Chuyện Tình Phượng Hòang Lửa

• Thread starter Vũ Đại
  • Ngày gửi
V

Vũ Đại

Guest
Bài viết đã được xóa theo yêu cầu của nhân vật liên quan, Mong tác giả thật sự thông cảm.
HyperVN
Ban quản trị diễn đàn.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tưởng được đọc bài ai dè bị xoá mất!
Ai có nhỡ đọc rồi kể lại được không nhỉ?

M

mysterious_girl

Guest
tranchan79 nói:
Tưởng được đọc bài ai dè bị xoá mất!
Ai có nhỡ đọc rồi kể lại được không nhỉ?
hihi tớ rất may mắn đã được đọc bài thơ của vũ đại nhưng tớ ko có tài xuất khẩu thành thơ nên ko kể cho anh chân trần được. Anh chân trần cũng "8" ghê nhỉ.:biggrin:

V

Vũ Đại

Guest
phantuannam nói:
Mong bạn Vũ Đại thông cảm nhé!
Rất cảm ơn bài thơ của bạn.
Thật đáng tiếc,
Ý tưởng cho bài thơ mình ấp ủ từ lâu để tặng cho người bạn thân nhất, nhưng thấy bạn yêu cầu và mình cũng thích 2 bạn quá nên mình nổi hứng làm tặng. Ý tưởng của mình chỉ để góp vui, mừng cho hạnh phúc của các bạn nhưng không ngờ .... có người không thích và bị xóa mất.
Biết làm sao được,

Nhưng với tâm lý của người đã sinh ra một đứa con tinh thần tuyệt vời nhưng không được thừa nhận thì đau đớn biết chừng nào, thật là buồn, buồn lắm bạn à. Thấy bạn cảm ơn mình nói thật cũng hơi ấm lòng hơn một chút, nhưng vẫn cảm thấy cay đắng lắm.

P/s: À quên, có một số bạn muốn được đọc bài thơ đó đã email và nhắn tin cho mình để xin cung cấp phiên bản gốc, mình hỏi ý kiến bạn có nên gửi không?

M

mysterious_girl

Guest
phantuannam nói:
Bác nào làm hộ giúp em bài thơ 1 phát, em thích tấm ảnh này quá nên chia sẻ cùng các bác.
Thông tin thêm về bức ảnh:
Đạo diễn : Anh Sunf
Diễn viên : phantuannam, phuonghoanglua
Tại Làng gốm Bát Tràng.
Anh phantuannam mâu thuẩn nhỉ. Anh đã kêu gọi mọi người làm thơ, bây giờ có thơ rồi anh lại yêu cầu delete. Thật là khó hiểu, nhờ anh explain giúp.
À em có câu hỏi này nữa, hơi riêng tư một chút. Nhưng em cũng tò mò lắm cơ, do đó ko hỏi ko được. Câu hỏi là " Nơi sâu thẳm trái tim người đờn-ông" là gì vậy???:biggrin:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
green_field nói:
À em có câu hỏi này nữa, hơi riêng tư một chút. Nhưng em cũng tò mò lắm cơ, do đó ko hỏi ko được. Câu hỏi là " Nơi sâu thẳm trái tim người đờn-ông" là gì vậy???:biggrin:
Cậu nhắc tôi mới để ý !
Không ngờ cái trái tim lại sâu xuống tận đấy cơ à :banana:

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
green_field nói:
hihi Anh chân trần cũng "8" ghê nhỉ.:biggrin:
Chậc, cái tên "Chân trần" là cái tên người ta đã "đăng ký độc quyền" rùi, sao bạn lại nói to thế, làm sao còn "tình thương mến thương" nữa chứ?

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
trời đất đề nghị không xó bài nha,để mọi người đọc chứ có tin mừng mọi người cùng góp vui nha.Ai lại thế hả không được à nha.Hô hô phượng hoàng lửa yêu ai vậy ta..............
(CÓ AI BẬT MÍ HỘ TÝ NHA)

M

mysterious_girl

Guest
duyenkaty nói:
Chậc, cái tên "Chân trần" là cái tên người ta đã "đăng ký độc quyền" rùi, sao bạn lại nói to thế, làm sao còn "tình thương mến thương" nữa chứ?
Mình hổng hiểu ý duyenkaty là gì? "tình thương mến thương" là sao???:confused:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
duyenkaty nói:
Hơ hơ sao lại có độc quyền ở đây nhỉ? hay nhỉ? tranchan chuyến này nổi tiếng toàn quốc rùi. Anh ơi đã có ai đến xin chữ ký chưa? haaaaaaa

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
green_field nói:
Anh phantuannam mâu thuẩn nhỉ. Anh đã kêu gọi mọi người làm thơ, bây giờ có thơ rồi anh lại yêu cầu delete. Thật là khó hiểu, nhờ anh explain giúp.
Mình đã gửi mail cho bạn rùi đấy, cám ơn bạn nhiềum không có gì khó hiểu lắm đâu.
green_field nói:
Cũng khá đơn giản, tim mình có nhiêù ngăn và mình dành cho cô ấy một chỗ thật kín đáo, ấm cúng và chắc chắn.

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
Tigon-ETC nói:
Hơ hơ sao lại có độc quyền ở đây nhỉ? hay nhỉ? tranchan chuyến này nổi tiếng toàn quốc rùi. Anh ơi đã có ai đến xin chữ ký chưa? haaaaaaa
Trùi, em ui, chị chỉ nói là "độc quyền" cái tên "Chân trần" thui mà, còn người thì .... chị không thèm giữ đâu, ai rinh đi đâu thì rinh đi, hứa cuội quá hà, nghỉ chơi.

M

mysterious_girl

Guest
phantuannam nói:
Cũng khá đơn giản, tim mình có nhiêù ngăn và mình dành cho cô ấy một chỗ thật kín đáo, ấm cúng và chắc chắn.
Lãng mạn nhỉ!!!!:inlove: . Cậu đúng là A man in love.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
duyenkaty nói:
Trùi, em ui, chị chỉ nói là "độc quyền" cái tên "Chân trần" thui mà, còn người thì .... chị không thèm giữ đâu, ai rinh đi đâu thì rinh đi, hứa cuội quá hà, nghỉ chơi.
Thôi giữ đi chị, anh ấy cũng khá "đẹp chai" đấy chứ. Anh ấy đang đi tìm... mà em nghe nói đang tính lên sao hoả cơ.
Lần này thì có bến đậu rùi tranchan à. Chúc mừng anh ha

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Hic, bài này là chuyện tình Phuonghoanglua hay là tranchan đây???:wall:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
lannhu nói:
Hic, bài này là chuyện tình Phuonghoanglua hay là tranchan đây???:wall:
Ơ thế nhầm à? mà Phượng hoàng lửa và Phan tuan nam ... đến đâu rùi, đã bắt đầu chưa? để em gửi lời chúc mừng.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Tigon-ETC nói:
Ơ thế nhầm à? mà Phượng hoàng lửa và Phan tuan nam ... đến đâu rùi, đã bắt đầu chưa? để em gửi lời chúc mừng.
Hihihi, chắc là đến đây nè: " Nơi sâu thẳm trái tim người đờn-ông".:biggrin:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tigon-ETC nói:
Thật à, bây giờ phl đang ở Hà Nội, mình đang ở Tp. HCM chắc năm tới sẽ gặp nhau ở cầu Thê Húc (giống Ngưu Lang - Chức Nữ nhể:1luvu: )

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA