Chúc mừng Mod EFC Nguyên Bình

• Thread starter handung107
  • Ngày gửi
H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Kể từ 9 giờ sáng 03/10/2005, BQT đã bổ sung cho EFC thêm mod Nguyên Bình (OverAC). Vui quá các bạn ơi. Chúng ta hãy cùng chúc mừng Mod mới nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ghét lão Bình ghê!

Chúc mừng lão hoàn cố hướng, mong lão luôn là đầu mối của mọi vấn đề về Excel và các vấn đề khác liên quan đến Kế toán nhé.

To Nguyen Binh : Học hành chăm chỉ có gì hay nhớ chia sẻ cùng anh em.

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Xin chúc mừng Mod mới nhé. Mong bạn sẽ đóng góp nhiều hơn cho WKT.
Thân,

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Chúc mừng Nguyên Bình nhé! Mong rằng sự trở lại của em sẽ góp thêm nhiều sức sống mới cho EFC nói riêng & WKT nói chung.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Hihi, em cứ ngần ngại chần chừ vụ làm Mod vì thấy mình cũng còn "yếu cơ" quá, hơn nữa lại là vấn đề thời gian.
Nhưng em hứa là sẽ ngày càng học hỏi nhiều và đóng góp nhiều cho EFC và WKT.
Cám ơn các bác đã động viên em. Mong được các bác giúp đở thêm

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Chúc mừng bạn lên MOD nhe!Mong 1 ngày nào đó được gặp bạn để học hỏi đấy!Dồng ý?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Nhat Dieu nói:
Chúc mừng bạn lên MOD nhe!Mong 1 ngày nào đó được gặp bạn để học hỏi đấy!Dồng ý?
Chị NDthân mến!
Em thấy ở đâu chị cũng nói là mong gặp mọi người vậy mà hở ra là bảo bận. Thôi hạn chót để chị ra mắt là hôm họp giao ban chào mừng sinh nhật WKT 3 năm hén.
Thân chào chị.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
NguyênBình nói:
Hihi, em cứ ngần ngại chần chừ vụ làm Mod vì thấy mình cũng còn "yếu cơ" quá, hơn nữa lại là vấn đề thời gian.
Trước hết là xin chúc mừng Bình . Sau nữa là đừng có bỏ box nghiệp vụ đó nhé.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hơ hơ, ai lên mod cũng phải ... khao ...là lá la:banana:
Chúc mừng cậu nhé, hi hi....

T

the7habitsman

Guest
10/9/05
89
0
0
Hà nội
NguyênBình nói:

Thực ra cậu có cái Tâm với EFC và WKT. Chỉ riêng thế là đủ rồi. Không những thế, ai cũng biết là 1 người đã có đóng góp khá nhiều với efc rồi. Vấn đề nhiều hay ít thời gian, "yếu" hay "khỏe" ko quan trọng lắm. Một khi bạn vẫn còn "nhớ" tới wkt thì chắc chắn sẽ có thời gian để vào thôi. (Mà nói thật, ai mà "bận" đến mức cả đời lúc nào cũng ko có time để thở được thì phải xem lại....). Vì thế tớ tin là dù có ít thời gian (chứ ko phải là ko có tý thời gian nào), cậu vẫn có những đóng góp nào đó cho efc hay wkt mà thôi.

Chúc mừng Bình - welcome back!

Sửa lần cuối:
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
cothant nói:
Hơ hơ, ai lên mod cũng phải ... khao ...là lá la:banana:
Bác này lúc lên mod có thấy khao khiếc gì đâu nhỉ????

Chúc mừng anh Bình nhé, e mong anh giữ mãi lòng nhiệt tình, gắn bó với WKT và đạt được mong ước của mình nhé!

W

WhoamI

Cao cấp
Hic, Còn em là em kiện, em kiện ....!
Các bác ơi, sao đồng chí này là đồng chí nào mà mới pót được có 10 bài đã được lên chức Mod vậy các bác, gian quá, gian quá!
Đề nghị trong thời gian tới phải đẩy nhanh năng suất và chất lượng đấy nhé, không là các mem EFC không phục đâu.....hiiiiiii

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Nhớ cái quán Anh Thy bên bờ kênh thị nghè chứ Bình boong, nơi mà Ông nói với tôi việc khai sinh nick Nguyên Bình đó. có gì alo nhé, sang năm sau tổ chức chung ngày hén. :lol: :lol: :lol:

N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
handung107 nói:
Kể từ 9 giờ sáng 03/10/2005, BQT đã bổ sung cho EFC thêm mod Nguyên Bình (OverAC). Vui quá các bạn ơi. Chúng ta hãy cùng chúc mừng Mod mới nhé
ban đầu thấy Nick NguyênBình đã ngờ ngợ, hóa ra thật.
Chúc mừng Đỗ Nguyên Bình nhé!

K

kt8k29hcm

Guest
6/10/05
0
0
0
HCM
Lâu quá em không vào webketoan, hôm nay vào thấy Bác nhận chức. Không thể không chúc mừng được. Chúc Bác hoàn thành tốt công việc nhé,:dzo: hihi......

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
kt8k29hcm nói:
Lâu quá em không vào webketoan, hôm nay vào thấy Bác nhận chức. Không thể không chúc mừng được. Chúc Bác hoàn thành tốt công việc nhé,:dzo: hihi......
Ai đây nhỉ? chúng ta có quen nhau kô?
Nhưng nghe giong có vẻ quen quá. Dù sao cũng cám ơn bạn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA