SN WKT Miền Bắc - Những dư âm đọng lại trong tôi!

• Thread starter maco
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
phuonghoanglua nói:
Vậy dư âm của bác là gì hả Maco? :p
Đi chỗ khác kiếm ăn đi, đừng có chọc gậy vào bánh xe... tăng nhá.
Nhưng maco cũng có chút chút chứ. Mặc dù là người sinh ra và lớn lên ở miền biển nhưng đây lại là lần đầu tiên được đi du ngoạn trên sông nước, mà lại là con sông nổi tiếng là có nhiều cái tên nhất - "có thể là cả trên thế giới" với mấy chục con người, có người thậm chí đến giờ vẫn chưa nói chuyện được một câu. Ấn tượng nữa là cái màn chuyển gì nhỉ? Ah, chuyển Đại Pháo (ko biết đúng không?), rồi màn Phu thê giao bái (Phantuannam bái thật đáng nể:biggrin: ) ôi còn nhiều nữa, để dành cho những người khác nữa chứ.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Đúng đó cái màn phu thê giao bái của trangHVTC và BimBim''s ấy, trời ạ trangHVTC bị Phantuannam cho... một cái... ngã đẹp quá trời luôn. Không ngờ Phantuannam giao bái nhau giỏi đến thế. Ui chắc đã "giao bái" với ai rùi đây

M

MISA

Guest
14/10/04
8
0
0
29
Hanoi
www.misa.com.vn
Đề nghị gửi ảnh tổ chức sinh nhật cả 3 miền

Chào bà con,
Được biết chương trình sinh nhật được tổ chức hoành tráng cả 3 miền. Đề nghị Ban tổ chức tập hợp hình ảnh và post lên cho bà con chia sẻ với.
Cảm ơn nhiều. Chúc cả nhà vui vẻ.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
MACO ơi ảnh đâu hết rồi sao chẳng post lên cái nào nhỉ. Nhìn vào đó mới có hương vị đó.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Mọi người chờ ảnh nhé. Ảnh hơi nhiều nên mình phải zip lại tất cả và sẽ upload lên megaupload để mọi người down về.

Cheers!
P/S: Tại vì bây giờ AC đem máy ảnh tới. Chắc sáng mai mới có thể upload. Nếu ngày mai mình đi vắng thì ... đành để sáng ngày kia. Còn 2 máy ảnh nữa. Chắc chủ nhân máy ảnh sẽ upload lên thôi.

Sửa lần cuối:
M

mysterious_girl

Guest
hai2hai nói:
Mọi người chờ ảnh nhé. Ảnh hơi nhiều nên mình phải zip lại tất cả và sẽ upload lên megaupload để mọi người down về.

Cheers!
Bác hai2hai ơi, bác nhớ có ghi chú tên và vị trí của từng mod trong ảnh( nếu có) để tụi em được ngắm chân dung các mod tí nha bác.:inlove:
Thanks bác nhiều.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
green_field nói:
Bác hai2hai ơi, bác nhớ có ghi chú tên và vị trí của từng mod trong ảnh( nếu có) để tụi em được ngắm chân dung các mod tí nha bác.:inlove:
Thanks bác nhiều.
Làm thế dễ trở thành con mồi cho mấy bác mấy chị thợ săn lắm!

M

mysterious_girl

Guest
tranchan79 nói:
Làm thế dễ trở thành con mồi cho mấy bác mấy chị thợ săn lắm!
e hèm, anh tranchan79 đang ghen tị hả? Vậy thì bác hai2hai ơi có ảnh nào độc đáo nhất của anh tranchan79 thì post lên cho mọi người "bình luận" một tí bác nhé.:biggrin:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
green_field nói:
e hèm, anh tranchan79 đang ghen tị hả? Vậy thì bác hai2hai ơi có ảnh nào độc đáo nhất của anh tranchan79 thì post lên cho mọi người "bình luận" một tí bác nhé.:biggrin:
Đừng có làm như vậy nhé! chết anh đấy.... trốn việc đi chơi mà bị đưa lên mạng là dễ bị ....

M

mysterious_girl

Guest
tranchan79 nói:
Đừng có làm như vậy nhé! chết anh đấy.... trốn việc đi chơi mà bị đưa lên mạng là dễ bị ....
tranchan79 ơi, cty anh làm cả chủ nhật nữa hả. Hay ý anh là, trốn việc nhà và ur wife để đi chơi :lol: .

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
green_field nói:
tranchan79 ơi, cty anh làm cả chủ nhật nữa hả. Hay ý anh là, trốn việc nhà và ur wife để đi chơi :lol: .
Có lẽ .......................................................
(Hôm qua mất bao nhiêu là tiền bạc, công sức để 2 tên gián điệp PTN & Cothant không post ảnh mình lên, không biết có hiệu quả không đây? lo lắng quá đi mất)

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
tranchan79 nói:
(Hôm qua mất bao nhiêu là tiền bạc, công sức để 2 tên gián điệp PTN & Cothant không post ảnh mình lên, không biết có hiệu quả không đây? lo lắng quá đi mất)
Trời, anh ơiiiiiiiii, post lên trang nào chứ trang WKT nhà mình thì vừa được nổi tiếng lại vừa an tòan nữa. Sợ gì!!!!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
lannhu nói:
Trời, anh ơiiiiiiiii, post lên trang nào chứ trang WKT nhà mình thì vừa được nổi tiếng lại vừa an tòan nữa. Sợ gì!!!!
lannhu không biết rồi, công ty của tranchan79 không làm vào chủ nhật nhưng mà anh ý đang thời kỳ bị "cấm vận". Sếp Bin cấm không cho ra khỏi doanh trại thế mà anh ý lại giám trốn ra ngoài để đi chơi cùng web. Đã thế lại còn đi xa nữa chứ, nhưng mà tranchan79 ơi, không sao đâu sếp Bin chỉ quan tâm đến súng đạn với cả khủng bố không có thời gian để ý mấy cái vụ này đâu, yêm tâm đi. Mà sếp Bin có biết thì cứ alo thế nào chả có mấy cô vô đó để giúp anh.

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
ảnh sinh nhật của Webketoan miền bắc đâu rùi các anh chị nhà mình ơi? Ảnh nào mà có anhcomdeptrai là cực đẹp đó he he he he
Các anh chị Post ảnh lên trên web đi , vui lắm đó ? vài ảnh thì post lên , còn lại thì zip
không biết mình thế nào ?/ xấu hổ quá

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
hai2hai nói:

Cheers!
.
Bác ơi Upload lên Rapidshare.de đi, Megaupload chậm lắm. Rồi em tải về Upload lên Acc Photobucket của em thì mọi người tha hồ mà lựa chọn.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
anhcomdeptrai nói:
ảnh sinh nhật của Webketoan miền bắc đâu rùi các anh chị nhà mình ơi? Ảnh nào mà có anhcomdeptrai là cực đẹp đó he he he he
Các anh chị Post ảnh lên trên web đi , vui lắm đó ? vài ảnh thì post lên , còn lại thì zip
không biết mình thế nào ?/ xấu hổ quá
Có mấy cái ảnh Anh Com` uống rượu đấy , nhìn hoành tráng ác :banana:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
tranchan79 nói:
Sáng nay em mới check lại account, chả thấy đồng tiền nào vào cả, thế bác muốn thế nào đây, em sắp nổi giận rồi, sẽ chỉ điểm bác đó, hi hi hi....

CNN nói:
Hic, a Cothan với PTN cũng có tham gia nữa ạ?
Xui thật, có tham gia em à, và không gặp em nhỉ.

Tigon-ETC nói:
Đâu có, PTN và Conthant nhà ta có ước đến mấy cô ấy chứ, Tigon thấy PTN lúc thì tay trong tay với phuonghoanglua, lúc lại thấy đi với Xiangqiang chả biết ý đồ gì không, chưa kể mắt lấm lét để ý các mem nữ khác nữa chứ
Hix, có mỗi Phantuannam mới lăng nhăng, lúc cô này, lúc cô khác thôi em à... còn anh thì không như thế đâu... anh chỉ đi 1 lúc với... 3 cô từ đầu đến cuối thôi...he he he he

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA