Có ai đó cứu bác ketoangiachat?!!

• Thread starter Ha Hanh
  • Ngày gửi
H

Ha Hanh

Guest
3/6/04
6
0
0
Theo thông tin vỉa hè thì trưa nay cô giáo @ chiêu đãi bác già chát một bữa bún đậu mắm tôm rất hoành tráng. Hai người cùng ngồi vỉa hè phố Hồ Xuân Hương ăn - trông rất "ngầu"... (vì vậy mà vỉa hè có ngay thông tin mới này) :)

Xong cô giáo chỉ cho bác già chát về cây hoa sữa, mùi hương hoa sữa và Hà nội vào thu...... bla.... bla.... (cô giáo nói nhiều và say sưa lắm....)

Chỉ tội bác già chát.... giờ không phân biệt được đâu là mùi hoa sữa nồng nàn thu Hà nội.... đâu là mùi mắm tôm bún đậu.....

Ai đó cứu anh già chát với không..... giờ anh ấy vẫn còn "bâng khuâng" lắm đó... :(

Khóa học Quản trị dòng tiền
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Kế tóan già chát đâu rồi!

Mới sổng chuồng có một hôm mà sao lọan thế này!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Lại còn hoa sữa với chả hoa chuối nữa!

Đề nghị đồng chí già chát, về tập họp & nộp bản kiểm điểm cho ban chỉ huy.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Một bước sa chân, anh hùng lỡ vận

Khổ thân bác giachat rơi vào bẫy của các mem nữ đứng đầu là nữ ma đầu @. Khổ thân thay.

Hoàn cảnh này được ví như Đường Tam Tạng rơi vào tay Bạch Cốt Tinh hay tới Tây Vương Nữ Quốc.

Thương thay, thương thay, cọp giachat bị bẻ móng. :wall:

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Ui trời đất ơi, Hà nội mà có phóng viên "tám" cỡ "siêu hạng" vậy sao??? Phantuannam nên kết nạp vào báo "tám" đi kẻo phí một nhân tài....

Xin thông báo là anh giachat đã bay về HCM bình yên vô "số" sự rồi. @ vô can vụ này.

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
ketoan@ nói:
Xin thông báo là anh giachat đã bay về HCM bình yên vô "số" sự rồi. @ vô can vụ này.

Chết thật , vừa mới gặp giachat hôm cuối tuần trước . Thế mà cơ sự đã đến ....

@ ơi - Ai chứng minh @ vô sự được nhỉ - Huhu

T

the7habitsman

Guest
10/9/05
89
0
0
Hà nội
ketoan@ nói:
Ui trời đất ơi, Hà nội mà có phóng viên "tám" cỡ "siêu hạng" vậy sao??? Phantuannam nên kết nạp vào báo "tám" đi kẻo phí một nhân tài....

:) :) :). Có nên xử vụ này ko nhỉ. Thế thì mình cũng làm báo 8 được rồi. :p

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
phianhtuan nói:
@ ơi - Ai chứng minh @ vô sự được nhỉ - Huhu

Anh già chát có thể chứng minh được anh PAT ạ.

@ trong sáng và vô "số" tội mà... :)

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Chị @ ơi, anh giàchát tối hôm qua đã vào dự sinh nhật của ZZ tối hôm qua rồi nhưng không biết anh giàchát về đến Thủ Đức chưa nữa?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
ketoan@ nói:
Anh già chát có thể chứng minh được anh PAT ạ.

@ trong sáng và vô "số" tội mà... :)
Người trong cuộc phải bênh nhau chứ nhỉ? Cô giáo @ thật là.

H

Ha Hanh

Guest
3/6/04
6
0
0
the7habitsman nói:
:) :) :). Có nên xử vụ này ko nhỉ. Thế thì mình cũng làm báo 8 được rồi. :p

Này ông 7habít, ông ngồi im đó, có muốn nghe chuyện "tình sử Angie-nicks" không tôi kể nghe chơi. :)

Ờ mà bác già chát như chim bay ấy... mới trưa qua rõ ràng ngồi bệt vỉa hè Hà nội xong....

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Để E 8 cho nghe

Hôm đó ấy mà, trước khi lên máy bay nhận được điện thoại từ HN và SG, già chát nhận được một cuộc alô của MINA rằng đêm nay có phi vụ, thế là ba chân bốn cẳng chạy ra máy bay, khi máy bay cất cánh già chát chắp 2 tay sau mông à quên sau đít đi đi lại lại (khiến mấy hành khách nhìn lão mà chóng mặt say tàu bay) sau này tìm hiểu ra thì biết ổng nóng ruột một phần vì chạy trốn @ và một phần vì không biết ketoancon lại đưa đón Thảo con đi dự SN ZZ thế nào uhm...hơn nữa cái bụng ổng cũng bất ổn với mắm tôm.. máy bay hạ cánh già chát tìm ngay đến ...ấy. sau đó là một chuyến xe ôm về quán cafe điểm hẹn mà mà MINA đã 8 cho A..(Thôi mai 8 tiếp bùn ngủ lém)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ha Hanh nói:
Xong cô giáo chỉ cho bác già chát về cây hoa sữa, mùi hương hoa sữa và Hà nội vào thu...... bla.... bla.... (cô giáo nói nhiều và say sưa lắm....)

:(
Cô giáo ơi, em là em quan tâm nhất cái bla...bla... này....nó gồm những gì vậy cô? :wall:
Hu hu, thế mà bên offline bác GiaChat bảo Báo 8 làm hỏng cuộc đời bác ấy.... thì ra còn có những lý do khác....thật oan cho bọn em quá... hu hu....

Không biết cô giáo đã bla cái gì mà bác Giachat vào quán cafe cứ quên trước quên sau, đút chè cho chị Thao mà quên... rút cái muỗng lại... Ngồi kế bé Biển nhớ mà quên là... mình phải nhìn đi chỗ khác, không nên nhìn hoài 1 chỗ (chỗ nào? ai muốn biết thì hỏi em, em trả lời riêng)... Sau đó lúc ra lấy xe lại dắt chiếc @ ra rồi mới nhớ là.... mình đi taxi tới...:lol:

(Lưu hành nội bộ)

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Bằng chứng về việc đút chè cho Thảo

tình cũ không rủ cũng đút

Sửa lần cuối:
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
To Ketoangiachat:ai bảo bác già rồi mà vẫn còn phong lưu(cái khoản nay là em tị với bác đấy) đi đâu cũng lưu dấu ấn ở đó. Mà đã thế bác lại không nhận ra được những người vì hoàn cảnh mà không được như bác. Họ soi đấy! không ai cứu nổi bác nữa đâu.

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Phen này thì chết lão già rồi!

Bằng chứng, vật chứng rành rành ra đây này. Đúng là chết không bỏ tật ham dzui!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA