WKT's G-Mem ISO 20......!!!!!!!!!!!!!

• Thread starter trangHVTC
  • Ngày gửi
Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
phuonghoanglua nói:
Dạ vâng, vì thế mới có nói : Ước mơ là những điều ước chỉ thành hiện thực ở trong mơ " ( khó hiểu quá )
Thưa quý vị và các bạn, mục đích của chị em tôi - những đầu tàu dũng cảm - trong topic này, là tiên phong cho việc kết nối những mem nữ NGOAN-HIỀN-THỤC-ĐỨC, những PHU NHÂN- CHỖ DỰA vững chắc cho các phu quân trong tương lai! Ai nghĩ là HÀNG TỒN KHO hay hàng SALE OFF chị em chúng tôi không quan tâm ( vì họ có biết QUÝ TRỌNG, NÂNG NIU chúng tôi đâu)!
To anh PAT: Tận sâu thẳm trái tim, những girl kế toán như chúng em biết ơn anh nhiều lắm!

Em Phượng Hòang Lửa này lừa được chú Phan Tuấn Nam từ Sài Gòn phi ra tận Hà Nội nên có vẻ "To mồm" quá nhỉ ?
Vậy thì "miễn chấp" em rồi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
Vivavina nói:
HÀNG TỒN KHO CẦN THANH LÝ GẤP
SALE OFF 90% !!!

Này này! Cái ông Vivavina này đi đâu cũng thấy quá khích!
Chắc ngày xưa vất vả với..............lắm nên giờ trả thù dân tộc phải hông?

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Vinavina: Mục đích của chị em khi lập ra topic này thì anh đã rõ. Do đó, em mong anh đừng làm giảm đi nhiệt huyết chung!
Em xin trân trọng cảm ơn anh!
Tất nhiên anh là người nhớn, chấp trẻ con làm gì?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
phuonghoanglua nói:
Vinavina: Mục đích của chị em khi lập ra topic này thì anh đã rõ. Do đó, em mong anh đừng làm giảm đi nhiệt huyết chung!
Em xin trân trọng cảm ơn anh!
Tất nhiên anh là người nhớn, chấp trẻ con làm gì?
Chết chưa ai bảo chọc ngoáy trẻ con. Lần sau thì chừa nhé bác Vivavina !

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Tigon-ETC nói:
Ngày xưa thì không sai, nhưng mỗi thời mỗi khác mà, thế giới luôn luôn vận động
Thế giới luôn vận động, tâm tính con người cũng thế. Đừng cay nghiệt, đừng bi quan.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tigon-ETC nói:
Ai là mặt? ai là hàng đây nhỉ? Nếu ai là "mặt hàng" thì đứng sang một bên có phải thế không các mem nam? Hơ rất tiếc ở đây chả có ai là mặt "hàng cả"
To trangHVTC: tại chị đấy ai bảo khai mào ra để các anh ấy bảo là "mặt hàng", rất hên là mình không tham gia cái vụ này hiiiiiiiiiiiii
Cùng hội cùng thuyền vật mà mơí va phải búa rìu dư luận đã vội rút lui bỏ rơi chiến hữu, hichic, unheal the world .

To anh vivavina : hichic, www.potay.com, phạt anh 3 ly.

T

trangHVTC

Cao cấp
28/7/05
208
0
0
HN
Vivavina nói:
HÀNG TỒN KHO CẦN THANH LÝ GẤP
SALE OFF 90% !!!
Không hiểu, đối với bác thực sự "hàng tồn kho" là gì??? Nếu bác quan điểm "hàng" là "người" thì bác đã tự hạ thấp chính thân phận "con người" của mình rồi đó. Thân.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Các bà các cô trong Web đều có nanh có vuốt cả, ghê quá đi mất!
Bác vivavina quả này ra đường phải giấu mặt rồi.....................

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Bác Vivavina bị chị em nhà Kế dội bom rồi! Quả này là đánh hội đồng đây.

Bác thấy chưa, "Nếu anh bắn vào quá khứ bằng súng lục thì tương lai sẽ bắn anh bằng đại bác"

Bác chết chắc rồi, không còn đường về với Sư tử cái nữa.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
trangHVTC nói:
Không hiểu, đối với bác thực sự "hàng tồn kho" là gì??? Nếu bác quan điểm "hàng" là "người" thì bác đã tự hạ thấp chính thân phận "con người" của mình rồi đó. Thân.
TrangHVTC ơi, anh vivavina chỉ đùa thôi mà, bệnh nghề nghiệp ý mà, mong các bạn đừng nói với nhau nặng như thế.

Hiểu và cảm thông mới chơi với nhau được Trang ạ. Anh Vivavina không có ý hạ thấp các bạn đâu. Khổ.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
phantuannam nói:
Cùng hội cùng thuyền vật mà mơí va phải búa rìu dư luận đã vội rút lui bỏ rơi chiến hữu, hichic, unheal the world .
Anh nói vậy là sai quan điểm, thế nào là bỏ rơi?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
phantuannam nói:
TrangHVTC ơi, anh vivavina chỉ đùa thôi mà, bệnh nghề nghiệp ý mà, mong các bạn đừng nói với nhau nặng như thế.

Hiểu và cảm thông mới chơi với nhau được Trang ạ. Anh Vivavina không có ý hạ thấp các bạn đâu. Khổ.
Ừ em cũng thấy thế, đây là topic thư giãn mà, bác Vivavina chỉ đùa hơi quá chớn tý thôi,
Xin lỗi chị em thôi bác ơi không kiểu này thì bác tiêu thật đấy.
To chị Trang: Thôi đừng giận bác Vivavina nhé, vui lên chị không họ lại bảo chị em chúng mình là sư tử Hà Đông

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ha ha ha..., phantuannam chuẩn bị nhé, sắp dội bom đây này!

Còn muốn bênh Vivavina thì chuồn lẹ thôi em! Chị thương em trai chị lắm mà. Hu hu hu...

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
ĐẦU HÀNG !!!!!

Lêu Lêu
TÔI XIN CHÍNH THỨC CHỊU THUA CÁC BÀ
THUA HOÀN TÒAN, THUA TOÀN DIỆN
MỌI GIẬN DỮ CỦA CÁC CHỊ EM TÔI XIN GÁNH CHỊU HẾT
CUỐI CÙNG : CHO XIN 2 CHỮ "BÌNH YÊN"
:kopfpatsc

Sửa lần cuối:
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cảnh báo các đấng nam nhi!

Các bác chớ có vô mấy cái topic nhạy cảm này lộng ngôn, nếu có nhỡ phát biểu rồi thì cũng nên bảo vệ ý kiến của mình đến cùng.
Tình hình hiện nay là Phantuannam và Vivavina đang nằm trong tầm ngắm, có ai muốn chung lưng đấu cật với 2 đối tượng này không nhỉ?

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
CHIẾN THẮNG

Đã thuộc về ta​

Nhưng kiểu này khó kiếm rồi. Gương của bác Vivavina là gương "tày liếp" nên các chàng kế đã sợ các nàng kế mà sẽ ra đi mãi mãi. Chiến thắng còn thuộc về ta không, các em?​

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Các bác chớ có vô mấy cái topic nhạy cảm này lộng ngôn, nếu có nhỡ phát biểu rồi thì cũng nên bảo vệ ý kiến của mình đến cùng.
Tình hình hiện nay là Phantuannam và Vivavina đang nằm trong tầm ngắm, có ai muốn chung lưng đấu cật với 2 đối tượng này không nhỉ?
Nè sao anh không chung lưng đấu cật với 2 bác ấy, thế là có 3 người.
Các mem nữ ơi tha hồ mà dội bom nhé.
Ơ nhưng mà có một người đầu hàng mất rồi
Vivavina nói:
ĐẦU HÀNG !!!!!

TÔI XIN CHÍNH THỨC CHỊU THUA CÁC BÀ
Ở NHÀ SUỐT NGÀY BỊ ĐÀN ÁP, TƯỞNG TRÊN NÀY DỄ THỞ HƠN, AI NGỜ ...

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nguyen Tu Anh nói:
CHIẾN THẮNG

Đã thuộc về ta​

Nhưng kiểu này khó kiếm rồi. Gương của bác Vivavina là gương "tày liếp" nên các chàng kế đã sợ các nàng kế mà sẽ ra đi mãi mãi. Chiến thắng còn thuộc về ta không, các em?​
Chiến thắng xin chúc mừng chiến thắng!
Có một điều nho nhỏ cảnh báo chị em chiến thắng đó là: Đừng có tự kiêu như vậy, các anh em mà vùng lên là ....
(Các anh em lên tiếng cái nhẩy, em đưa ra ý kiến thế này mình nên rút vào chiến tranh du kích nhé, tỉa từng cô một, đưa chiến tranh vào bí mật .... hà hà .. các bà các cô quả này ....)

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
tranchan79 định cưa nào trên WKT thế? Gừng càng già càng cay! Khá khen cho sự bạo gan!

tranchan79 nói:
các bà quả này ....)

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
tranchan79 nói:
(Các anh em lên tiếng cái nhẩy, em đưa ra ý kiến thế này mình nên rút vào chiến tranh du kích nhé, tỉa từng cô một, đưa chiến tranh vào bí mật .... hà hà .. các bà các cô quả này ....)
Em ghét nhất cụm từ "tỉa từng cô một" của anh đấy nhé, ở đâu thì yên đó nhé, chạy lung tung "lạc đạn" ráng chịu à !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA