Báo cáo lưu chuyển tiền tệ phương pháp gián tiếp

• Thread starter conbaomuadong
  • Ngày gửi
C

conbaomuadong

Sơ cấp
29/5/09
4
0
1
39
Hà Nội
Các anh các chị ơi làm ơn giúp em với! Em đang tập lập báo cáo lưu chuyển tiền tệ pp gián tiếp. Nhưng đọc hướng dẫn làm mãi không đc? Em muốn hỏi trong HD : chỉ tiêu 09 tăng giảm các khoản phai thu SDCK-SDDK có phải chỉ lấy đối ứng với 111, 112 đúng ko ? các khoản phải trả cũng vậy đúng không ạ ? Giúp em với vì đã 3 hôm nay em lần mò mà không đc?

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

anphak31

Guest
2/8/09
1
0
1
38
tphcm
Bạn cho mail vào địa chỉ mail của mình, mình sẽ gửi file hướng dẫn cụ thể cho.

P

phunganhdung

Guest
7/9/07
20
0
0
47
Hanoi

Bạn có thể chuyển file lập báo cáo lưu chuyển tiền tệ theo phương pháp gián tiếp cho mình được không, địa chỉ email của mình là dmd2vfc@gmail.com, cảm ơn bạn!

T

thuthuy999

Sơ cấp
10/3/11
2
0
0
tp.hcm
bạn ơi, cho mình xin file hướng dẫn báo cáo lưu chuyển tiền tệ theo cả 2 phương pháp trực tiếp và gián tiếp nhé, cám ơn bạn nhiều lắm.Email của mình là tiamotanto.4ever@yahoo.com.vn

L

lamdu

Sơ cấp
15/9/09
3
0
0
53
Quảng Ninh
sdck-sđk các tk131(dư nợ),331(dư nợ),133,136.138,141. các tk này ko baogồm phải thu của hđộng đt và tc .nhớ là ko phải đối ứng vối tk111,112.

M

mexanh

Guest
18/1/07
4
0
1
Khánh Hòa

Mình cũng đang gặp khó khăn trong việc lập Báo cáo LCTT pp gián tiếp, bạn có thể mail cho mình file hướng dẫn không, địa chỉ email của mình : sunny2108@yahoo.com, thanks bạn nhiều.
Nếu bạn nào được bạn anphak31 gửi rồi thì có thể mail cho mình với nhé, mình đang cần gấp, Tks all.

N

ngoclana87

Trung cấp
8/9/10
91
1
8
đồi thông...
Mình cũng đang cần cái này, bạn anphak31 có thể mail giúp mình file này nhé, địa chỉ mail của mình là: dolan78.16@gmail.com
hoặc ai có rồi thì gửi cho mình xin với nha
Rất cảm ơn các bạn!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA