Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

duc phuc

Sơ cấp
30/4/09
21
0
0
Nghệ An
Ðề: Thi tuyển công chức thuế!

các bạn cứ lo mà ôn đi, kiến thức thì mênh mông lắm đó, còn thi thì chắc chắn là thi mà.vì hiện tại ngành thuế đang thiếu nhân lực khá nhiều cho năm 2012 này đấy

C

caomai

Guest
28/8/08
1
0
1
36
nghe an

Ôi, đọc xong mà chóng mặt quá! Các bạn có tài liệu j gửi cho mình với nha. Mail của mình: caomai87@gmail.com. Thanks các bạn rất nhìu

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Mình post địa chỉ email hoài mà không thấy ai gửi cả, hic. Sao nghe nói lúc thì tháng 5, lúc tháng 6, bây giờ thì ko biết khi nào nhỉ? hichic

H

huongmam87

Sơ cấp
30/3/11
25
0
1
36
thanh hoa

Em mình nó bảo là chị học để đối phó mà chỉ cần thi trắc nghiệm và viết thi học cấu trúc ngữ pháp và từ mới. Mà cầm quyển cấu trúc ngữ pháp t nản quá. Hix vẫn chưa nhét đc gì. Bạn nào có kinh nghiệm gì thì dạy mình với

Các bạn bên tài liệu ôn thi công chức thuế của web mình mà lấy. Các ah chị đi trc cũng tập hợp nhiều tài liệu cho hội mình lắm đó

thienthannhobn

thienthannhobn

Cao cấp
22/3/11
223
4
18
Nơi ấy bình yên!

Em mình nó bảo là chị học để đối phó mà chỉ cần thi trắc nghiệm và viết thi học cấu trúc ngữ pháp và từ mới. Mà cầm quyển cấu trúc ngữ pháp t nản quá. Hix vẫn chưa nhét đc gì. Bạn nào có kinh nghiệm gì thì dạy mình với

Các bạn bên tài liệu ôn thi công chức thuế của web mình mà lấy. Các ah chị đi trc cũng tập hợp nhiều tài liệu cho hội mình lắm đó
Bạn có tài liệu gửi cho mình với nha: bongcuctim@gmail.com.

Ah, mà các bạn cho mình hỏi nhé. Có phải là chỉ có những ai có bằng đại học chính quy mới được thi ko? Còn bằng Trung cấp thì ko được ah?

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Trạng thái