Mỗi tuần một chuyên đề

Thái bình họp mặt ngày 2/9/2010

• Thread starter nguoitronggiangho
  • Ngày gửi
M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
334
1
0
000
Kin nhở, máu nhở, có vẻ như vẫn chưa sợ nhở, này nhé tí nữa post cho coi cái ảnh ôm nhau nhé, lúc đó đừng khóc tiếng mán nhé

ĐỊnh kiếm cô vợ cùng quê nhưng kiểu này sợ ghê, không biết là ế đến bao giờ đây, Gái thái hiền ghê cớ,huhu

Khóa học Quản trị dòng tiền
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
ĐỊnh kiếm cô vợ cùng quê nhưng kiểu này sợ ghê, không biết là ế đến bao giờ đây, Gái thái hiền ghê cớ,huhu

Chú yên tâm đi, Gái THÁI trừ 1 vài em chịu khó ăn CHAY nên thân hình dây chun còn lại đều MẬP MẠP và sinh gái.
Còn khoản ghê gớm thì ở đâu mà chẳng có cứ gì đất THÁI he he

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Chú yên tâm đi, Gái THÁI trừ 1 vài em chịu khó ăn CHAY nên thân hình dây chun còn lại đều MẬP MẠP và sinh gái.
Còn khoản ghê gớm thì ở đâu mà chẳng có cứ gì đất THÁI he he

Lão gà, có người sinh con trai chứ ko phải toàn sinh gái đâu nhá

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Gái Thái nhìn thì bình thường thế thôi. Vừa hiền vừa đảm lại giỏi chăn gà. Chẳng thế mà Gà đất khác về xong chẳng muốn đi. :004::015:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Gái Thái nhìn thì bình thường thế thôi. Vừa hiền vừa đảm lại giỏi chăn gà. Chẳng thế mà Gà đất khác về xong chẳng muốn đi. :004::015:
:wall::wall::wall::wall:
:yo yo (45)::yo yo (45)::yo yo (45)::yo yo (45): MÔ PHẬT, THIỆN TAI, THIỆN TAI ...

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A

Đang tính ở lại làm rể Thái Bình luôn mà nghe có vẻ ....

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Nghe quảng cáo mà vãi chưởng ak ak ...

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Vãi thứ khác mới sợ chứ vãi chưởng ăn thua gì???

V

vytran83qn

Guest
3/9/10
0
0
0
40
Hạ Long
Hôm qua cậy chủ nhà yêu cầu khách phát biểu cảm tưởng về buổi gặp mặt , nay mới nhớ ra để phát biểu cảm tưởng lại về khách.
@ Gà QN: Một gà tuy hơi già và xấu tý nhưng được cái nhiệt tình( Tha cho chưa xử cái vụ lừa đảo về mà lại bẩu là ko đấy.?)
Một gà trẻ măng nhưng hơi nhát gan tý. Được cái phong độ nhìn cũng chẹp. Độ nhiệt tình thì quả là Ô sờ kê.
@ Gà HB: Một giống chân dài nhưng đùi bé tuy không được như ý lắm nhưng cũng cho làm HÓT gà. Ở trên Diễn đàn chém thế về gặp gái Thái cứ cười cười không hà ???
Một giống chân ngắn nhhưng đùi to, hix mới gặp lần đầu e thẹn thế. ( CHị ghi nhận vụ mời mọc rồi đấy nhé)
@ 2 Gà QN + HB : Nhiệt tình + Hết mình = Bạn bè đất Thái

Mạn phép được thay mặt mấy "gà" có đôi lời với đất và người Thái : Khi ta ở chỉ là nơi đất ở, khi ta đi đất bỗng hoá tâm hồn. Cảm ơn lòng mến khách và sự đón tiếp nhiệt thành của mọi người dành cho mấy khách gà ( he mình là khách ăn hôi ) nhưng chuyến đi để lại trong tôi rất nhiều cảm xúc không bao giờ quên. Hj vọng còn nhiều vụ được ăn hôi thế này. Hehe.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Chị ơi em nè chị có chém e thì chém nhẹ tay thôi lần sau e vẫn muốn về đất Thái lắm hehe

Chúc cả nhà ăn ngon miệng giờ xuống nhà ù té quyền 3 bát gọi là ăn tạm . He

Chuyển ra quán 44 Trần Hưng Đạo thì chú Vỹ ở QN ra, chị ơi chị đón em với em mặc áo hoa nè. Rõ khổ chị đang ở nhà đã ra đâu cơ chứ. Thế mà lúc ra đã thấy như này rồi, chú nhập bọn nhanh thật

nhìn tờ tiền to vật vã mà e có đc đút túi đâu hic

Cả nhà chém hộ em phát, dám lừa nick em traidatmo83 hé hé cuối cùng đăng ký hem đc phải đổi nick này

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Mạn phép được thay mặt mấy "gà" có đôi lời với đất và người Thái : Khi ta ở chỉ là nơi đất ở, khi ta đi đất bỗng hoá tâm hồn. Cảm ơn lòng mến khách và sự đón tiếp nhiệt thành của mọi người dành cho mấy khách gà ( he mình là khách ăn hôi ) nhưng chuyến đi để lại trong tôi rất nhiều cảm xúc không bao giờ quên. Hj vọng còn nhiều vụ được ăn hôi thế này. Hehe.

Ack, ai lại nói ăn hôi thía em, mà nói ăn tạm 3 bát xong roài chuồn đâu roài.
@ Mí gà ná: TB chưa kịp mần thịt gà xé phay nhưng lần sau ko bao giờ cho về nữa đâu ná. Đuổi thẳng cổ :004::004::004:
Ai đời bảo là ở lại TB 2 ngày đi.

Vừa họp cơ quan xong, xếp phán: Thứ 6, 7, CN đi làm bình thường hix ... (Chuẩn bị khai giảng 5/9 mà)
Nguây nguẩy ko được em phải đi làm ngày mai, tối bạn em còn có ca trực. Ai dè đất Thái Dính quá nên thôi sáng mai em về sớm, 4h em về. Sáng hôm sau 7hkém gọi điện giọng vẫn còn nhựa, đang ngủ chưa dậy. Ối giời ơi là giời thế này thì có nên cấm ko cho về nữa ko hả giời

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
hôm nay em tái xuất giang hồ, chị DÍnh có ai chém gió nhà mình đấy

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Chị thúy ơi, tiết canh gà hôm đó đâu roài

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa

ai đây khai mau k uýnh chít giờ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA