Bảng hệ thống tài khoản

• Thread starter viet19137
  • Ngày gửi
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
taoxanh gửi cho em với. em tìm trên google ma khong thay ban mới nhất
binhminh2719@yahoo.com
thank chị nha ^^!

Bạn gửi cho mình nữa được ko. Mail của mình là maithicambich@yahoo.com.vn. Thanks bạn !

bạn gửi cho mình xin với, cảm ơn bạn trước nha. mail: kien41@gmail.com

Yêu cầu các bạn đọc lại ngay bài ở trang 10 nhé, có ngay trước mặt các bạn không xem còn yêu cầu gửi qua E-mail làm gì ????
Các bạn quả là quá lười và cẩu thả , không còn gì để nói !

Khóa học Quản trị dòng tiền
TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Gửi tặng cho cả nhà bảng hệ thống tài khoản bằng cả tiếng Việt và tiếng Anh.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng
Cô TLX của em, vui lòng có thể cập nhật theo Thông Tư 244/2009/TT-BTC ngày 31/12/2009 Hướng dẫn sửa đổi, bổ sung Chế độ kế toán Doanh nghiệp . Do vẫn còn giữ nguyên HTTK theo QĐ 15.

Xin cám ơn trước.

Xin cảm ơn bác KTGG đã nhắc nhở, đúng là sai sót quá cháu lại gửi lên bảng HTTK chưa thay đổi, giờ xin được sửa lỗi bằng bảng HTTK mới theo thông tư 244, có cả tiếng Anh đi kèm.
Chân thành cảm ơn bác!

Sửa lần cuối:
B

betty88

Guest
Ðề: Bảng hệ thống tài khoản

Xin cảm ơn bác KTGG đã nhắc nhở, đúng là sai sót quá cháu lại gửi lên bảng HTTK chưa thay đổi, giờ xin được sửa lỗi bằng bảng HTTK mới theo thông tư 244, có cả tiếng Anh đi kèm.
Chân thành cảm ơn bác!

e hok download đc :wall::wall::wall:
@hiepnt1974: đồng cảm nhận vs bác thật e đọc hết 11 page mà cứ lâu lâu thấy vài page có cho e xin với gửi qua mình qua email.... thấy mà bực mih
@binhthuantoday09: có đọc bài viết của bác và đồng ý kiến vs uocmoxanh nếu bác có thể chỉ ra được điểm hok thuyết phục thì bác có thể đưa ra luận điểm thuyết phục hơn bởi chính kiến thức khả năng chọn lọc của bác mà bác biết chứ đừng đưa 1 cái link died còn riêng bác KTGG bác đã cố gắng nghiên cưú và đưa ra những văn bản để chia sẻ cùng vs luận điểm của bác ấy. Bác ấy khá khiêm tốn khi tự nhận về sự "cạn" của mình nhưng bản thân mình không thấy thế
Tóm lại chỉ mong học hỏi đc nhiều điều từ diễn đàn này

S

songthien

Sơ cấp
18/11/09
5
0
1
viet nam

Nhờ Bạn kiểm tra lại link download.
Thanks

Chân thành cảm ơn bác!

Kiểm tra lại link giúp. Bài post ở trên đã quote, không hiểu tại sao lại mất phần trích dẫn.
Thanks

E

ericwrongjh04

Guest
24/11/04
14
0
0
www.foman.vn
www.foman.vn
luckynhatle

luckynhatle

Sơ cấp
27/10/09
22
0
0
Bình Định

Sao mình dow theo QĐ số 15 không được. vui lòng mail cho mình với mylekt25@gmail.com

TLX

TLX

Giọt nắng bên thềm
15/6/09
539
17
18
Góc phố dịu dàng

Mình gửi lại file Hệ thống tài khoản. các bạn download về nhé.

Đính kèm

• He thong tai khoan ke toan.rar
    19.8 KB · Lượt xem: 481
L

luckystar1983

Guest
17/9/11
25
1
0
41
TP.HCM

Các bác có bảng hệ thống tài khoản mới nhất đã sửa đổi đổi năm 2011 theo QĐ15 và QĐ48 thì post cho em với. Cám ơn các bác nhiều.

N

Nguoi ke toan cham com

Sơ cấp

Các bác có bảng hệ thống tài khoản mới nhất đã sửa đổi đổi năm 2011 theo QĐ15 và QĐ48 thì post cho em với. Cám ơn các bác nhiều.

Ở trên có bao nhiều vài đã post lên, đã có bản mới sửa đổi. Chỉ việc đọc và lấy về thôi.

Z

zjxzak

Guest
11/5/12
0
0
0
Hà Nội

ko tìm thấy file ạ :sorry:

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient

Thấy các bạn hỏi nhìu về Hệ thống tài khoản Kế toán, sẳn đây mình đưa luôn cùng lúc Hệ thống tài khoản theo QĐ15 và QĐ 48, các bạn cứ từ từ tải về dùng thôi, các bạn vui lòng đừng yêu cầu gửi mail nữa nha. Thân

Đính kèm

• HTTK Ke toan theo QD15 va 48.rar
    27 KB · Lượt xem: 207
Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA