Toi muon gui bai co kem file ???

• Thread starter hrongcon8876
  • Ngày gửi
H

hrongcon8876

Guest
23/11/04
17
0
0
47
ho chi minh
Dear all,

Tôi muốn tham gia bài và gửi kèm file. Tôi phải làm gì?

hrongcon

Khóa học Quản trị dòng tiền
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
hrongcon8876 nói:
Dear all,

Tôi muốn tham gia bài và gửi kèm file. Tôi phải làm gì?

hrongcon

Bạn tham gia vào diễn đàn vtới một số lượng bài nhất định thì BQT sẽ tự động cấp cho bạn cái quyền. Tạm thời bạn có thể gửi mail đến BQT hoặc các thành viên có quyền gửi kèm bài post lên 4R. Bạn có thể gửi tôi post lên giúp bạn. Nhưng tốt nhất là gửi BQT vì các bác có thể post bài dung lượng lớn

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Bạn thông cảm vì lý do kỹ thuật hiện tại thành viên mới chưa được gửi file đính kèm.
Nếu có tài liệu cần chia sẻ bạn có thể email cho người điều hành để đưa lên.

M

mysterious_girl

Guest
xuantham nói:
Bạn tham gia vào diễn đàn vtới một số lượng bài nhất định thì BQT sẽ tự động cấp cho bạn cái quyền. Tạm thời bạn có thể gửi mail đến BQT hoặc các thành viên có quyền gửi kèm bài post lên 4R. Bạn có thể gửi tôi post lên giúp bạn. Nhưng tốt nhất là gửi BQT vì các bác có thể post bài dung lượng lớn

Em có ý kiến, em vừa lướt qua EFC thấy nick "goimaitenem" mới gửi có 45 bài sao lại được gửi file kèm theo??? đề nghị các mod xem lại vì như vậy là không công bằng.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
green_field nói:
Em có ý kiến, em vừa lướt qua EFC thấy nick "goimaitenem" mới gửi có 45 bài sao lại được gửi file kèm theo??? đề nghị các mod xem lại vì như vậy là không công bằng.

Chắc có lẻ bạn đó đã gửi được 45 bài. Thật sự chị cũng không biết là gửi bao nhiêu bài thì đúng chuẩn được gửi file đính kèm. Lúc đầu có tài liệu chị chỉ biết rao lên, ai cần thì gửi mail đến chỉ gửi tài liệu cho, sau thì nhờ HAITAM vì dung lượng file lớn quá. Chị cứ post bài mà cũng không quan tâm đến thay đổi về quyền post bài. Đến một hôm tình cờ nhìn xuống phía dưới thí thấy mình được mở quyền đó, nhưng dung lượng cũng còn hạn chế.

Mình nhiệt tình thì sẽ có cách để gửi lên thôi mà!

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
xuantham nói:
Oạch, thế này thì em cần fải tích cực......câu bài mới được :lol: , các bác không ai được fản đối em đâu nhá:biggrin:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA