tranchan79 hẹn hò như thế nào?

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Vivavina nói:
Ở bển dzề chắc gì đã có con. Tụi Mẽo nó thả bom phóng xạ xuống khu ấy làm tiệt giống quân khủng bố rồi................
Bây giờ nhân bản vô tính rồi bác ơi! Với lại em cũng phải phòng bị gậy trước chứ!
Ai ra đi mà không ước hẹn ngày về.... Ai ra đi mà quên mất bao lời thề.... Người đang ngoài trận tuyến xa xăm.... Người mong chồng đứng ngóng ôm con ....

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Bây giờ nhân bản vô tính rồi bác ơi! Với lại em cũng phải phòng bị gậy trước chứ!
Ai ra đi mà không ước hẹn ngày về.... Ai ra đi mà quên mất bao lời thề.... Người đang ngoài trận tuyến xa xăm.... Người mong chồng đứng ngóng ôm con ....
Bà con ơi, té ra tranchan79 có....vợ rùi, thế mà lại vô topic hội những người độc thân.
trường hợp này bị loại

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tigon-ETC nói:
Bà con ơi, té ra tranchan79 có....vợ rùi, thế mà lại vô topic hội những người độc thân.
trường hợp này bị loại
Em ơi! đây chỉ là "người mong chồng" thôi chứ có phải là anh đã "có vợ" rồi đâu. Em mà nói thế sau này còn ai dám lấy anh nữa.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Với lại em cũng phải phòng bị gậy trước chứ!.

tranchan79 nói:
Người mong chồng đứng ngóng ôm con .....
Thay cho câu trả lời => tranchan79 giải thích đi
tranchan79 nói:
Em ơi! đây chỉ là "người mong chồng" thôi chứ có phải là anh đã "có vợ" rồi đâu. Em mà nói thế sau này còn ai dám lấy anh nữa.

Không dám lấy thật ấy chứ

H

hiepsibuon

Guest
30/1/05
0
0
0
43
Noi tinh yeu bat dau!
Ô thế thì khi nào tranchan79 version 1.0 ra đời thế? Mà lại còn có cả 1a và 1b nữa
Trời đất thế giới chẳng khi nào được yên ổn. Thôi sống ngày nào biết ngày đấy anh em ta cứ vui đi đã :food-smil :dzo: :dzo: em mời các bác nha.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
hiepsibuon nói:
Ô thế thì khi nào tranchan79 version 1.0 ra đời thế? Mà lại còn có cả 1a và 1b nữa
Trời đất thế giới chẳng khi nào được yên ổn. Thôi sống ngày nào biết ngày đấy anh em ta cứ vui đi đã :food-smil :dzo: :dzo: em mời các bác nha.
Ra đời thì ra đời lâu rồi!
Nhưng phiên bản 1.0 là đứa con cưng không dễ gì đem ra mắt mọi người đâu. Lớ ngớ là bị ăn cắp bản quyền ngay, đến lúc đó thì lấy đâu ra 1.1 hay 1.a; 1.b nữa!
Hứa với chú là khi nào anh cho ra đời 1.a thì sẽ thông báo, mở tiệc rầm rộ đón tiếp!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Ra đời thì ra đời lâu rồi!
Nhưng phiên bản 1.0 là đứa con cưng không dễ gì đem ra mắt mọi người đâu. Lớ ngớ là bị ăn cắp bản quyền ngay, đến lúc đó thì lấy đâu ra 1.1 hay 1.a; 1.b nữa!
Hứa với chú là khi nào anh cho ra đời 1.a thì sẽ thông báo, mở tiệc rầm rộ đón tiếp!
Bị nhiễm phóng xạ rồi còn gì có 1.0 với cả 1.a, 1.b

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tigon-ETC nói:
Bị nhiễm phóng xạ rồi còn gì có 1.0 với cả 1.a, 1.b
Đâu có đâu! sếp Bin có trang bị cho bọn anh thiết bị chống phóng xạ rồi em ạ!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Đâu có đâu! sếp Bin có trang bị cho bọn anh thiết bị chống phóng xạ rồi em ạ!
Không nhưng mà em vẫn nghi ngờ lắm, bác Vivavina nhỉ (điều này chắc bác cũng rõ hơn ai vì em thấy bác luôn luôn quan tâm đến tranchan79 mừ). Có lẽ phải chứng minh bằng thực tế thôi tranchan79 ơi.

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Tigon-ETC nói:
Không nhưng mà em vẫn nghi ngờ lắm, bác Vivavina nhỉ (điều này chắc bác cũng rõ hơn ai vì em thấy bác luôn luôn quan tâm đến tranchan79 mừ). Có lẽ phải chứng minh bằng thực tế thôi tranchan79 ơi.
Ừ, cái này em nói đúng đó. Khi đưa TC79 đi xét nghiệm có thể có các kết quả sau:
- ........ lõang
- ........ đứt đuôi
- ........ yếu
- ......... mật độ ít
- Không có

Nôm na lại là có bắn nhưng đạn thối, chẳng chết thằng Tây nào cả, hàhàhhaaaa, Tigon-ETC nhỉ ? (anh lúc nào cũng viết đúng tên em).
Do vậy dù Tigon-ETC có xin chết dưới chân Tranchan thì Tranchan cũng chẳng giết được, lúc ấy thì làm sao nhỉ? chặc chặc, em ơi, sống sướng hơn, đừng chết làm gì em ạ. Anh không thể giết em.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Vivavina nói:
Ừ, Do vậy dù Tigon-ETC có xin chết dưới chân Tranchan thì Tranchan cũng chẳng giết được, lúc ấy thì làm sao nhỉ? chặc chặc, em ơi, sống sướng hơn, đừng chết làm gì em ạ. Anh không thể giết em.
Ui cái bác này, Tigon-ETC "xin chết" dưới chân tranchan bao giờ? oan gia, oan gia.

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Tigon-ETC nói:
Ui cái bác này, Tigon-ETC "xin chết" dưới chân tranchan bao giờ? oan gia, oan gia.
Hà hà , như vậy em Tigon-ETC này vẫn còn hi vọng vào khả năng "bắn được" của Tranchan nên có phản ứng nhanh quá. Nhưng em ơi, tin anh đi, Tranchan đạn lép rồi, mấy thằng lái buôn vũ khí nó nói tụi nó tháo hết thuốc của súng Tranchan rồi, đừng hy vọng gì nữa. Nó không giết được em đâu.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Vivavina nói:
Hà hà , như vậy em Tigon-ETC này vẫn còn hi vọng vào khả năng "bắn được" của Tranchan nên có phản ứng nhanh quá. Nhưng em ơi, tin anh đi, Tranchan đạn lép rồi, mấy thằng lái buôn vũ khí nó nói tụi nó tháo hết thuốc của súng Tranchan rồi, đừng hy vọng gì nữa. Nó không giết được em đâu.
tranchan79 ơi anh đâu rồi lên tiếng đi chứ oan cho em quá. Mà anh có bị nhiễm phóng xạ hay đạn lép gì đó thì anh cứ đưa ra cái "giấy chứng nhận" ở chỗ xét nghiệm ấy là mọi người tin anh liền.
Mà cái bác Vivavina này lạ thật, chả hiểu sao bác lại cứ gán cho em cái việc "xin chết" tranchan cơ chứ?. Với lại theo thông tin mới nhận, Sếp Bin nói mấy cái thiết bị chống phóng xạ gì đó toàn là đồ "secondhand" thôi có khi bị thủng lỗ chỗ rồi cũng nên. tranchan79 ơi, em tự giải oan vậy, còn cái việc anh bị nhiễm phóng xạ lỡ có lan ra ngoài thì ráng chịu nghe.

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Tigon-ETC nói:
Mà cái bác Vivavina này lạ thật, chả hiểu sao bác lại cứ gán cho em cái việc "xin chết" tranchan cơ chứ?.
Tại em có tật giật mình đó chứ, anh chỉ nói "dù cho" nghĩa là "ví dụ" thôi mà, anh có khẳng định là em xin chết đâu, tòan là do em tự vơ vào mình cả.

Note: Tranchan đang đi xét nghiệm, em tìm không thấy đâu, kêu gào mãi làm gì.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Vivavina nói:
Tại em có tật giật mình đó chứ, anh chỉ nói "dù cho" nghĩa là "ví dụ" thôi mà, anh có khẳng định là em xin chết đâu, tòan là do em tự vơ vào mình cả.
Em chả hiểu, trong từ điển Việt Nam em có thấy giải thích "dù cho" là "ví dụ" đâu cơ chứ? điều này thì bác hơi bị "điêu" đấy nhé
Vivavina nói:
Do vậy dù Tigon-ETC...
Bác nói thế thì ai chả hiểu là bác gán cho em "xin chết"... . Mà em đâu đã muốn chết, với lại chết thế nào chứ lại dưới chân tranchan thì... em chả dại tranchan79 nhỉ?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Làm thế nào bây giờ nhỉ?...............................
Súng của mình, đạn của mình, bắn hay không là tuỳ thuộc vào mình, bắn có trúng hay không là nhờ tài ngắm của mình, và bắn có chết hay không là dựa vào ý muốn có giết người hay không của mình..... nói chung là của mình.
Vậy mà ở ngoài có người lại bàn tán về súng ống.........của mình..... Hay!

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
tranchan79 nói:
Làm thế nào bây giờ nhỉ?...............................
Súng của mình, đạn của mình, bắn hay không là tuỳ thuộc vào mình, bắn có trúng hay không là nhờ tài ngắm của mình, và bắn có chết hay không là dựa vào ý muốn có giết người hay không của mình..... nói chung là của mình.
Vậy mà ở ngoài có người lại bàn tán về súng ống.........của mình..... Hay!
Quan trọng là súng có nổ và ra đầu đạn hay không, chứ tui chẳng dám bàn đến súng của ông. Hèhề

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Vivavina nói:
Quan trọng là súng có nổ và ra đầu đạn hay không, chứ tui chẳng dám bàn đến súng của ông. Hèhề
Vẫn xảy ra 2 TH:
+ Súng không nghe thấy tiếng nổ(có giảm thanh) nhưng đầu đạn vẫn cứ bắn ra!
+ Súng nổ rõ to nhưng không có đầu đạn bắn ra(không có đầu đạn)
Nhưng bác cứ yên tâm, riêng cái khoản súng đạn là em phải kiểm tra thường xuyên rồi(súng đạn mà có vấn đề là không lĩnh được lương của sếp Bin đâu!)

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Vẫn xảy ra 2 TH:
+ Súng không nghe thấy tiếng nổ(có giảm thanh) nhưng đầu đạn vẫn cứ bắn ra!
+ Súng nổ rõ to nhưng không có đầu đạn bắn ra(không có đầu đạn)
Nhưng bác cứ yên tâm, riêng cái khoản súng đạn là em phải kiểm tra thường xuyên rồi(súng đạn mà có vấn đề là không lĩnh được lương của sếp Bin đâu!)
Chả hiểu bác định bắn ai thế? bác bắn thử bác Vivavina xem có "chết" không. Nếu lỡ bác ấy "chết" thì thế nào sếp Bin cũng trả lương cho bác đấy, vì bác Vivavina thuộc quân đồng minh mà

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tigon-ETC nói:
Chả hiểu bác định bắn ai thế? bác bắn thử bác Vivavina xem có "chết" không. Nếu lỡ bác ấy "chết" thì thế nào sếp Bin cũng trả lương cho bác đấy, vì bác Vivavina thuộc quân đồng minh mà
Bắn ai hả? Bí mật! lộ ra bây giờ là chết anh luôn!
Em xui anh bắn bác Vivavina hả? "Chết"!Chết thật đấy! ai dại gì mà lại đi làm như thế! Sếp Bin đuổi việc anh ngay

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA