Xin cho hỏi thông tin về cuộc thi " Nhân Tài Đất Việt"???

• Thread starter drama
  • Ngày gửi
C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Ui, chị ơi, trên TV tối chủ nhật có truyền hình trực tiếp mà ...

Khóa học Quản trị dòng tiền
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
CNN nói:
Ui, chị ơi, trên TV tối chủ nhật có truyền hình trực tiếp mà ...

Là nói tường thuật buổi chiều nay nà! Tối CN là phát giải rùi! Chị muốn nói kết quả tổng duyệt chiều nay kìa!

Ủa ! Mà kết quả có tiết lộ trước không? Hay là bí mật cho đến giờ phát giải, giống như ký thi Trí Tuệ Việt Nam vậy?

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Giải gì thì giải chứ kiều gì ngoài Bắc này là đc ăn giải của Anh Tuấn trước là cái chắc :lol:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Xin thông báo đến toàn thể các bạn quan tâm đến cuộc thi nhân tài đất việt, và đặc biệt là các thành viên yêu quý và kính trọng anh PAT, theo sự ủy quyền có xác nhận từ một thành viên có uy tín cao về kết quả cuộc thi:

Sản phẩm của anh PAT có thể giành được giải khuyến khích nhưng trong trường hợp xấu nhất có thể sẽ chưa có giải thưởng trong đợt thi này.

Sẽ rất vui khi sản phẩm của anh PAT đạt giải. Chúng ta có thể lạc quan về điều này.

Việc chưa có giải trong năm nay sẽ mang lại nhiều bài học để anh PAT và các đồng sự cải tiến nâng cấp về các sản phẩm của mình. Chúng ta có thể hy vọng rằng với sự đầu tư có khoa học và chuyên nghiệp, các sản phẩm do PAT và các đồng sự tại AZ sẽ đạt giải cao trong các lần thi tiếp theo.

Với tinh thần lạc quan, anh PAT vẫn phát biểu rằng : "Các bạn hãy theo dõi lễ trao giải tối nay vào lúc 20g trên VTV để nhìn thấy nụ cười lạc quan tin tưởng vào tương lai của anh"

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
phantuannam nói:
Xin thông báo đến toàn thể các bạn quan tâm đến cuộc thi nhân tài đất việt, và đặc biệt là các thành viên yêu quý và kính trọng anh PAT, theo sự ủy quyền có xác nhận từ một thành viên có uy tín cao về kết quả cuộc thi:

Sản phẩm của anh PAT có thể giành được giải khuyến khích nhưng trong trường hợp xấu nhất có thể sẽ chưa có giải thưởng trong đợt thi này.

Sẽ rất vui khi sản phẩm của anh PAT đạt giải. Chúng ta có thể lạc quan về điều này.

Việc chưa có giải trong năm nay sẽ mang lại nhiều bài học để anh PAT và các đồng sự cải tiến nâng cấp về các sản phẩm của mình. Chúng ta có thể hy vọng rằng với sự đầu tư có khoa học và chuyên nghiệp, các sản phẩm do PAT và các đồng sự tại AZ sẽ đạt giải cao trong các lần thi tiếp theo.

Với tinh thần lạc quan, anh PAT vẫn phát biểu rằng : "Các bạn hãy theo dõi lễ trao giải tối nay vào lúc 20g trên VTV để nhìn thấy nụ cười lạc quan tin tưởng vào tương lai của anh"

Hix hix, Bác PAT lừa em, em nghe cái giọng cười sang sảng của bác là em nghi, nhưng sao hôm qua em lại cả tin như thế. hichic. Bác vào đây, em "luộc" bác lên chấm với mắm tép

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chúc mừng bác PAT với giải 3 thứ 4 cuộc thi Nhân tài Đất Việt!
Nhìn bác hôm qua trên TV giống như là ......

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hôm qua chúc mừng ở ngoài rồi hôm nay chúc mừng anh Tuấn trên web nhá. Tiếc là anh về sớm quá chứ ko vẫn còn dở chai rượu hôm qua chưa hết này anh Tuấn :lol:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA