Mỗi tuần một chuyên đề

Thái bình họp mặt ngày 2/9/2010

• Thread starter nguoitronggiangho
  • Ngày gửi
N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình

Sắp tới là ngày 02/09..nhớ năm ngoái mình tổ chức thật vui..năm nay tình hình thế nào nhỉ..? Anh em bạn bè, các chuyên gia PR cho ý kiến đi để ta còn bàn bạc tính toán.. TG đâu nhỉ..?

Khóa học Quản trị dòng tiền
W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Em hưởng ứng, nhưng em thích làm ở TB cơ, vì hum đó em về quê chứ không ở HN

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Dĩ nhiên là ở Thái Bình chứ em..? Mình là Thái Bình mà..Vụ năm nay mình sẽ kêu gào vì năm ngoái không được ở nhà..phải phi 600km về tham gia..năm ni ta ở nhà roài ..đứa nào không đi ta cho out luôn

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
em k biết có về được k nữa, Sn con bạn thân đang định về nhà nó, mọi ng cứ lên kế hoạch đi,

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
hế hế, nghe khẩu khí cao nhỷ. em chỉ sợ gặp mấy chị nhà ta anh lại tịt ngòi thì chít.

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Úi dời ơi. Được nghỉ có mỗi ngày mà lại về TB à. Em tưởng làm ở trên hn chứ. Nhà ta đâu hít roài vào cho ý kiến đi nhể. Hum đó ko bít có về tb được ko nữa.:026:

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
hế hế, nghe khẩu khí cao nhỷ. em chỉ sợ gặp mấy chị nhà ta anh lại tịt ngòi thì chít.

Anh tưởng ngược lại chứ..Em đã gặp chi hai năm tấn chưa..? Hỏi xem anh là ai..hehe..Bé con gì nhỉ.. Chắc chắn là ở Thái Bình chứ không ở HN đâu..?

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Éo, seo lại là bé con. bé nhớn rùi anh hai ơi. Em nghe các chị nhà ta tua lại rùi. ai chứ anh Phương gặp các chị thì chỉ có tắt điện thui, cho toàn TP TB ta chìm trong bóng tối

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Hehe..đúng là anh gặp thì tắt điện nhưng mấy bả gặp anh thì thành phố như sau cơn bão tan..tất cả đổ nát mỗi mình anh còn đứng hiên ngang..hehe

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Bởi vì anh đã mồ xanh. thì bão nào đập nát đc nữa. haaaaaaaaaaaaaaa

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
He he ... Cho Hoà Bình giao lưu được hem ... ?

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
He he ... Cho Hoà Bình giao lưu được hem ... ?

Mời trân trọng và dĩ nhiên là được chứ ạ? Chỉ sợ đường xa không về được thui ah.

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Hehe..đúng là anh gặp thì tắt điện nhưng mấy bả gặp anh thì thành phố như sau cơn bão tan..tất cả đổ nát mỗi mình anh còn đứng hiên ngang..hehe

Nổ cái gì đấy Ku? Đừng để các chị nóng nhé !

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Mời trân trọng và dĩ nhiên là được chứ ạ? Chỉ sợ đường xa không về được thui ah.

Thanks nhìu nhìu ...
Đường xa không thành vấn đề chỉ sợ người Thái "chém" cho te tua hem đi zìa được thui ... :004:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Thanks nhìu nhìu ...
Đường xa không thành vấn đề chỉ sợ người Thái "chém" cho te tua hem đi zìa được thui ... :004:

Yên tâm đi Cưng chém nhẹ nhẹ tay thui chứ hem mạnh tay đâu để còn về lần sau nữa chớ

Bởi vì anh đã mồ xanh. thì bão nào đập nát đc nữa. haaaaaaaaaaaaaaa

Đó bà chị thấy em Q đối đáp được chưa hehe

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Không dám đâu chị , chị Dinh quá khen. Em chỉ học tập các chị thui.hihi

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Kinh nhỉ..tập trung vào chiến với ta hả..đây là topic xem tụ tập thế nào nhé..không phải chỗ đánh nhau..
Hoan nghênh Hoà bình về với Thái Bình ...nhưng quan trọng là bạn có thật sự về không..? Để anh em tui còn chuẩn bị đón tiếp..

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Tại cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng.

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Hehe..anh có làm gì nên tội đâu nhỉ..?

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Cấm "Sì pam nhá". Hôm đó chắc nghỉ làm rùi. Ăn chơi thoải maí. Họp đê để còn biểu quyết nguoitronggiangho ơi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA