CLB-AET CLB Anh em tôi - Hà nội City

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Kiemnhieutien nói:
Mà tôi mạo muội hỏi nhé, sao lại phải là câu lạc bộ Anh em tôi, sao không phải là Chị em tôi nhỉ, sure với mọi người Chị em đông hơn là cái chắc! ;-)
Mình xin giải thích cho bạn rõ hơn về tên của CLB:
Anh là chỉ nam giới còn Em là chỉ nữ giới.
thế nên bạn cứ yên tâm là có rất đông các bạn là nữ trong CLB. :friend:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Kiemnhieutien nói:
Hứng thú quá đi, mình cực kỳ muốn tham gia các hội, để được offline, được "nhìn tận tay,... "sờ" tận chân" mọi người trong diễn đàn , đặc biệt là những thành viên tích cực, sẽ đưa sđt, thông tin cá nhân vào đâu đây, mình tưởng là đã có lưu tại thư mục Thành viên rồi mà! Xin hướng dẫn cụ tỉ hơn chút được không ạ?

Mà tôi mạo muội hỏi nhé, sao lại phải là câu lạc bộ Anh em tôi, sao không phải là Chị em tôi nhỉ, sure với mọi người Chị em đông hơn là cái chắc! ;-)
Bạn có thể lưu lại tên và số điện thoại trong topic này.
Chào mừng bạn đến với AET-Hà Nội City

M

meteorain

Guest
8/7/05
7
0
0
Ha Noi
Kiemnhieutien nói:
Hứng thú quá đi, mình cực kỳ muốn tham gia các hội, để được offline, được "nhìn tận tay,... "sờ" tận chân" mọi người trong diễn đàn , đặc biệt là những thành viên tích cực, sẽ đưa sđt, thông tin cá nhân vào đâu đây, mình tưởng là đã có lưu tại thư mục Thành viên rồi mà! Xin hướng dẫn cụ tỉ hơn chút được không ạ?

Mình xin lưu ý với bạn AET không hẳn là hội offline mà là một nhóm Công tác xã hội, được lập ra song song ở cả 2 miền Nam Bắc có mục đích hoạt động từ thiện với tư cách của diễn đàn. Tại sao có tên đó? Nếu mình không nhầm thì theo gợi ý của anh Hải Tâm : "hãy coi những người kém may mắn như anh em của mình".
Bạn muốn gia nhập? Tiêu chí đơn giản: chỉ cần có một tấm lòng.
Hy vọng gặp bạn ở những lần " xuất quân" sắp tới!

K

Kiemnhieutien

Guest
25/2/06
16
0
0
Hanoi
Cứ gọi mình là Kiemnhieutien vì mình cho rằng "có thực mới vực được đạo". Rất vui nếu được tham gia cùng mọi người trong các hoạt động xã hội giúp đỡ những người kém may mắn hơn. Sdt của mình là: 0912066088. Email: stupididol@yahoo.com.

Yours all,

PS: À, "bây giờ thì mình đã hiểu, tại sao hội mình tên là ANH EM TÔI, rất mong sớm được gặp cả hai "nửa" :)

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
HA` Noi da co CLB ca` phe roi, dau can them 1 cau lac bo nua, lau toi ko vao wkt ko biet lai co them 1 cai CLB nhu the nay. Do chi la y kien cua toi, mong cac mem cua new CLB dung oan trach toi nhe. < Admin oi, dung xoa bai nay nhe, lau ko vao wkt nen ko nho viet co dau the nao nua>

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
anhlaanh nói:
HA` Noi da co CLB ca` phe roi, dau can them 1 cau lac bo nua, lau toi ko vao wkt ko biet lai co them 1 cai CLB nhu the nay. Do chi la y kien cua toi, mong cac mem cua new CLB dung oan trach toi nhe. < Admin oi, dung xoa bai nay nhe, lau ko vao wkt nen ko nho viet co dau the nao nua>
CFC là nơi gặp gỡ của các thành viên có chung sở thích.
Còn CLB AET ra đời với một ý nghĩa khác đó là chúng ta tham gia AET vì một mục đích cao đẹp đó là các hoạt động công tác xã hội. Tôi nghĩ các Admin khi mua tên CLB AET (tôi nhớ đọc ở một topic nào đó là về cái tên CLB AET) cũng đã nghĩ đến ý nghĩa của nó.

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
anhlaanh nói:
Bạn ơi, mục tiêu hoạt động của 2 CLB này đâu có giống nhau??? Sao lại nói là có cái này rùi thì không nên có cái kia nữa???

N

nguyenphucbac

Guest
mình cũng là thành viên mới của wkt có gì mới cho mình cùng biết với nhé
cho mình biết qua mail:nhungbonghoacuadat@yahoo.com.vn nhé mình sẽ tham gia tích cực luôn

N

Ngọc Hân

Guest
Các bác ơi, em mới vào có gì mới gọi cho em với he.chicbong82@yahoo.com
Em rất muốn tham gia cùng mọi người nhưng mà không biết bắt đầu từ đâu. hê!:1luvu:

T

thumau

Guest
5/12/05
24
0
0
HaNoi
Xin chào! cho tui tham gia CLB AET với nha!!! tui ko co gì đáng kể ngoài 1 tấm lòng thân thiện+ lòng nhiệt tình!!!
Chúc cho CLB AET ngày càng phát triển và "ấm cúng" tình thương yêu!
Địa chỉ : bi0988@yahoo.com - 0904 171 494
Thân ái!

T

thumau

Guest
5/12/05
24
0
0
HaNoi
Mong các "vị lãnh đạo" (hee đừng phùng mũi quá quá..) ngày càng khoẻ mạnh và tạo " công ăn việc làm" nhiều nhiều cho CLB AET nha!!!
Chúc các toàn thể các bạn trong CLB AET công tác tốt!

A

ACMC

Guest
11/5/05
23
0
0
50
Hanoi
Chào Tigon, người khởi xướng CLB? Tôi thấy đã có nhiều người đăng ký tham gia mà vẫn chưa thấy CLB có chương trình kế hoạch cụ thể.

Tôi đã đăng ký tham gia ngay từ đầu mà không thấy tên tuổi đâu cả. Bây giờ đăng ký lại như sau:
Trích ngang: Tên: Lê Ngọc Anh (woman), nick name: ACMC; email: anhln1012@yahoo.com

Đề nghị bầu trưởng nhóm và kêu gọi mọi người đưa ra ý tưởng để cùng thực hiện sớm.

G

gaconlonton

Trung cấp
7/10/05
103
0
0
23
Phi đội gà bay
ACMC nói:
Chào Tigon, người khởi xướng CLB? Tôi thấy đã có nhiều người đăng ký tham gia mà vẫn chưa thấy CLB có chương trình kế hoạch cụ thể.

Tôi đã đăng ký tham gia ngay từ đầu mà không thấy tên tuổi đâu cả. Bây giờ đăng ký lại như sau:
Trích ngang: Tên: Lê Ngọc Anh (woman), nick name: ACMC; email: anhln1012@yahoo.com

Đề nghị bầu trưởng nhóm và kêu gọi mọi người đưa ra ý tưởng để cùng thực hiện sớm.
Mình cũng ủng hộ bạn. Mình thấy CLB hầu như chẳng hoạt động gì.
Hay bạn đứng ra làm trưởng nhóm đi. Mọi người rất hy vọng bạn sẽ đem lại bầu không khí mới cho CLB :inlove:

A

ACMC

Guest
11/5/05
23
0
0
50
Hanoi
Chào cả nhà,
Cảm ơn Gà con đã tín nhiệm, bà già này cũng già rồi nên hay lẩm cẩm. Nên không dám nhận chức trưởng nhóm đâu.
Trước tiên cùng xác nhận lại mục đích thành lập CLB AET để tham gia hoạt động xã hội mang tính chất từ thiện, giúp đỡ những người kém may mắn hơn mình, hay chỉ đơn giản trước tiên tạo lập nên nét văn hóa đặc trưng của CLB nhưng vẫn nằm trong tôn chỉ của webketoan. Mọi người cùng đưa ra ý tưởng nhé,
bây giờ tôi sẽ thống kê lại danh sách thành viên CLB, tổng hợp các ý tưởng và lấy biểu quyết sau đó tiến hành thực hiện.

Các bạn có biết về Trung tâm số 02 ở Ba Vì không? chỗ có các cháu nhỏ bị HIV (đọc các bài viết ở diễn đàn dân trí ngày 16/01/06). Chúng ta có nên tổ chức một buổi đến thăm và tặng quà các cháu không?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chào các bạn, đúng là Tigon là người khởi xướng ra CLB AET - Hà Nội City. Nhưng người phụ trách box này, khu vực Hà Nội là anh hat. CLB AET hoạt động dưới sự quản lý của BQT.

Thực sự rất vui khi các bạn tham gia nhiệt tình như vậy.

Vậy Tigon xin khởi xướng một hoạt động trong mùa hè này

Nếu các bạn nhiệt tình tham gia, chúng ta sẽ tổ chức một mùa hè xanh tình nguyện, ngày chủ nhật chúng ta có thể đi thăm các cháu nhỏ bị nhiễm HIV (như ACMC nói) hay có thể đi thăm trại trẻ mồ côi, thăm thương binh bị nhiễm chất độc màu da cam...

Nhưng trước tiên, đã là hoạt động từ thiện thì cần nhất là sự nhiệt thành của các bạn. Và để có thể đạt hiệu quả nhất chúng ta cần phải có kế hoạch cụ thể

@ Anh hat: Anh có thể cho ý kiến về việc này chứ? Lâu rồi không thấy anh đâu nhỉ?
@ BQT: Do sự mong muốn của các thành viên CLB AET, đề nghị BQT giúp đỡ các thành viên để việc hoạt động từ thiện là thiết thực nhất.
@ ALL: Mình sẽ lên danh sách các bạn có thể tham gia các hoạt động này thường xuyên. Các bạn có thể xác nhận lại tên, số điện thoại, địa chỉ liên lạc.

@ACMC: Bạn có thể dự trù một kế hoạch về thăm các cháu nhỏ bị nhiễm HIV?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
TG lập danh sách theo các bài viết mà các bạn đã tham gia đăng ký từ đầu tới giờ. Các bạn xác nhận và để lại số điện thoại để tiện liên lạc nhé:

1. Tigon-ETC
2. trangHVTC
3. Hieu_Bravo
4. yen85
5. Lecuong
6. Hoadonbanle
7. huythaoanh
8. VAT
9. hat
10. lan nguyen (Lan: 0904101807)
11. ThanhTam
12. Nguyen Thu Hoa