Bình chọn mới đê... hotboy, hotgirl

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Ơn trời! Không có ai ra tranh cử với mình. Nhưng anh cũng chẳng giành được danh hiệu quán quân đâu vì có mỗi em bỏ phiếu cho anh(Thế mà lại nỡ lòng nào rút lại phiếu bầu cơ chứ!)
Ui anh ơi có người đề cử anh PHANTUANNAM kìa

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

khanh11111

Guest
28/1/05
29
0
1
40
Chợ Mơ
Ke ke các bác cứ tranh nhau cái danh ấy mà làm gì cơ chứ nhường cho các bác luôn. Nếu danh hiệu ấy mà đi kèm theo giải thưởng thì em đây xin đề cử ...em :eek:know: ke ke

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
khanh11111 nói:
Ke ke các bác cứ tranh nhau cái danh ấy mà làm gì cơ chứ nhường cho các bác luôn. Nếu danh hiệu ấy mà đi kèm theo giải thưởng thì em đây xin đề cử ...em :eek:know: ke ke
Thế bạn ứng cử cho danh hiệu nào vậy? Boy hay Girl? (hay là cả 2)
Là Boy bạn sẽ là đối thủ của tôi, còn Girl là đối thủ của Tú Anh(toàn là đối thủ nặng ký cả đấy).

K

khanh11111

Guest
28/1/05
29
0
1
40
Chợ Mơ
thì tôi có ra tranh cử với ai đâu thế này nhé B sẽ là bạn còn G la Tu Anh có ai tranh giành j đâu. Tui ngồi ở WKT còn chưa ấm chỗ mà chờ một thời gian nữa hi vọng gặp hiệu ứng nhà kính cho em nóng lên một chút đã

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
khanh11111 nói:
thì tôi có ra tranh cử với ai đâu thế này nhé B sẽ là bạn còn G la Tu Anh có ai tranh giành j đâu. Tui ngồi ở WKT còn chưa ấm chỗ mà chờ một thời gian nữa hi vọng gặp hiệu ứng nhà kính cho em nóng lên một chút đã
Nhát quá ha, tranchan79 mới doạ thế đã sợ rồi sao. Tôi vẫn ủng hộ cho tranchan79 và Tuanh (lỡ đâm lao thì phải theo lao mà hiiiiiiiiiii). Nhưng mà web còn nhiều người, bạn ứng cử đi, đừng sợ họ nặng ký chứ có nặng cân đâu haaaaa
Tranchan79 và Tu anh ơi nói nhỏ tý, em vẫn ủng hộ 2 người mà nhưng mà phải có nhiều người tranh cử mới thụ vị với lại giành chiến thắng dễ dàng quá thì....

K

khanh11111

Guest
28/1/05
29
0
1
40
Chợ Mơ
í ai bảo là tôi sợ nhỉ bảo rồi tôi là con người thực dụng có giải thưởng đàng hoàng thì mới tham gia thôi. Tham gì cái danh cái phận

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
TA xin vô cùng cảm tạ tấm chân tình mà MK dành cho TA. Hic hic hic...

Cám ơn nhé! Thế là TA đã có 2 lá phiếu rồi: Tigon-ETC và MaiKa. tranchan79 đâu rồi, ra tạ lỗi bằng cách cho một lá phiếu ủng hộ phiếu đi chứ!

MaiKa nói:
à đúng đúng, tớ vote cho Tú Anh 1 phiếu nhé. Chẳng gì tỡ cũng chết mê chết mệt Tú Anh thì không bình chọn cho Tú Anh thì còn bầu ai nữa. Nào các bạn, vote for her, vote for TA.

Lostly

Lostly

Trung cấp
Cuộc thi gì mà chẳng có thí sinh thế này???? ít ra thì cũng phải có 03 người để còn đứng đủ chỗ trên bục nhận giải chứ?? Các mem nữ và nam ơi nhào zo đê đê!!!!!!!!!!!!!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nguyen Tu Anh nói:
TA xin vô cùng cảm tạ tấm chân tình mà MK dành cho TA. Hic hic hic...

Cám ơn nhé! Thế là TA đã có 2 lá phiếu rồi: Tigon-ETC và MaiKa. tranchan79 đâu rồi, ra tạ lỗi bằng cách cho một lá phiếu ủng hộ phiếu đi chứ!
Bỏ 1 phiếu cho Tú Anh (hơi ít nhỉ, không biết ban tổ chức có qui định mỗi cá nhân được bỏ mấy phiếu không?), Không phải bỏ 2 phiếu cơ!
MaiKa nói:
à đúng đúng, tớ vote cho Tú Anh 1 phiếu nhé. Chẳng gì tỡ cũng chết mê chết mệt Tú Anh thì không bình chọn cho Tú Anh thì còn bầu ai nữa. Nào các bạn, vote for her, vote for TA.
MAIKA: chết rồi thì làm sao mà …., đã thế lại còn bị hôn mê bất tỉnh nữa chứ!
P/S: Cái vụ uống café của 3 người: Tigon (Ban giám khảo cuộc thi kiêm ban tổ chức) + Tú Anh (Ứng cử viên sáng giá cho HotGirl) + Tranchan79 (Quán quân HotBoy) ở bên “Gặp gỡ kế toán độc thân” không liên quan tới vụ bầu bán này đâu nhé. Sau này xảy ra kiện tụng là rách việc lắm.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Lostly nói:
Cuộc thi gì mà chẳng có thí sinh thế này???? ít ra thì cũng phải có 03 người để còn đứng đủ chỗ trên bục nhận giải chứ?? Các mem nữ và nam ơi nhào zo đê đê!!!!!!!!!!!!!!
Em đề cử cho Lostly luôn ( nhưng mà chả biết đề cử vào bên nào)
Lostly ơi cho Tigon chút thông tin đề Tigon đề cử cho Lostly nào

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
MAIKA: chết rồi thì làm sao mà …., đã thế lại còn bị hôn mê bất tỉnh nữa chứ!
P/S: Cái vụ uống café của 3 người: Tigon (Ban giám khảo cuộc thi kiêm ban tổ chức) + Tú Anh (Ứng cử viên sáng giá cho HotGirl) + Tranchan79 (Quán quân HotBoy) ở bên “Gặp gỡ kế toán độc thân” không liên quan tới vụ bầu bán này đâu nhé. Sau này xảy ra kiện tụng là rách việc lắm.
Đã thấy tranchan79 chính thức mời Tigon và Tú Anh uống cafe đâu cơ chứ mà đã....Chị Tú Anh ơi, thế này có nên phạt không?

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Không phạt, không phạt vì đã vội mời hai chị em mình ngay rồi. Chị chọn địa điểm rồi, thời gian dành cho em chọn đó!
Tigon-ETC nói:
Chị Tú Anh ơi, thế này có nên phạt không?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nguyen Tu Anh nói:
Không phạt, không phạt vì đã vội mời hai chị em mình ngay rồi. Chị chọn địa điểm rồi, thời gian dành cho em chọn đó!
Tối thứ 2 nghe chị TÚ ANH?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Dạ năm ngoái em mở cuộc bình chọn nhưng mà có vẻ không nhiều người tham gia lém. Năm nay xin phép mở lại cuộc thi lần thứ 2

Các bác đề cử và tự ứng cử 5 người (cả nam và nữ) để chọn ra một hotboy và một hotgirl

Tiêu chuẩn tham gia: Được các member đánh giá là hot
(đề nghị khi đề cử hay ứng cử phải đưa ra được lý do chứng minh: độ hot)

Thời gian: đến hết tháng 7 năm 2006 (tức là sẽ công bố giải nhất vào đầu tháng 8 - mát trời)

Phần thưởng: Cái này thì bí mật đến gần phút chót thì sẽ hấp dẫn hơn. Đảm bảo có phần thưởng.

Kính cẩn thông báo!

be_xinh

be_xinh

Guest
Em nhớ có 1 lần em bị bệnh,sốt gần 40oC luôn áh.Như vậy thì có thoả điều kiện phải có nhiệt độ >= 40oC ko nhỉ??:inlove:

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Tigon-ETC nói:
Anh ơi ! Em đề cử anh nhé. Em tin là anh có thể chứng tỏ cho mọi người thấy anh là "hotboy" số 1.
Em giơ hai tay đồng ý bỏ phiếu cho anh Tranchan79!
Còn G ah, em đưa ra hai ứng cử viên thế này: Tigon-ETC và chị JAN!
Ai đồng ý giơ tay nhé!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
thaibinh84 nói:
Em giơ hai tay đồng ý bỏ phiếu cho anh Tranchan79!
Còn G ah, em đưa ra hai ứng cử viên thế này: Tigon-ETC và chị JAN!
Ai đồng ý giơ tay nhé!
Chị là ban tổ chức thì không được quyền ứng cử cũng như đề cử

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA