Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
P

philong83

Guest
8/1/11
1
0
0
NA
Mình thi ở Nghệ An này. trên website co danh sách rồi bạn chắc 1 vài hôm nữa là có giấy báo thôi (philong7221@gmail.com)

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cunbong1412

Sơ cấp
2/9/09
14
0
1
37
hd
có ai online không cho em hỏi tý: đặc điểm quản lý nhà nước về kinh tế với. nhanh. help

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
ặc ặc,tình hình là đề có 4 câu nha, tui mới nc với ac116 cơ mà chưa nghe rõ ra vấn đề gì, đại ý thế này:
câu 1: CĐ 16 (đặc điểm quản lý nhà nước về kinh tế với)
Câu 2: CĐ 17 ( cái gì đó về thu ngân sách nn)
Câu 3: CBCC (CBCC biệt fái)
Câu 4: CN NV thuế (hỏi về 2 chức năng nhỏ of tổng cục thuế) => thế này mà lớp anh Hưng nói knăng ko thi tới TCT 95%
Trời ơi, ac còn ko mở đc tliệu nữa cơ. Úi jời ơi, cả nhà tối lên tám nhé

wjndwjng

wjndwjng

Trung cấp
29/1/10
104
1
16
Hà Nội
ặc ặc,tình hình là đề có 4 câu nha, tui mới nc với ac116 cơ mà chưa nghe rõ ra vấn đề gì, đại ý thế này:
Câu 4: CN NV thuế (hỏi về 2 chức năng nhỏ of tổng cục thuế) => thế này mà lớp anh Hưng nói knăng ko thi tới TCT 95%

Cái đặc điểm này ở chỗ nào mà mình tìm toét mắt trong CĐ 16 ko thấy thế??? Hixhixx

T

taychoiboi

Sơ cấp
3/8/10
38
1
6
34
Kham Thien
thi công chức mà mở tài liệu đc thì quá giỏi

N

nhatluu

Trung cấp
13/10/10
94
0
6
41
NewYork
Tui vừa thi xong, các bạn thi đợt 2 hãy học hết, không nên tủ cái nào cả, đề ra rồi vẫn có thể ra lại.:015:, học đi, đừng đoán mò, đừng tủ, nếu có khả năng giở tài liệu thì hãy tận dụng( cái này thì tui chịu):015:
Thi thuế không cần thông minh, có trí nhớ tốt là làm đúng 100% bài thi:015:

T

taychoiboi

Sơ cấp
3/8/10
38
1
6
34
Kham Thien
Tui vừa thi xong, các bạn thi đợt 2 hãy học hết, không nên tủ cái nào cả, đề ra rồi vẫn có thể ra lại.:015:, học đi, đừng đoán mò, đừng tủ, nếu có khả năng giở tài liệu thì hãy tận dụng( cái này thì tui chịu):015:
chuẩn ngày xưa thi vào cũng học hết ko nên học tủ

L

lyhan

Trung cấp
28/2/10
102
0
0
nam dinh
Sốt ruột wa.Lo kinh khủng.Thế này thì chết chắc. Sao trong đầu trống rỗng thế này.Còn 1tuần nữa.

Tui không phải người thông minh cungx không phải người có trí nhớ tốt.Hixhix.

C

cunconhayan

Sơ cấp
21/6/10
49
0
0
37
ha nam

Hic hic đề thi kiểu này thì có mà d..i..e mất, toàn câu mà e bỏ qua mởi đỉu ,giờ học k biết tn nữa, các ông ra đề chơi khăm nhau quá

N

nguyenhangkt88

Sơ cấp
23/12/10
19
0
1
36
th
cả nhà ơi cho mình hỏi phần chức năng nhiệm vụ của TCT,CT,CCT chỉ học ở QĐ115 hay ở đâu nữa nhỉ

T

t3dkp

Sơ cấp
28/11/10
30
0
6
37
kjhhjkhkjkjh

chết thật cứ dùng sức trâu bò mà cày thế này thì có ngày tẩu hỏa nhập ma, giờ tui cứ lẫn lẫn lung tung, những cái tưởng thuộc rồi hóa ra lại quên! mà xem ra đề thì ra toàn diện chẳng hạn như biệt phái công chức thì bất ngờ quá! kiểu này thì :wall:

B

buigiang186

Cao cấp
15/6/10
322
6
0
38
Hà Nội
cái đề tui đưa lên chỉ là nghe mang máng ac nói ch qua đth thôi, chứ ko chính xác 100% do ac nói nhanh và khó nghe quá nên t nhớ mang máng thế thôi, để tối các bạn ý up đề lên we thảo luận tiếp nha, hẹn 8h tối nhé

N

nguyenhangkt88

Sơ cấp
23/12/10
19
0
1
36
th
Mỏi mòn chờ các bạn miền nam! Lo quá đi thui

N

nhatluu

Trung cấp
13/10/10
94
0
6
41
NewYork
chết thật cứ dùng sức trâu bò mà cày thế này thì có ngày tẩu hỏa nhập ma, giờ tui cứ lẫn lẫn lung tung, những cái tưởng thuộc rồi hóa ra lại quên! mà xem ra đề thì ra toàn diện chẳng hạn như biệt phái công chức thì bất ngờ quá! kiểu này thì :wall:

Các bạn đừng quá lo lắng như bạn này, nếu các bạn rớt kì thi vào cơ quan thuế, vẫn còn nhiều nơi để các bạn kiếm việc, thời mở cửa, nhiều việc cho các bạn làm, đây là kì thi tuyển nhân viên như mọi công ty khác ở việt nam, nên cũng có những hạn chế, tiêu cực khách quan lần chủ quan, vì thế các bạn không cần lo nghĩ nhiều. Nói nhỏ chút: Lương Cục trưởng cục thuế nơi tôi nôp đơn hơn tôi 1,2 tr ( thu nhập của chú ấy thì tui không biết), dở như tui mà lương vẫn sướng:015:, đừng có chăm chăm vào cục thuế rồi có ngày hâm ra hết, rồi dằn vặt.:015:

Trong chuyên êề 16 ko thấy có phần đặc điểm này bạn ạ!

Bởi vì câu hỏi mà bạn nào đó đưa lên là trật lất, không như đề thi nên làm gì mà có trong chuyên đề 16;:015:
Tôi thấy nhiều bạn chép nguyên cái nhiệm vụ của tổng cục thuế vào trong bài thi là vô ích, đề chỉ hỏi 1 phần nhỏ trong đó,làm như vẹt ấy:015:, dở tài liệu thì tốt mà động não thì quá kém:015:

Sửa lần cuối:
G

giangkhanh

Guest
30/11/10
30
0
0
Bắc Ninh
Các bạn đừng quá lo lắng như bạn này, nếu các bạn rớt kì thi vào cơ quan thuế, vẫn còn nhiều nơi để các bạn kiếm việc, thời mở cửa, nhiều việc cho các bạn làm, đây là kì thi tuyển nhân viên như mọi công ty khác ở việt nam, nên cũng có những hạn chế, tiêu cực khách quan lần chủ quan, vì thế các bạn không cần lo nghĩ nhiều. Nói nhỏ chút: Lương Cục trưởng cục thuế nơi tôi nôp đơn hơn tôi 1,2 tr ( thu nhập của chú ấy thì tui không biết), dở như tui mà lương vẫn sướng:015:, đừng có chăm chăm vào cục thuế rồi có ngày hâm ra hết, rồi dằn vặt.:015:

Bởi vì câu hỏi mà bạn nào đó đưa lên là trật lất, không như đề thi nên làm gì mà có trong chuyên đề 16;:015:
Tôi thấy nhiều bạn chép nguyên cái nhiệm vụ của tổng cục thuế vào trong bài thi là vô ích, đề chỉ hỏi 1 phần nhỏ trong đó,làm như vẹt ấy:015:, dở tài liệu thì tốt mà động não thì quá kém:015:

anh đi thi về thì sao k cho câu hỏi chuẩn xác lên, bạn í cũng chỉ nói là nghe nhưng k chính xác mà:(
cho lên đi k người yêu em đang chờ em đưa đề thi về kìa.haizz

N

nhatluu

Trung cấp
13/10/10
94
0
6
41
NewYork

, gian dối ngay từ thi đầu vào, thì làm việc tiêu cực đến cỡ nào nữa, nhìn các bạn là nữ vào phòng thi mà còn dở trò gian lận, chán:015:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA