Kỷ niệm 75 năm ngày thành lập Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
hoangloc nói:
Mấy hôm nay em còn đang bận suy nghĩ xem có ai biết bơi ngồi chung thuyền với em ko, chứ em sợ nước lém :banana::banana:
Hê hê có anh đây! Bơi ở đâu cũng giỏi.:two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Dạ, chị em WKT cám ơn anh em nhiều lắm, cảm động quá không nói lên lời nữa.

H

hien_thu

Guest
21/6/05
142
0
0
hanoi
Mọi người ơi! tớ là thành viên mới tham gia vào Web, thấy mọi người vui vẻ quá cũng ngứa ngáy tay chân quá. Cho tớ tham gia với nhé. Xin cho biết thời gian và địa điểm cụ
thể. He hehehe, thế là sắp được đi chơi rồi, chứ hàng ngày đi làm về lại ngồi nhà chán thí mồ!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Bà con ơi bơi thuyền phải tổ chức thi mới thú vị, chia làm 2 đội bơi từ trong ra ngoài cột mốc rồi bơi vào đội nào thắng sẽ được trao giải thưởng (giải thưởng này nên bí mật) (mở ngoặc cái bác Gia Linh ơi nhớ gom đồ hôm qua còn lại để giành làm phần thưởng cho đội thắng cuộc nghe, nói nhỏ thôi mà bác đừng tiết lộ không nghe đóng ngoặc). He he he, để em làm trọng tài cho (oh thôi chết hôm đó mình có khi còn ở TB thôi các bác tường thuật lại cho em nhé. Uỷ quyền cho ai làm trọng tài đây nhỉ? ai xung phong nào?

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Tigon_ETC iu quý, em có biết bơi thuyền không? Và đã đi bơi thuyền ở HỒ TÂY bao giờ chưa??? Nếu chưa thì đúng rồi :biggrin: Em chỉ cần manh nha tổ chức "đua" thôi là người ta đã lùa em vào bờ rùi đấy.

Em cũng là một Men nữ đây thây. Em xin cám ơn các bác (nam) thân iu của WKT đã dành thời gian cho các chị, các em của WKR.

Chủ nhật này, sau khi đi Nam Định về, nếu có điều kiện, sẽ mang quà góp vui với các bác nhé (Mà có về được hay không thì còn trông cậy 2 bác tài-sế đáng kính của chúng ta :biggrin: )

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
trangHVTC nói:
Chủ nhật này, sau khi đi Nam Định về, nếu có điều kiện, sẽ mang quà góp vui với các bác nhé (Mà có về được hay không thì còn trông cậy 2 bác tài-sế đáng kính của chúng ta :biggrin: )
Giao cho em TrangHVTC nhiệm vụ đôn đốc mọi người hoàn thành công việc nhanh chóng và hiệu quả. Chủ nhật này, nhất định không thể thiếu chủ xị VAT đấy nhé!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
trangHVTC nói:
Tigon_ETC iu quý, em có biết bơi thuyền không? Và đã đi bơi thuyền ở HỒ TÂY bao giờ chưa??? Nếu chưa thì đúng rồi :biggrin: Em chỉ cần manh nha tổ chức "đua" thôi là người ta đã lùa em vào bờ rùi đấy.

Em cũng là một Men nữ đây thây. Em xin cám ơn các bác (nam) thân iu của WKT đã dành thời gian cho các chị, các em của WKR.

Sao lại không, em bơi thuyền hơi cừ đấy (bật mí nhé, trước mặt nhà em là một con sông). Nhưng mà chả biết hôm đó em có kịp có mặt để tham gia không. Thôi em cứ nêu ý tưởng vậy, các bác cho tổ chức cuộc đua thuyền, rồi nhớ tường thuật lại cho em nhé.
To: Chị Trang, hôm đó có tổ chức đua thuyền thì nhớ là phải 1 nam và một nữ nghe, mà theo em thì nên rút thăm chứ không để cho các bác ấy chọn đôi. OK?

B

boyhappy

Guest
10/5/04
19
0
0
Hê mình tham gia với...đạp vịt hả...hê..hê....

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Em sẽ cố gắng "đôn đốc" các bác ấy :biggrin: chị Hoangloc à. Nhưng các bác ấy có nghe sự "đôn đốc" của em hay không thì còn tuỳ các bác ấy. Hehê, nói thế thôi, các bác Nam nhà mình cũng muốn về với chị em lắm lắm. Em nói đúng không nhỉ???

Tigon ơi, chắc là chị làm giám khảo trên bờ thôi. Trông qua ngó lại các Mem Nam của MB thì chỉ có bác PhiHungVN may ra mới "đối trọng" được với chị :biggrin: . Mà bác ấy lại nghỉ, vì thế, chị đứng trên bờ cho an toàn. Em có kinh nghiệm gì về làm giám khảo trên bờ thì chỉ giáo chị vài chiêu nhé.

B

Bluehn

Trung cấp
14/6/05
121
0
16
46
Ha Noi
Chị em phụ nữ WKT miền Bắc xin chân thành cảm ơn các mem nam miền Bắc đã tổ chức buổi gặp mặt 75 năm ngày Phụ nữ Việt Nam. Cảm ơn bác VAT, cảm ơn thư ký chân dài Cam to, cảm ơn bác Gia Linh..... và cảm ơn tới nhiều người nữa.Buổi tối hôm qua thật sự vui vẻ và rât đáng nhớ.

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
:biggrin: hehe buổi tối hôm qua quả là "đáng nhớ" đối với nhiều người đó nhỉ.

Qua dịp này mới thấy, đội quân AET "tương lai" có sức khoẻ "rồi rào" thật. Thứ 6 hùng hục chuẩn bị Nam Định tiến, thứ 7 đi Nam Định về, thế mà chiều chủ nhật đã chèo thuyền ầm ầm, tạt nước nhau ùm ùm :banana:

Chưa thấy bác VAT nhà ta phát biểu gì. Chẳng lẽ do hôm qua thi thể (chết, em xin lỗi) thân thể bác ngấm nước lâu quá nên hôm nay ốm rùi. Trùi ạ, thế thì khổ thân quá. 3 nữ thuyền viên dưới quyền thuyền trưởng VAT chuẩn bị khăn gói quả mướp đi thăm bác VAT đi nhé.

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
Tiếc quá nhỉ, hôm qua mình lại không đi. Biết thế hôm qua bỏ không đi dự ... nữa, nhỡ đâu lại tìm được đối trọng của mình :biggrin:

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Chương trình 1 ' Bơi thuyền'

Hic. Đợi mãi không thấy 3 thuyền viên đến thăm thuyền trưởng gì? đành phải mò vào Box CFC Hanoi!

Vậy là 2 ngày đã qua đi mà không có thành viên nào tường thuật lại buổi vui chơi, bơi thuyền nhân kỷ niệm ngày 20/10. Va anh toi đành liều thuật lại vậy nếu có gì không phải mong bỏ qua cho!!!

Như tất cả các buổi gặp mặt khác đã lường trước là sẽ có "giờ cao su" nhưng lần này được kéo dài hơn 1h thì chị em mới tới. Đầu tiên là sự có mặt của Bluehn, em của Bluehn, XIANGQIANG, ....và cuối cùng là HAT.
Hạ thuỷ đầu tiên là thuyền bơi của 2 thành viên nữ nào nhỉ??? Đã nhanh chân xuống bơi thuyền đôi trước mà trong khi đó chưa có các thành viên Nam dưới hồ hình như là BimBim và Songvan có đúng không???
16h15 các thành viên bắt đầu bơi thuyền
Đến lượt thuyền bơi bốn người gồm có Camto80, XIANGQIANG, Hoangloc và Phuonghoanglua. tiếp đến thuyền bơi 2 người của Vanacc và Hoadonbanle. Tiếp đến đạp vịt của chị Nhung59 và Lien aps. tiếp đến là đạp vịt của Bluehn và em của Bluehn. Sau đó đến thuyền bơi 4 người của Va Anh Toi, TrangHVTC, WhoAmI và Salormooon. Lần đầu tiên được bơi thuyền chưa hợp đồng bắt nhịp cùng với TrangHVTC nên thuyền bơi liên tục xoay vòng tròn, tìm mãi thấy được đội nhà thì lại bị "ăn quả lừa" nghe lời nối dây thành một dây thuyền dài thành ra thuyền của Va Anh Toi phải kéo tất cả các thuyền khác, nhưng thật là may có HAT đến nên một thuyền phải vào đón và BimBim xung phong vào đón HAT.
Cuộc đua thuyền bắt đầu diễn ra giữa ba thuyền bơi: Thuyền của Camto80, thuyền của Hoadonbanle và của Va Anh Toi. Đích là một cái phao được xác định khoảng cách 30 mét, Đoàng, phát súng tưởng tượng ra để các thuyền bắt đầu khởi động đua thuyền của Hoadonbanle sao thế kia cứ xoay vòng không chạy theo đúng đường đến đích, thuyền của Camto80 thì cứ túc tắc chèo đến đích, thuyền của Va Anh Toi thì sao nhỉ do hăng máu chèo thật nhanh để cán đích nhưng ôi thôi thuyền không đi đúng hướng của đích do vậy thuyền của Camto80 đã về đích đầu tiên và chiến thắng, trong lúc đó VAT có nghe thấy một thành viên trên thuyền hỏi:anh có mệt không? Phìng phường phôiiiiiii! Hì
Lúc đó các thuyền đạp vịt thì cứ chạy tung tăng xung quanh khoảng không gian, giới hạn cho phép của Hồ Tây không có mục đích...
Đến khi thuyền của HAT và BimBim ra tới nơi do đã bàn từ trước ba thuyền chụm lại té nước Hồ Tây lên thuyền của HAT và BimBim. Sau một hồi dồn và đuổi nhau trên hồ thuyền của Camto80 chạy mất tiêu, chỉ còn ba thuyền ở lại và thuyền nào cũng ướt như chuột lột, nặng nhất vẫn là thuyền của HAT và BimBim. "BimBim nói nhỏ trên người em không còn chỗ nào khô cả".
Vào đến bờ đã thấy thành viên 2 thuyền đạp vịt và thuyền bơi của Camto80 ngồi quán nước trà đá ven đường Thanh Niên rồi.
Vậy là kết thúc chương trình 1 lúc 18h15.
Vào chương trình 2 thì không thấy XIANGQIANG đâu cả hỏi ra mới bít có một bạn Nam đã đến đón đi đâu rồi đó..........
(còn tiếp...) Camto80 đâu rồi tường thuật tiếp đi

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Va Anh Toi nói:
.... nhưng thật là may có HAT đến nên một thuyền phải vào đón và BimBim xung phong vào đón HAT.
... chỉ còn ba thuyền ở lại và thuyền nào cũng ướt như chuột lột, nặng nhất vẫn là thuyền của HAT và BimBim. "BimBim nói nhỏ trên người em không còn chỗ nào khô cả".

Sau vụ Hồ Tấy ấy em bị ngứa khắp người....huhu.
Đính chính: Bác ạ, em đâu có xung phong.Tại thuyền HĐBL cứ xoay vòng vòng, chóng mặt quá nên ĐỀ NGHỊ em đấy chứ....hờhờ...qua vụ này mới biết HĐBL không biết bơi.....hêhê. :food-smil
Mà bác làm em xấu hổ quá cơ....sao cái vụ bí mật sế mà bác cũng cho bàn dân thiên hạ biết :wall:

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
Bim Bim nói:
Sau vụ Hồ Tấy ấy em bị ngứa khắp người....huhu.
Đính chính: Bác ạ, em đâu có xung phong.Tại thuyền HĐBL cứ xoay vòng vòng, chóng mặt quá nên ĐỀ NGHỊ em đấy chứ....hờhờ...qua vụ này mới biết HĐBL không biết bơi.....hêhê. :food-smil
Mà bác làm em xấu hổ quá cơ....sao cái vụ bí mật sế mà bác cũng cho bàn dân thiên hạ biết :wall:

Hơ hơ , hôm đó Bim Bim lây nước bẩn lên ngưòi anh nhé , làm sáng hôm sau cứ gãi mỏi tay
Hôm đó đúng thật là Com` hơi say , cả bia , rượu lẫn lộn nhưng mà vui lắm

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Ơ, em định vào tường thuật hiệp 2, nhưng thấy bác VAT trao quyền cho Camto rồi, em chẳng dám làm càn đâu. Thôi đành chờ Camto đi xong hiệp 2, bác Vat cho em chiến tiếp hiệp 3, bác nhé :biggrin:

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Bimbim ơi, thằng cha anhcomdeptrai cũng chỉ bằng tuổi bọn mình thôi. Thế mà đi đâu cũng xưng ANH. Vớ vẩn, oắn chít luôn, BB nhỉ.

(Nói nhỏ: anhcomdeptrai uống bia rượu dở ẹc, sau này gặp mấy bạn mà dám xưng anh thì hạ đo ván luôn :biggrin: )

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Tóm tắt hiệp 2

Hiệp hai là trận lẩu lòng
Lợn nên hai má hồng hồng thắm tươi
Cam_to chẳng nói chỉ cười
Lên em Trang chúc cũng mười mấy ly
Kể ra chẳng phải phân bì
Bim Bim chúc VAT ấy thì nửa chai
Lẩu, nướng thì phải lai rai
Hoá đơn lại chén đủ hai bát liền ( HĐBL )
Uống rượu xong muốn giống tiên
Anh em đứng dậy tính tiền rồi ka ra .....
....đoạn sau là ô kê

thôi em trang kể tiếp ( mai rảnh làm thơ tả toàn cảnh cho nó máu )

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
trangHVTC nói:
Bimbim ơi, thằng cha anhcomdeptrai cũng chỉ bằng tuổi bọn mình thôi. Thế mà đi đâu cũng xưng ANH. Vớ vẩn, oắn chít luôn, BB nhỉ.

(Nói nhỏ: anhcomdeptrai uống bia rượu dở ẹc, sau này gặp mấy bạn mà dám xưng anh thì hạ đo ván luôn :biggrin: )
Sặc mùi xã hội đen . Nhân vật xã hội đen số 1 của Web là TrangHVTC :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA