Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngocanh291182

Trung cấp
nhưng khổ nỗi những người đó lại không thuộc trường phái " Gu" của ngọc anh đó Tigôn ơi. ai cũng hỏi Ngọc Anh có người iu chưa? Ngọc Anh trẢ lời rằng có rùi nhuwng không biết lưu lạc phương trời mô mà thôi

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
ngocanh291182 nói:
nhưng khổ nỗi những người đó lại không thuộc trường phái " Gu" của ngọc anh đó Tigôn ơi. ai cũng hỏi Ngọc Anh có người iu chưa? Ngọc Anh trẢ lời rằng có rùi nhuwng không biết lưu lạc phương trời mô mà thôi
Loa, loa, loa, loa... Từ Nam ra Bắc, từ đồng bằng đến miền núi, từ nông thôn đến thành thị, từ trên rừng xuống dưới biển. Ai là "người iu" của ngocanh291182 thì về Huế gấp. Trong webketoan, có mem nào (mở ngoặc chắc chắn là chưa vợ và đã có người yêu??? đóng ngoặc) thì mau mau tới gặp ngocanh
Loa, loa, loa, loa...

N

ngocanh291182

Trung cấp
trời làm chi An cơm nhà vác tù và hàng tổng rứa hả Tigôn, nhưng dù răng cũng cám ơn ít ít nha, khaaaaaaa, hi vọng là nhanh nhanh ứng nghiệm

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
ngocanh291182 nói:
trời làm chi An cơm nhà vác tù và hàng tổng rứa hả Tigôn, nhưng dù răng cũng cám ơn ít ít nha, khaaaaaaa, hi vọng là nhanh nhanh ứng nghiệm
Ừa Tigon muốn giúp ngoc anh mà,
Hi vọng ngoc anh sớm tìm được 1 nửa còn lại.
Chúc may mắn .:eek:know:

N

ngocanh291182

Trung cấp
thanks nhiều nha , thì Ngọc Anh cũng mong là như rứa đó, mà răng khó ghê Tigôn ơi ói.
" Nỗi buồn mà răng không biết vì sao lại buồn"

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Cho em hỏi chen ngang một câu. Thế từ ngày viết bài đàu tiên đến giờ đã có anh chị nào gặp nhau chưa ạ.:biggrin:
Chủ nhật tới em dự định tổ chức 1 bữa lẩu nhỏ. Anh chị nào độc thân mà ở Hà Nội có thời gian thì em sẵn sàng xin mời anh chị tham dự. :food-smil

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
HVUNG nói:
Cho em hỏi chen ngang một câu. Thế từ ngày viết bài đàu tiên đến giờ đã có anh chị nào gặp nhau chưa ạ.:biggrin:
Chủ nhật tới em dự định tổ chức 1 bữa lẩu nhỏ. Anh chị nào độc thân mà ở Hà Nội có thời gian thì em sẵn sàng xin mời anh chị tham dự. :food-smil

Hình như là có đấy bạn ạ, thế cho mình hỏi lại, "độc thân" có được đi cùng với ''độc thân" không?
Bạn lên kế hoạch và cho địa chỉ liên lạc, đảm bảo bạn sẽ gặp rất nhiều anh chị độc thân tới tham dự, chuyến này cho bạn đi hết luôn tháng lương (có dã man con ngan quá không nhỉ???!):lol:

W

wu lanzheng

Guest
13/8/05
51
0
0
46
Hai Phong
Có ai thích kiếng kận thì gặp thầy hvtgroup nhé, thầy ấy dễ xương lắm. Nhưng xin nhớ cho là thầy đâu có độc thân, thầy đang gặp gỡ với 1 cũng đang độc thân như thầy.
Hi...hiiiiii
Thầy khoẻ không?

Sửa lần cuối:
H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Tigon-ETC nói:
Hình như là có đấy bạn ạ, thế cho mình hỏi lại, "độc thân" có được đi cùng với ''độc thân" không?
Bạn lên kế hoạch và cho địa chỉ liên lạc, đảm bảo bạn sẽ gặp rất nhiều anh chị độc thân tới tham dự, chuyến này cho bạn đi hết luôn tháng lương (có dã man con ngan quá không nhỉ???!):lol:
OK. No Problems. Nếu anh chị nhận lời thì em luôn sẵn sàng. Chỉ có 1 yếu cầu là độc thân thật sự :D.
Việc liên lạc đã có Di động. Hiihihi.
Em thì không dùng di động, Hic.. Nhưng bạn em thì có. Anh chị nào quan tâm cứ để lại số diện thoại liên lạc, em sẽ chủ động liên lạc và thống nhất địa điểm.
P/S: Thằng em này dù một lần cháy túi cũng phải thỏa lòng mong ước được gặp các anh chị ở Webketoan. Nếu anh chị nào có em gái SN<1982 thì rủ đi nhé. Hihihii

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ô toàn < 1982 thôi à . Em Tí Gòn cho số của em BB ra thì sẽ huy động 1 lực lượng đảm bảo là độc 100% mà lại còn < 1982 nữa chứ . Hay chưa ! :lol:

G

goldenlight_nsa

Guest
15/6/05
4
0
0
42
Ha Long
Thực tế là công việc kế toán rất căng thẳng, xì trét liên tục, nhiều lúc đi làm về chẳng muốn đi đến đâu nữa, bạn bè rủ đi chơi toàn kiếm cớ thoái thác, dẫu vẫn biết làm thế càng phản tác dụng nhưng mờ chỉ muốn nghỉ ngơi để mai lại lao vào làm tiếp...huhuhu.
Như thế thì SINGLE cũng REASONABLE thôi!!!
Ý tưởng thành lập hội độc thân trong webketoan xem ra cũng đáng để chúng ta cân nhắc. Mình bỏ một phiếu tán thành đấy.

N

ngocanh291182

Trung cấp
huuuuuuuu, tiếc Ngọc Anh ở Huế nên......huuuuuuuuuuu.......
"Cuộc đời rứa đó nên mãi cô đơn"
Nghe lẫu ngon quá, cho nA ghé 1 miếng đó, măm măm

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
HVUNG nói:
P/S: Thằng em này dù một lần cháy túi cũng phải thỏa lòng mong ước được gặp các anh chị ở Webketoan. Nếu anh chị nào có em gái SN<1982 thì rủ đi nhé. Hihihii
Mình có em gái nhưng còn đang ở độ tuổi thiếu nhi chắc là dắt theo được chứ bạn....!!!

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Thông tin cập nhật!
Các bạn thân mến! hôm T5 (24/11/05) vừa qua các thành viên tại Hải Phòng có tổ chức Offline lần đầu tiên trong số 9 thành viên nữ và 6 thành viên nam tham dự thì chỉ có 2 bạn nam là đã lập gia đình còn lại vẫn ở tình trạng... phòng không! Như vậy tỷ lệ độc thân đã rất áp đảo!!!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
wu lanzheng nói:
Có ai thích kiếng kận thì gặp thầy hvtgroup nhé, thầy ấy dễ xương lắm.
Ơ, sao lại là thầy nhỉ? Thầy mối hả?

htvgroup nói:
chỉ có 2 bạn nam là đã lập gia đình còn lại vẫn ở tình trạng... phòng không
Thầy ơi, thầy bật mí cho con với: Thành viên nào ở HP đã lập gia đình rồi hả thầy?

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Trời! Vụ này làm sao bỏ lỡ được cơ chứ! Ai ăn lẩu khooooooooooooooooooông?

Chú em này quả là hào phóng. Chú chi tiền lẩu, chị chịu tiền cafe nhé! Ai uống cafe khooooooooooooooooooông?
HVUNG nói:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA