chao tat ca moi nguoi co mat trong dien dan nay!!!!

• Thread starter linhtn_170
  • Ngày gửi
L

linhtn_170

Guest
7/10/05
0
0
0
38
ha noi
chao cac ban !
tui la ngoc linh , nam nay tui moi hoc nam thu nhat cua nganh ke toan nen rat lung tung va chua hieu len ve 1 so van de . vi the , neu co gi ko hieu xin cac anh chi o trong nay giup do cho em . nho dau do den khi di lam em va moi nguoi lai tro thanh dong nghiep cua nhau cung vui . em rat mong duoc moi nguoi giup do , em xin cam on moi nguoi truoc .
luc nao moi nguoi co thoi gian ranh xin vao dia chi , de chung ta co the chat voi nhau nhieu hon :nick cua em la :love_me_170
cam on tat ca moi nguoi :1luvu: :banana: :error:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chào thành viên mới
Lần sau viết bài nhớ có dấu nghe. Đúng như tớ lần đầu tham gia diễn đàn viết bài không dấu thế là bị xoá liền

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
linhtn_170 nói:
chao cac ban !
tui la ngoc linh , nam nay tui moi hoc nam thu nhat cua nganh ke toan nen rat lung tung va chua hieu len ve 1 so van de . vi the , neu co gi ko hieu xin cac anh chi o trong nay giup do cho em . nho dau do den khi di lam em va moi nguoi lai tro thanh dong nghiep cua nhau cung vui . em rat mong duoc moi nguoi giup do , em xin cam on moi nguoi truoc .
luc nao moi nguoi co thoi gian ranh xin vao dia chi , de chung ta co the chat voi nhau nhieu hon :nick cua em la :love_me_170
cam on tat ca moi nguoi :1luvu: :banana: :error:
Bạn chú ý viết bài có dấu nhé, kẻo lại đi chu du miền Thùng rác.

Chào mừng bạn gia nhập đại gia đình WKT!!! :dzo:

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Xin chào thành viên mới, ra mắt hả quá tốt, nhưng chỉ đừng có ra mắt xong là lặn mất tiêu đó.

L

linhtn_170

Guest
7/10/05
0
0
0
38
ha noi
chào mọi người !!
các bác đừng có xoá bài của em đi nhá , đây là bài đầu tiên của em đó . các bác mà xoá của em chắc cả ngày hôm nay em sẽ :wall: mất .....hêhhêh. mà sao em mới tham gia mà các bác đã doạ là cho bài viết của em vào thùng rác thế , các bác nói thế làm em fải chạy về nhà để uống thuốc trợ tim nè .
đùa các bác vậy cho vui thui , chứ em rất vui khi được làm quen với các bác . cảm ơn các bác đã ủng hộ cho bài viết của em .

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
linhtn_170 nói:
chào mọi người !!
các bác đừng có xoá bài của em đi nhá , đây là bài đầu tiên của em đó . các bác mà xoá của em chắc cả ngày hôm nay em sẽ :wall: mất .....hêhhêh. mà sao em mới tham gia mà các bác đã doạ là cho bài viết của em vào thùng rác thế , các bác nói thế làm em fải chạy về nhà để uống thuốc trợ tim nè .
đùa các bác vậy cho vui thui , chứ em rất vui khi được làm quen với các bác . cảm ơn các bác đã ủng hộ cho bài viết của em .
Kha khà, mới vào đã bị hù dọa đến mức phải uống thuốc trợ tim thì quả thật thấy hơi áy náy.
Thôi thì chào người anh em mới với bài viết thứ 2. Mong rằng bạn sẽ tham gia thảo luận thường xuyên trên diễn đàn và có thể là một "con ma xó" nhé

yen85

yen85

Trung cấp
14/3/05
65
0
6
38
in your heart
thành viên mới ơi, bạn học trường gì thế ? biết đâu chung ta cùng trường nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA