Thi tuyển công chức thuế!

• Thread starter chienhvtc
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Y

yenangel222

Cao cấp
5/4/12
374
1
18
ABCD
Ðề: Thi tuyển công chức thuế!

nhiều thông tin quá chẳng bít ntn.Mình cũng mún thi, hôm trc goi diện rùi đang ký với Mrs Hưng, chẳng bít bao h có lớp học nhỉ?bao h nộp hồ sơ? ai có thông tin gì thì up lên cho mọi người nhé>

Tất cả các bạn đều nhắn tin cho thầy thúc giục thầy đi, 1 người, 2 người thầy ko để í n nhiều ng nhắn chắc chắn thầy sẽ mở lớp sớm.mình nhắn tin trc nhé.xong r..tiếp tục đến các bạn đó...

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Tất cả các bạn đều nhắn tin cho thầy thúc giục thầy đi, 1 người, 2 người thầy ko để í n nhiều ng nhắn chắc chắn thầy sẽ mở lớp sớm.mình nhắn tin trc nhé.xong r..tiếp tục đến các bạn đó...

Bạn nhắn thầy nói thế nào, mình gọi điện thầy cũng bào nhắn tin tên và sdt rùi khi nào có thông tin tuyển dụng thì đi ôn. Chắc khi nào có thông báo thì sẽ mở lớp thui.

M

macdt

Sơ cấp
18/3/10
29
2
3
37
thanh hoa

bạn gửi cho mình nhé! Mình cảm ơn bạn nhiêu.

Q

quanhuynh

Guest
14/2/06
5
0
0
hcm

bạn ơi gửi tài liệu cho mình với nha, mình ko bit ôn từ đâu hết, nhìu bạn nói là đợi có thông báo thì hãy tính nhưng mình nghĩ sợ ko kịp...tính mình hay lo xa

T

trang2kute

Trung cấp
22/12/10
71
0
0
nghe an

cho tớ số điện thoại thầy Hưng với
lenongtrang@gmail.com

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere

bao giờ mới có thông báo thi nhờ các bác nhờ

Y

yenangel222

Cao cấp
5/4/12
374
1
18
ABCD

cho tớ số điện thoại thầy Hưng với
lenongtrang@gmail.com

0904627717 số dt thầy đó.

bao giờ mới có thông báo thi nhờ các bác nhờ

Một câu hỏi ai cũng muốn bít mà ai cũng chưa có câu trả lời chắc chắn, haizzz...

Bạn nhắn thầy nói thế nào, mình gọi điện thầy cũng bào nhắn tin tên và sdt rùi khi nào có thông tin tuyển dụng thì đi ôn. Chắc khi nào có thông báo thì sẽ mở lớp thui.

Nhắn tin thầy ko nt lại, n gọi thì thầy cũng nói như bác thôi. chắc bao giờ nộp hồ sơ thì thầy mới mở lớp..

N

nga69

Mưa mùa hè ^^
31/5/11
214
2
0
Nơi tình iu bắt đầu

Mọi người ơi cho em hỏi, thầy Hưng mở lớp ở Hà nội ạ? em cảm ơn nhìu

Y

yenangel222

Cao cấp
5/4/12
374
1
18
ABCD

Mọi người ơi cho em hỏi, thầy Hưng mở lớp ở Hà nội ạ? em cảm ơn nhìu

Ừa, đúng r. mình muốn học ở Thái Bình mà ko có lớp.hic

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere

ngày ngày vào đây hóng mà chẳng thấy thông tin thi tuyển nào cả

M

matvu

Trung cấp
4/3/11
95
0
6
36
Hà Nội

mong sao sau khi nghỉ lễ 30/4-1/5 sẽ có thông tin tuyển dụng để mọi người không phải chờ ngóng nữa
Chúc cả nhà 30/4-1/5 vui vẻ nha!!!!

N

nguyenloan951989

Sơ cấp
10/7/11
4
0
0
chương mỹ hà nội

chúc cả nhà 30/4 & 1/5 vui ve đừng lo quá người đăng tin cũng còn phải nghỉ ngày này nữa mà hjhj

T

trantuyet2117

Sơ cấp
18/1/12
22
0
0
35
Ha Noi

Chúc cả nhà kì nghỉ lễ vui vẻ nha ^^

blackhat

blackhat

Trung cấp
3/11/10
110
0
16
Ha Noi

ui, topic này vẫn sống sau mấy năm cơ ah :)) lâu rùi cũng ko vô.... mọi ng có vẻ lại đang tất bật nghe ngóng và chuẩn bị tài liệu ôn thi cho kì thi năm 2012 ^^

H

huongmam87

Sơ cấp
30/3/11
25
0
1
37
thanh hoa

ùh,thi thuế thì môn tiếng anh và tin học cũng thi nhưng ko tính vào điểm mà là môn điều kiện,(hai môn này phải trên 50đ)môn chuyên ngành thuế thi 2 môn nhỏ: trắc ngiệm hệ số 1 và bài viết hệ số 2.và một môn quản lý nhà nước.ai co nhu cầu tài liệu thi mail.cho mình: ducphuctccct@gmail.com
in với

Bạn ơi gửi cho mình xin với. Mail của mình là thuhuong2304@gmail.com
Minh đang định thi vào thuế mà không biết nên ôn những gì. thank bạn nhiều nhiều....

T

thuevietnam

Guest
6/4/12
2
0
0
Ha Noi

ít nhất cũng phải tháng nữa mới có thông tin tuyển dụng, các bạn cứ ôn luyện dần đi không đến lúc thông báo tuyển dụng rồi lại thi không kịp

thienthannhobn

thienthannhobn

Cao cấp
22/3/11
223
4
18
Nơi ấy bình yên!

in với

Bạn ơi gửi cho mình xin với. Mail của mình là thuhuong2304@gmail.com
Minh đang định thi vào thuế mà không biết nên ôn những gì. thank bạn nhiều nhiều....
Có thông tin gì thì gửi giúp mình nhé. Mình cũng đang muốn thi vào Thuế nhưng chưa biết 1 chút gì về nó cả. (thời gian thi, cách thức thi, nội dung thi...) tất tần tật đều chưa biết. Giúp mình với nha. Nếu có thể gửi giúp mình qua mail bongcuctim@gmail.com

N

nguyenthanh09

Cao cấp
30/1/09
255
3
0
Hà Nội

Hiện các Cục thuế đang tổng hợp chỉ tiêu gửi Tổng cục Thuế để thi tuyển 2012.
Như vậy sớm thì nửa cuối tháng 5/2012 mới có thông báo trên trang web: www.gdt.gov.vn về lịch cụ thể tuyển sinh công chức thuế 2012.
Các bạn hãy cập nhật thông tin, lên kế hoạch ôn tập phù hợp./.

H

humor

Cao cấp
26/1/12
1,259
2
0
Viet Nam

Eo ơi, cuối nửa tháng 5 mới có thông tin , sao lâu thế. Lại còn 6 tháng sau mới biết kết quả. Mình tưởng đầu tháng 5 thông báo td chứ ?

H

huongmam87

Sơ cấp
30/3/11
25
0
1
37
thanh hoa

Hehe, bác nói luôn kinh nghiêm đi chứ ? Ai mà chả muốn

he...các bác nóng ruột quá.
Tôi tạm thời nêu phác hóa cơ bản quá trình ôn tập, thi cử như sau:
1. Các bác phải biết nội dung thi những bài thi nào (cái này thì dễ thôi, xem lại nội dung thi năm 2011).
2. Tìm và nghiên cứu sơ qua những văn bản hiện hành liên quan nội dung thi + sưu tập bài tập gần giống với loại bài tập sẽ thi
3. Tham gia một lớp ôn do những người có kinh nghiệm ôn thi công chức thuế để hệ thống kiến thức + giải đáp thắc mắc + hướng dẫn giải bải tập + truyền kinh nghiệm thi cử...
4. Nếu đc thì nhờ các thầy cho thi thử 1 buổi.
5. Hệ thống kiến thức và thi thật
Trên đây là 1 số bước cơ bản khi thi công chức thuế. Chi tiết mỗi bước các bác có thể hỏi những thầy giáo chuyên ôn luyện công chức thuế (như thầy Hưng) hoặc pm cho mình (trong khuôn khổ kiến thức mình biết).
Các bác hãy bắt tay chuẩn bị đi là vừa, chúc các bác thi tốt.

Anh ơi em ở trong Thanh Hoá cơ nên không ra Hà Nội ôn thi được nên anh có thể chỉ bảo thêm cho em các bước ôn thi và tại liệu để ôn không ạ. Mail của em là thuõng@gmail.com
Em cảm ơn anh rất nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA