Mỗi tuần một chuyên đề

Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
LUONG TUAN ANH nói:
Kính gửi anh tranchan79...
Kính gửi các anh chị trong hội...

Đang định nộp đơn cho xin gia nhập hội lại thấy bảo giải tán.!!!
Chán quá..thôi lại vác đơn sang xin gia nhập hội Túy tiên !
Đã bảo là dẹp rồi mà. Hội gì mà khi kêu gọi tham gia gặp mặt để còn tự giúp đõ nhau tìm kiếm 1/2 cho mình, thế mà ngày qua tháng lại, chẳng thấy gì hết, khi chưa có hẹn gặp thì bảo hẹn cho bằng được, khi tổ chức gặp mặt(Hải Thịnh - Điểm hẹn của người độc thân) thì chẳng thấy gì, không giải tán thì để làm gì đây?
Bác nộp đơn chỗ nào đấy? cho em đi nộp cùng với!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
VanChau nói:
Lúc nào 2 bác nộp đơn, nộp thêm 1 bản cho em nữa với nhé!

@ALL:

Thể theo yêu cầu của quý... thành viên. Hội độc thân hiện vẫn còn đang hoạt động dưới sự điều hành của ban điều hành lâm thời (do bác TC bỏ...của... chạy lấy người - cụ tỷ là sang làm hội trưởng hội những người ỡm ờ). Bác nào có nhu cầu vào hội độc thân thì gửi đơn xin gia nhập hội (nhớ là có lý lịch trích ngang, 2 ảnh 4x6 và 2 phong bì dán sẵn tem (em đang sưu tập tem mà he he)

Thư từ xin gửi về:
http://www.webketoan.com/forum/newreply.php?do=newreply&p=165151

Ban điều hành lâm thời hội độc thân

Đã ký

cycy

cycy

Trung cấp
22/3/06
133
0
16
Hue - Da Lat
Hic nâu nắm rùi em không vào thăm hội thế mà hôm nay bước chân về mái nhà xưa đã thấy người ta dỡ nhà để bán rồi huhuhuhu. Thế lày nà thế lào hở các bác? Có ai biết xin trả lời giùm em với.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Tigon-EmTrầnChân tiếp nối anh trai mình mà ôm khư khư lấy hội độc thân đi nhẩy!

Được cái anh tranchan79 cũng tìm được người kế nhiệm xứng đáng.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
VanChau nói:
Lúc nào 2 bác nộp đơn, nộp thêm 1 bản cho em nữa với nhé!
Đã là độc thân thì nộp đơn vào đâu cũng vậy thôi!!!:wall:

Việc tập trung gặp gỡ cho tất cả những ai đang độc thân có lẽ cũng khó có điều kiện, vì vậy những ai đang thiếu 1/2 sẽ cùng tìm hiểu các thành viên trong hội và "gặp gỡ" hay "tìm hiểu" qua tin nhắn riêng hoặc bằng các hình thức khác cũng được! Thiết nghĩ không ai thông cảm bằng những người cùng nghề vì vậy mọi người hãy cố gắng "chia sẻ" với nhau nhé!:friend:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
tranchan79 nói:
Đã bảo là dẹp rồi mà. Hội gì mà khi kêu gọi tham gia gặp mặt để còn tự giúp đõ nhau tìm kiếm 1/2 cho mình, thế mà ngày qua tháng lại, chẳng thấy gì hết, khi chưa có hẹn gặp thì bảo hẹn cho bằng được, khi tổ chức gặp mặt(Hải Thịnh - Điểm hẹn của người độc thân) thì chẳng thấy gì, không giải tán thì để làm gì đây?
Bác nộp đơn chỗ nào đấy? cho em đi nộp cùng với!
Muốn hợp mặt thì bác cứ hô hào rình rang lớn tiếng lên thì mọi người thấy mà ủng hộ tham gia một cách có nhiệt tình chứ nhỉ
Chưa chi đã thấy ngã ngũ hết rồi thì các hội viên khác biết làm thế nào được nhỉ
hix hix

R

rauxom

Guest
28/7/06
0
0
0
42
Ha Noi
chao moi người! tôi mới tham gia webketoan nhưng không lam nghề kế toán mà làm lập trình viên thì có được tham gia vào hội độc thân không? "vườn không nhà trống" đã 1 năm nay và chắc còn trống dài dài

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Sao mấy anh chị ko tổ chức gặp nhau đi, gặp nhau hoài thì tự khắc sinh tính cảm thôi à, nhưng em cũng hiều cho mấy anh chị, đi làm về mệt lắm nên nhiều khi mệt mỏi, lười + chán, nên ở nhà nghỉ ngơi cho khoẻ...
Thôi thì ráng chút nữa, biết đâu ta lại gặp may...
Chơi thôi, gặp nhau thôi, dzô....ô....ô....

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
rauxom nói:
chao moi người! tôi mới tham gia webketoan nhưng không lam nghề kế toán mà làm lập trình viên thì có được tham gia vào hội độc thân không? "vườn không nhà trống" đã 1 năm nay và chắc còn trống dài dài

Rất vui được chào đón mem độc thân mới! Hội độc thân không phân biệt nghề nghiệp bạn ạ! Hy vọng bạn sẽ có 1 ý tưởng lập trình 1 phần mềm nào đó dành cho những người đang độc thân nhé!

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Thấy cái hội này chỉ kêu gào tham gia mà chưa thấy có kết quả gì là sao nhỉ???

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
camchuong1976 nói:
uh, nhaque ra nhập hội cũng thấy "hơi lâu" rồi mà có thấy "khác" gì "người ngoài" đâu.
thu6tudo nói:
Sao mấy anh chị ko tổ chức gặp nhau đi, gặp nhau hoài thì tự khắc sinh tính cảm thôi à, nhưng em cũng hiều cho mấy anh chị, đi làm về mệt lắm nên nhiều khi mệt mỏi, lười + chán, nên ở nhà nghỉ ngơi cho khoẻ...
Thôi thì ráng chút nữa, biết đâu ta lại gặp may...
Chơi thôi, gặp nhau thôi, dzô....ô....ô....
Nhaque ủng hộ gặp nhau, vào chủ nhật nào đó đi....dô:dzo: :dance2: :dzo:

R

rauxom

Guest
28/7/06
0
0
0
42
Ha Noi
theo em những bác không độc thân không nên tham gia vao câu lạc bộ này vì như thế những chu linh phòng không như em thiệt lắm. nhỡ bác đẹp trai tài cao lai nói chuyện pờ rồ quá thì chẳng em nào ngó ngàng đến em thì chết. bao giờ em mới được đi chơi tối thứ 7 chứ.

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
camchuong1976 nói:
Có kết quả rồi đó chị ơi. Anh Hội trưởng đó, nhường lại ghế Hội trưởng cho chị Tigon_ETC rùi mà. Bỏ mặc anh em ra đi không thương tiếc. Rõ bực :wall: . Hết hội độc thân rồi giờ lại quay sang "Hội ỡm ờ". Mà rõ anh này .... ỡm ờ thật :1nono:

R

rauxom

Guest
28/7/06
0
0
0
42
Ha Noi
hoạt động offline.tăng cợ hội thoát khỏi cảnh độc thân

các bác ơi! sao câu lạc bộ của những người độc thân gì mà không co hoạt động offline để giao luu thế nhỉ.

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Em xin đăng ký 1 xuất nhé, em mới tham gia WKT và đang tìm hiểu rất nhiều về WKT nhưng em thấy các bác, các cô, các cậu tham gia đề tài này có lẽ là hăng hái nhất đấy nhưng ko biết kết quả thì ntn ?

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Mấy anh ở hội độc thân cho em xin ý kiến với : có nên yêu ở tuổi sinh viên ko ạ hay là để dành đến khi đi làm thì mới yêu?

T

Thang_MADI

Trung cấp
13/5/05
99
0
8
Hanoi
www.1vs.vn
hocon_86 nói:
Mấy anh ở hội độc thân cho em xin ý kiến với : có nên yêu ở tuổi sinh viên ko ạ hay là để dành đến khi đi làm thì mới yêu?

Ơ, hỏi gì lạ vậy nhỉ, yêu được thì yêu ngay đi, còn để dành có nghĩa là sao? Mà dành cái gì mới được chứ?

B

BINHCARD

Guest
21/4/06
1
0
0
52
DakLak
:food-smil :food-smil Có một nhà thơ nào đó đã viết:
Có lấy thì lấy Thú y
Đừng lấy kế toán chi:food-smil ly từng đồng

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Bác nói thế thì dân kế toán ế hết à?
Yêu thời sinh viên ấy hả, có gì mà phải hỏi nhỉ, yêu thì yêu thôi, làm sao tránh được lý lẽ con tim chứ, còn đỡ hơn học mà cái đầu cứ quay vòng vòng mấy câu :"Yêu anh ko nhỉ, yêu ko nhỉ...?" là khùng luôn đó.
Mà sao lại để mất tự do sớm thế?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA