Thông báo chương trình mừng sinh nhật wkt lần VIII tại Hà Nội

• Thread starter Kino
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định
Phù......vẫn còn kịp, cho em đăng ký một suất ạ. Em gửi tiền qua chị Bống là được nhỉ?:angel:
Em ở gần TT hội nghị quốc gia, bác nào ở gần đó cho em đi cùng với nhé.

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Hình như member ở các tỉnh ít we' hay sao ấy nhể? Ôi cái hội của tui bị "ế" roài ... Mờ chị em đất Thái đông thía mừ chửa thấy ai zô là sao zị te? ....
@MOD: Sorrỳ mod. Em hâm lại hội tỉnh chẵn + lẻ chút ạ.

Thế hôm đó có về ko? đã đặt gạch chưa thế?

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Thế hôm đó có về ko? đã đặt gạch chưa thế?

Em chơi nguyên 1 công nông gạch roài... he he ... cái đống to thứ 22 í. Mỗi tội chưa chuyển tiền thoai. Suất dự bị chưa chắc chắn có đi đc hay ko mà .

Sửa lần cuối:
Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Sau buổi tập văn nghệ , Kino đã thu TM tham gia sinh nhật của các bạn : PhuHoangVN , Ngocxuan , binhminhsom .
Chúc các bạn có một buổi mừng sinh nhật webketoan đầy ý nghĩa và thể hiện thật hay giọng ca của mình.

moon87

moon87

Đáng yêu nhất web
Người ta có thể tự tin khi mà ko có gì.

Nhưng em phải có thì mới "tự tin" được" !

Mình thấy bạn có tự tin mà. Không tự tin k ai dám đk văn nghệ đâu.:015:. Ít nhất là bạn đã tự tin
trong khoản này rồi.:angel:

T

Thi sinh qn

Guest
25/12/07
25
0
0
39
Quang Ngai
Cho mình hỏi? tổ chức sinh nhật tại HN hay TPHCM vậy bác. Em đang ở TP.HCM. Được ở TPHCM. Em đăng ký một xuất.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Cho mình hỏi? tổ chức sinh nhật tại HN hay TPHCM vậy bác. Em đang ở TP.HCM. Được ở TPHCM. Em đăng ký một xuất.

Hà Nội và Tp HCM đồng thời tổ chức sinh nhật. Mời bạn qua topic đăng ký khu vực Tp HCM để biết thêm chi tiết cũng như thể lệ tham gia.

P

phanthiha1307

Sơ cấp
27/1/10
7
0
0
37
TP.Ha Tinh
Cho tớ đăng ký một suất với nha, mình sẻ chuyển xiền sau nhé.

PhuHoangVN

PhuHoangVN

Trung cấp
4/10/10
112
1
0
HN
Mình thấy bạn có tự tin mà. Không tự tin k ai dám đk văn nghệ đâu.:015:. Ít nhất là bạn đã tự tin
trong khoản này rồi.:angel:

Hic, ai đấy nhỉ? Có phải cô bé mặc áo xanh ngồi cách tôi 2 người đó ko? kaka.

PhuHoangVN

PhuHoangVN

Trung cấp
4/10/10
112
1
0
HN
à cái vụ khớp nhạc thế nèo đấy,tiếng hát đấy có làm kinh hoàng dân tình hem.keke[/QUOTE]

Xin vui mừng thông báo với bạn là: Hát xong mọi người bảo "nên tổ chức 1 LAI- SÂU riêng'. ............................... :banana:

xemini

xemini

Trung cấp
à cái vụ khớp nhạc thế nèo đấy,tiếng hát đấy có làm kinh hoàng dân tình hem.keke

Xin vui mừng thông báo với bạn là: Hát xong mọi người bảo "nên tổ chức 1 LAI- SÂU riêng'. ............................... :banana:[/QUOTE]

há há há. chắc liveshow đấy ko có ma nào tới mấtv:036:
:wall::wall::wall:

G

Gautrucxynh

Guest
28/3/08
46
0
0
39
Hà Nội
Thế này ...Các bạn ở khu Cầu Giấy , Mỹ Đình, Từ Liêm...........chúng ta sẽ hội quân ở cổng trường ĐH Giao Thông Vận Tải......ngay bây giờ các bạn nào cần "Xe ôm" thì đăng ký ngay tại đây hoặc pm theo nick YH: mit_dac_and_biet_tuot để tớ sắp xếp điều xe đến tận nhà đón.

Okie. Giờ giấc đi anh cho nó chuẩn. Mà anh có thu xiền hem nhỉ? hay là đến 6/11 đóng cũng đc vậy? Muốn có quà cơ nên là muốn đóng sớm :004:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Thôi tập trung chuyên môn đăng ký đi Off nhé! Mời các vị Bang Chủ, Hội Chủ, Đu Đủ, Nóc Tủ.... qua Phút Nghỉ Ngơi - Chuyên mục 8 để tán gẫu tiếp nhé!

longgianghnvn

longgianghnvn

Cháu ngoan Bác Hồ
24/8/06
232
2
18
Quận Ba Đình, Hà Nội
à cái vụ khớp nhạc thế nèo đấy,tiếng hát đấy có làm kinh hoàng dân tình hem.keke

Xin vui mừng thông báo với bạn là: Hát xong mọi người bảo "nên tổ chức 1 LAI- SÂU riêng'. ............................... :banana:[/QUOTE]

Cái vụ văn nghệ đề nghị mọi người qua topic đăng ký văn nghệ khuấy động đi!

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Okie. Giờ giấc đi anh cho nó chuẩn. Mà anh có thu xiền hem nhỉ? hay là đến 6/11 đóng cũng đc vậy? Muốn có quà cơ nên là muốn đóng sớm :004:

Ho ho bạn muốn đóng sớm thì chuyển tiền vào Tk của Tigon hoặc chị Kino ở bài đầu tiên nhá . con giờ giấc đi thế nào các bạn để lại nick hoặc đt để tớ liên lạc sớm

N

nguyenthanhduckt

Guest
6/4/10
1
0
0
42
dongthap
rat tiec minh o xa qua nen khong tham du duoc , chúc các ban vui ve va thanh cong nhé!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA