốn ra, người ngoài muốn vào... giống hệt cái hội độc thân này: người ngoài hội thì cứ muốn nhẩy vào tham gia cho bằng được(còn đòi xây miếu với xây lăng nữa chứ) còn người bên trong hội chỉ muốn ra càng nhanh càng tốt(muốn đến nỗi mà không ai muốn làm hội trưởng cả).

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Em ko còn độc thân nữa, có sign in được không nhỉ?!
Ha Có rồi, có nữa có sao!!!!!!!!!!
Thai binh nói:
khi không còn độc thân là niềm hạnh phúc lớn nhất trần đời đó!
Bạn nghĩ lại đi nhé!
Có lẽ phải lập theard mới:
Gặp gỡ những người làm kế toán đang ... độc thân HCM thôi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA