Bình chọn mới đê... hotboy, hotgirl

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
S

sky-blue

Guest
hanhlata nói:
Hehe.VOTE cho bác một phiếu.Có một bài giới thiệu thật HOT.Đính chính em là Hạnh là ta không phải lả tả, cũng không phải tá lả..!
Vâng, xin cảm ơn, xin cảm ơn!!!!
Hôm nào bác Tigon công bố giải, thế nào cũng phải mời bạn Hành tà tà vài ly, em đoạt giả là nhờ bác lăng văn xê em đấy. vâng, xin cảm ơn, xin cảm ơn!

Bim bim nói:
Mình tưởng Sờ kai bờ lu là female cơ, hê hê

Bây giờ bác BIM BIM mới phát hiện ra em không phải là fi-mêu àh , mai mốt mà phát hiện ra em chẳng phải mêu cũng chẳng phải fi thì còn ngạc nhiên nữa! hề hề... Bác cố lăng xê em lên như bác HÀNH đi, hôm nào mời 2 bác đi luôn thể!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Hix, bác 31 tủi rùi mà cứ em em, bác bác với tụi này :wall: có mà ế chồng cả lũ thôi,

S

sky-blue

Guest
Bim Bim nói:
Hix, bác 31 tủi rùi mà cứ em em, bác bác với tụi này :wall: có mà ế chồng cả lũ thôi,
Vậy àh, tôi mới có 13 tuổi thôi, híc
Tại tôi chưa biết ai với ai cả nên cứ nói thế cho nó lịch sự ấy mà, người VN mình hay như thế lắm, thông cảm hen.
Ồh, mình xin lỗi, mình xin lỗi!!!
(người TP nói chuyện hay ghê, hở tí là xin lỗi, xin lỗi-nghe phát bực!)

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Bim Bim nói:
Đại ka Bim có vẻ máu lấy chồng quá xá nên nói úm là bọn em ế chồng.May quá bác sờ cai bờ lu không phải là fi mêu.Em thì chắc chắn là fi mêu rùi.Thế nên không lo ế bác sờ..lu nhỉ?
Bim Bim ah?Mọi người bỏ phiếu cho chị và bác Hat đấy?Không ý kiến sao?

T

Trịnh Đỗ Nguyên

Trung cấp
22/2/06
80
0
6
EUH
Trời, mấy anh chị Ứng cử viên này kỳ wá! Dzụ hết thành viên rồi, em biết dzụ ai đây? hic.hic
Mấy Bác đừng nghe lời dzụ dzỗ nhé! Lo mà bỏ phiếu cho em nè! hehè!
Cafe, karaoke, bia.... đầy đủ luôn!
hehe!

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Trịnh Đỗ Nguyên nói:
Trời, mấy anh chị Ứng cử viên này kỳ wá! Dzụ hết thành viên rồi, em biết dzụ ai đây? hic.hic
Mấy Bác đừng nghe lời dzụ dzỗ nhé! Lo mà bỏ phiếu cho em nè! hehè!
Cafe, karaoke, bia.... đầy đủ luôn!
hehe!
Trời!cafe, karaoke,bia....Em cần chi tiết hơn để biết độ Hot của bác là bao nhiêu?Đủ độ HOT yên tâm là em VOTE cho bác một phiếu!

T

Trịnh Đỗ Nguyên

Trung cấp
22/2/06
80
0
6
EUH
hanhlata nói:
Trời!cafe, karaoke,bia....Em cần chi tiết hơn để biết độ Hot của bác là bao nhiêu?Đủ độ HOT yên tâm là em VOTE cho bác một phiếu!
Thế àh! Vậy thì để đi offline về, tắm nắng, tắm biển, nắng nóng bức, tămng thêm HOT, rồi sẽ truyền ra ngoài nhé! hehe!
(Fải tranh thủ hết cỡ mới địch lại.... các ứng cử viên này...:wall: )

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
hanhlata nói:
Bim Bim ah?Mọi người bỏ phiếu cho chị và bác Hat đấy?Không ý kiến sao?
Cưng ơi, chị đang xem mình Hot thế nào để chuẩn bị tự mình lăng xê mà :wall: có thấy Hot gì đâu. Chắc có mỗi vụ :dzo: là HOT nhất, hê hê.
Còn bác Hat, iem không có ý kiến :bigok:

S

sky-blue

Guest
Bim Bim nói:
Chắc có mỗi vụ :dzo: là HOT nhất, hê hê.

Bim Bim xinh xắn thiệt là hay
Líu lo ca HOT suốt cả ngày
Lắm nhời ấy nhờ tư duy tốt
Người yêu hoàn hảo, vợ thì ...gay:wall: .​
(Đi Nha Trang về tắm suối nước nóng ở Nha Trang chắc là HOT lắm đấy nhỉ, sao không tự lăng...xăng mình lên hả em?)
Tôi VOTE cho Bim Bim một phiếu nhé!:friend:

To: Hành là tà:
Hành xin tự giới thịu (dùm)

Nhí nhảnh, yêu đời, tươi như hoa
Nhân hậu, đảm đang nhất cả nhà
Trông lên loe ngoe dăm ba chị
Nhìn xuống còn hơn được khối bà.:angel:​
Cô Hành nhiều ưu điểm thế sao các pác không Vote cho một phiếu nhỉ?

Còn các pác mới đi ốp suối nước nóng về mà chẳng HOT lên tí nào nhể, hay là chỉ vào đó lo ... luộc trứng thôi???

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
sky-blue nói:
Bim Bim xinh xắn thiệt là hay
Líu lo ca HOT suốt cả ngày
Lắm nhời ấy nhờ tư duy tốt
Người yêu hoàn hảo, vợ thì ...gay:wall: .​
(Đi Nha Trang về tắm suối nước nóng ở Nha Trang chắc là HOT lắm đấy nhỉ, sao không tự lăng...xăng mình lên hả em?)
Tôi VOTE cho Bim Bim một phiếu nhé!:friend:

To: Hành là tà:
Hành xin tự giới thịu (dùm)

Nhí nhảnh, yêu đời, tươi như hoa
Nhân hậu, đảm đang nhất cả nhà
Trông lên loe ngoe dăm ba chị
Nhìn xuống còn hơn được khối bà.:angel:​
Cô Hành nhiều ưu điểm thế sao các pác không Vote cho một phiếu nhỉ?

Còn các pác mới đi ốp suối nước nóng về mà chẳng HOT lên tí nào nhể, hay là chỉ vào đó lo ... luộc trứng thôi???
Trời ui! Lâu rồi mạng không về làng làm em vừa vào đọc thấy choáng quá.Híc! Thực ra em cũng định tự VOTE cho mình một phiếu nhưng tính của em hay xấu hổ. Bây giờ có bác sờ kai lăng xê kiểu này Tigon phải cho em đứng tiếp theo của danh sách thôi.Còn độ HOT của em hồi sau sẽ rõ.

T

Trịnh Đỗ Nguyên

Trung cấp
22/2/06
80
0
6
EUH
My HOT!

Kính thưa ban giám khảo,
Kính thưa Hội đồng thành viên, các ứng cử viên, và các bạn Bầu cử viên!

Tôi!
Trịnh Đỗ Nguyên rất hân hạnh, rất vui, rất xúc động, rất mừng, rất cảm kích, rất... vân vân...và vân vân... khi được các bạn chọn làm ứng cử viên của chương trình này!
(Vỗ tay!)
Để đáp ứng đầy đủ các yêu cầu của BTC, Tôi! là Trịnh Đỗ Nguyên xin được trình bày độ HOT của mình!

Không giấu gì các quý vị, Tôi! là Trịnh Đỗ Nguyên vốn là người khiêm tốn! Ít nói và không thích khoe khoang, và cũng rất ghét ai khoe khoang! -->Người tốt
Thật ra, Tôi là Trịnh Đỗ Nguyên - là một người rất đơn giản.

Tôi chỉ có mỗi tài HÁT HAY. Mọi người vẫn bảo thế! Họ còn nói Tôi là Mỹ Tâm, có người còn nói, Mỹ Tâm vẫn còn kém tôi xa! Mà tôi cũng cảm nhận như thế! ---> Tôi hiểu chính bản thân mình

Bên cạnh đó,Tôi học cũng khá giỏi. Bạn tôi vẫn thường khen tôi thông minh, Tôi không hề chối cãi điều đó! ----> Tôi chấp nhận sự thật

Mọi người vẫn bảo tôi nhiều chuyện, nhưng tôi thấy tôi rất ít nói,và tôi luôn miệng giải thích cho họ hiểu, họ không nghe, tôi sẽ đi theo họ hoài, để kề bên tai họ rằng: Tôi ít nói. Và cuối cùng, họ cũng hiểu ra sự thật, và chấp nhận rằng Tôi ít nói! - Đó là tính kiên nhẫn, và sự đấu tranh đến cùng của tôi!. Cái gì mình không được phải ráng làm cho được, phải bức ép người khác đến cùng. Vì tôi nghĩ, trên đời này, không có gì là không thể. Chỉ cần mình cố gắng ép họ, nhất định sẽ có ngày, họ sẽ bị dồn vô bước đường cùng, và họ sẽ biết được mình, hiểu mình, và ... sợ mình! Tôi nghĩ, đó là những lúc mình nên thể hiện Con người thật của mình, khả năng của mình!

Dù đang học năm 3, nhưng Tôi đã Bon chen đi làm! Tôi rất siêng năng, Tôi luôn tìm đọc những thứ hay, những điều tốt, và Tôi bắt gặp trang web này! Có rất nhiều cái hay, hay nhất là mục thư giãn, và tôi luôn giành thời gian làm việc của mình để online, để vào đây đọc những kiến thức vô giá này. Đó là những bài thơ đối đáp, chửi nhau sướng tai. Các bài Yêu đương... Sếp mà chửi thì Tôi cãi lại! Vì Tôi làm đúng! Tôi ham học hỏi mà! Với lại tính Tôi là đấu tranh bảo vệ lẽ phải mà!

Sắp tới thi học kỳ rồi! Tôi đang nghiên cứu rất kỹ... những đứa có khả năng ngồi gần Tôi! Chỉ cần nó giỏi, Tôi chắc chắn sẽ giỏi! và Tôi học giỏi tới giờ, cũng là do Tôi có óc tìm tòi rất mê say!

Nói chung là Tôi chỉ có bấy nhiêu đó là HÓT thôi đấy! Tôi vốn là kẻ tự tin, Tôi tin là Tôi sẽ đắc cử! Đương nhiên, Tôi luôn giữ lời hứa! Tôi sẽ lăng-xê hết những ai bầu chọn mình! Nếu có thể, Tôi cũng muốn mời các thành phần BGK, Hội đồng thảnh viên đi nhậu 1 bữa... trước khi công bố kết quả!

Như ngay từ đầu đã nói,Tôi rất ít nói, vì thế Tôi nói chỉ bấy nhiêu thôi! Nói ít để các bạn hiểu nhiều! Tôi hy vọng... sẽ được tình cảm của các bạn!

Thân ái Chào Tạm biệt các bạn, hẹn gặp lại các bạn trong chương trình lần sau!Goodbye!

J

Jan

Guest
10/1/06
29
0
0
Đảo Bán Nguyệt.
Đọc bài tự giới thiệu của Trinh Đỗ Nguyên mình thấy ứng cử viên này chưa Hot lắm, nhưng lại rất có khả năng làm cho người khác trờ nên Hot. Này nhé, chỉ riêng với "ưu điểm":
Trịnh Đỗ Nguyên nói:
Mọi người vẫn bảo tôi nhiều chuyện, nhưng tôi thấy tôi rất ít nói,và tôi luôn miệng giải thích cho họ hiểu, họ không nghe, tôi sẽ đi theo họ hoài, để kề bên tai họ rằng: Tôi ít nói. Và cuối cùng, họ cũng hiểu ra sự thật, và chấp nhận rằng Tôi ít nói! - Đó là tính kiên nhẫn, và sự đấu tranh đến cùng của tôi!. Cái gì mình không được phải ráng làm cho được, phải bức ép người khác đến cùng. Vì tôi nghĩ, trên đời này, không có gì là không thể. Chỉ cần mình cố gắng ép họ, nhất định sẽ có ngày, họ sẽ bị dồn vô bước đường cùng, và họ sẽ biết được mình, hiểu mình, và ... sợ mình! Tôi nghĩ, đó là những lúc mình nên thể hiện Con người thật của mình, khả năng của mình!
Nếu là tôi thì thế nào cũng được mấy đấm, mấy đá, mấy đập, mấy thụi và dăm ba cái tát rồi! Và như thế, tất lẽ dĩ ngẫu Trịnh Đỗ Nguyên cũng sẽ Hot theo thôi!
Rất ấn tượng! Vote cho Trịnh Đỗ Nguyên một phiếu! (mà danh sách ứng cử hình như mình nhớ mỗi tên bạn này! :) )

T

Trịnh Đỗ Nguyên

Trung cấp
22/2/06
80
0
6
EUH
Jan nói:
Đọc bài tự giới thiệu của Trinh Đỗ Nguyên mình thấy ứng cử viên này chưa Hot lắm, nhưng lại rất có khả năng làm cho người khác trờ nên Hot. Này nhé, chỉ riêng với "ưu điểm":

Nếu là tôi thì thế nào cũng được mấy đấm, mấy đá, mấy đập, mấy thụi và dăm ba cái tát rồi! Và như thế, tất lẽ dĩ ngẫu Trịnh Đỗ Nguyên cũng sẽ Hot theo thôi!
Rất ấn tượng! Vote cho Trịnh Đỗ Nguyên một phiếu! (mà danh sách ứng cử hình như mình nhớ mỗi tên bạn này! :) )
Cám ơn bạn nhé! Mình sẽ "hậu tạ" sau. hì hì!

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
tui thì tui chẳng cần nói nhiều về mình. chỉ xin hỏi 1 câu :" có ai có bài hát được tác giả dành riêng cho mình chưa?". Chỉ có mình tôi, VÂNG, chỉ có tôi thôi là được dành riêng 1 bài ca vô cùng yêu mến mà bạn nào đã đi offlinê miền nam sẽ hiểu. BÀI CA DÀNH CHO TÔI ĐƯỢC HÁT LIÊN TỤC, LIÊN LIÊN TỤC. BÀI "MỘT CON VỊT" :mrstraetz
VÂNG, xin cảm ơn, xin cảm ơn các bác đã hát về em 1 cách say đắm như thế :mrstraetz
TUI QUÁ HOT, HOT QUÁ, PHỎNG CẢ NGƯỜI

G

gaconlonton

Trung cấp
7/10/05
103
0
0
23
Phi đội gà bay
Vitcon làm gi mà kêu la dữ vậy???
Bài hát về gà còn nhiều hơn ấy, thế nên gacon sẽ HOT hơn

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Một tuần rồi sao không thấy ai HOT thế nhỉ???

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
vâng, tôi xin tự ứng cử, bời tôi cho rằng mình rất hot, phải nói là hot thực sự, vâng tôi cho rằng như thế phản ánh đúng bản chất con người tôi.
Tôi ko biết nhậu, tôi ghét bia bọt, đối với tôi Chỉ có thể là...rượu đế( thơm lắm, ngon lắm)
Tôi cho rằng ngoại hình tôi là quá ổn, quá tuyệt, tôi cho mình 8/8( rất tuyệt đối, và xin thưa là đúng như thế)
Tôi rất có ý chí, nói khác đi, đó là tham vọng, một người rất có tương lai, và thực ra rất sáng lạng.
Tôi ăn nói rất được, nhiều người nói tôi điên lắm, nhưng thực ra tôi rất có duyên, thực ra nữa là duyên thầm mà ko ai có thể có được, và thế là họ ganh, rất đáng sợ.
Tôi thích nhìn người đẹp, và sự thật là ngu gì ko nhìn cho đã mắt.Tôi khoái dừng lại lúc đèn đỏ, vì như rứa, có thể nhìn người khác( đặc biệt mấy cô xinh xinh cứ nhìn qua nhìn lại) mà ko sợ ai bảo dê, hay biến thái...
Tôi cho rằng, nếu có ai hot hơn tôi, thì đó chỉ có thể là tôi của ngày sau sau sau nữa nữa...
Và để kết thúc, tôi cho rằng một tràng vỗ tay là rất xứng đáng, rất hay, rất tuyệt, tôi vỗ tay trước nhá.1 chầu rượu đế, rượu rắn và rượu nếp cho ai cổ vũ và giúp tôi đoạt giải.:dzo: :wall: :cool2: :mrstraetz

T

Trịnh Đỗ Nguyên

Trung cấp
22/2/06
80
0
6
EUH
thu6tudo nói:
vâng, tôi xin tự ứng cử, bời tôi cho rằng mình rất hot, phải nói là hot thực sự, vâng tôi cho rằng như thế [Fphản ánh đúng bản chất con người tôi.
Tôi ko biết nhậu, tôi ghét bia bọt, đối với tôi Chỉ có thể là...rượu đế( thơm lắm, ngon lắm)
Tôi cho rằng ngoại hình tôi là quá ổn, quá tuyệt, tôi cho mình 8/8( rất tuyệt đối, và xin thưa là đúng như thế)
Tôi rất có ý chí, nói khác đi, đó là tham vọng, một người rất có tương lai, và thực ra rất sáng lạng.
Tôi ăn nói rất được, nhiều người nói tôi điên lắm, nhưng thực ra tôi rất có duyên, thực ra nữa là duyên thầm mà ko ai có thể có được, và thế là họ ganh, rất đáng sợ.
Tôi thích nhìn người đẹp, và sự thật là ngu gì ko nhìn cho đã mắt.Tôi khoái dừng lại lúc đèn đỏ, vì như rứa, có thể nhìn người khác( đặc biệt mấy cô xinh xinh cứ nhìn qua nhìn lại) mà ko sợ ai bảo dê, hay biến thái...
Tôi cho rằng, nếu có ai hot hơn tôi, thì đó chỉ có thể là tôi của ngày sau sau sau nữa nữa...
Và để kết thúc, tôi cho rằng một tràng vỗ tay là rất xứng đáng, rất hay, rất tuyệt, tôi vỗ tay trước nhá.1 chầu rượu đế, rượu rắn và rượu nếp cho ai cổ vũ và giúp tôi đoạt giải.
Trời! Ở đâu ra mà làm 1 tràn nghe phát lạnh vậy hả?
Người ta đang là ứng cử viên mới phải trình bày độ Hot của họ. Tự Nhiên, không không chui vào... Hót 1 hồi, toát cả Mồ hôi.
Ban bảo vệ trật tự đâu? Ra đây xử lý tên.."say xỉn" vào phá rối cuộc Bình chọn, vốn đang ở thời điểm...Mật niệm đi nào!?!

:wall:

S

sky-blue

Guest
Tigôn-Em Thích Của đâu rùi??? Tổng kết giải đi chứ, dụ mọi người vô rồi trốn mất tiêu!!!

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Thật ra cho đến giờ phút này, kết quả đã quá rõ ràng. Tui là hot nhất, và ko bàn cãi gì thêm, cả về hình thức lẫn nội dung.:friend:
Song điều làm tui thắc mắc, chả lẽ ko ai chịu công nhận điều đó hay sao? :wall: Hay mọi người ko dám nói lên sự thật, hãy mạnh dạn lên, vì cuối cùng tui tin rằng CHỈ CÓ TUI,THU6TUDO, LÀ HOT NHẤT.Xin cảm ơn vì đã ủng hộ, vâng,:dzo: lời cám ơn rất chưng thành.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA