Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
To ThuyCog: Bạn liên lạc với Tú Anh nhé. Hoặc cứ buổi trưa thứ 6 lúc 12h30 Bạn tới số 9 - Láng Hạ là mọi người ngồi ở đấy.
Mong thứ 6 tuần này gặp Bạn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

Dohuyentrang

Guest
16/1/06
22
0
0
41
Ha Noi
Trưa thứ sáu nào cũng vậy à các Anh Chị?

Tham gia uống cafe vào thứ sáu hàng tuần thì có cần phải có ĐK gì không nhỉ?
Em cũng muốn tham gia !

Mong mọi người liên lac với Em nhé ! Nhất định thứ 6 này Em sẽ đi !

Nếu ai biết rõ về vụ này mong các bác thông báo cho em với nhé.
Thanks.
SĐT: 0988.085.746

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
cảm ơn tigon, cảm ơn Hieu nhé mình sẽ đến nhưng mình đang nghĩ , mình là mới mà các bạn nói chuyện với nhau thân như thế rồi mình tham gia liệu có lạc lõng không nhỉ huuuuuuuuuu

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
To DoHuyenTrang: Bạn cứ nghĩ đi uống Cafe như đi "hội nghị cấp cao ASEAN" ý. Chẳng có Đk gì đâu (ngay cả nếu Bạn không phải là KT vẫn OK).
To ThuyCog: Bạn ơi, mọi người cũng chưa được biết nhau nhiều lắm đâu. Với lại, "lạ trước, quen sau" thôi mà.
To Tú Anh: Thực ra, với 2 người mới này là phải có điều kiện nhỉ ???

D

Dohuyentrang

Guest
16/1/06
22
0
0
41
Ha Noi
Chị Tú Anh ơi chắc là mai phải khao bọn Em gì chứ nhỉ ?

Chị có khao gì không để mai Em còn để bụng không ăn gì đợi ăn khao của chị đấy !

Cuộc sống sẽ được nhân đôi niềm vui nếu chúng ta biết chia sẻ niềm vui đó với mọi người !

Các bác chuẩn bị mà ăn khao đi nhé ! Hiiiiiiiiiiiiiii

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Chẳng lẽ chỉ hội cafe mới được khao sao? Phải khao rộng rãi hơn để những người khác còn được tham gia nữa chứ.hehehe..... Để dành bụng ăn khao mới được

V

Vu Manh Hai

Sơ cấp
14/12/05
33
0
6
Ha Noi
To: Tigon
Thấy các bạn nói chuyện với nhau hay quá, mình cũng muốn tham gia, tính mình cũng ham vui. Mặt khác, toàn dân họ Kế cả, nói chuyện với nhau chắc là hợp lắm.
Công ty mình làm ở Hà Tây nên mình sẽ tham gia Cafe trưa thứ 7 ở quán Cafe Báo 62 Trần Quốc Toản nhé có được không? Thông thường bắt đầu mấy giờ hả bạn?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
thuycog nói:
cảm ơn tigon, cảm ơn Hieu nhé mình sẽ đến nhưng mình đang nghĩ , mình là mới mà các bạn nói chuyện với nhau thân như thế rồi mình tham gia liệu có lạc lõng không nhỉ huuuuuuuuuu
Không có gì gọi là lạc lõng cả, có nhiều người mới lắm mà. Bạn đừng ngại nhé, phải như tớ ấy, trốn sếp đi uống cafe (nói nhỏ thôi không sếp nghe thấy, mà các anh chị đừng báo cáo với sếp em chuyện này nhé không là tiêu luôn đấy)

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Vu Manh Hai nói:
To: Tigon
Thấy các bạn nói chuyện với nhau hay quá, mình cũng muốn tham gia, tính mình cũng ham vui. Mặt khác, toàn dân họ Kế cả, nói chuyện với nhau chắc là hợp lắm.
Công ty mình làm ở Hà Tây nên mình sẽ tham gia Cafe trưa thứ 7 ở quán Cafe Báo 62 Trần Quốc Toản nhé có được không? Thông thường bắt đầu mấy giờ hả bạn?
Chiều thứ 7 hàng tuần từ 12h đến 5h chiều bạn đến lúc nào cũng được (nhưng mọi người hay đến lúc 2h vì 12h hình như có vẻ sớm với một số người). Mọi người hay ngồi ở góc cạnh lối lên ấy. Không hẳn là dân họ kế đâu, có nhiều người làm ở các lĩnh vực khác nữa nhưng bạn biết đấy đây là hội cafe mà

T

trungasc

Trung cấp
5/7/04
134
1
18
cty bravo
www.bravo.com.vn
Tuần trước có Trang, VanChau, Sami và Trungasc, rất vui. Hẹn gặp các bạn vào thứ 6 tuần này để đòi TuAnh khao chứ.

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Dohuyentrang nói:
Cuộc sống sẽ tốt đẹp hơn nếu chúng ta biết chia sẻ niềm vui với mọi người
Trang ơi, cuộc sống anh em mình tốt đẹp hơn nếu anh em mình chia sẻ niềm vui cho nhau :D

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,030
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
IChiNoVa nói:
Cà kê ghê nhỉ.

Cũng tùy. Đó là vì sở thích của mỗi người. Có người chỉ thích làm việc cật lực trong tuân nhưng thích đi chơi vào thứ 7 và chủ nhật. Có người chỉ thích làm việc 24/7 thôi và chẳng để ra tý thời gian nào để thinking hay relax gì cả. Có người thì thích có thật nhiều bạn bè, có người thì thích thu mình lại - ko chơi với ai cả. Có người thì thích về những nơi đồng quê trước kia đã từng sống, có người chỉ thích đi dancing ở các disco center, có người thì thích đi kiểu tây ba lô (ko phải là họ ko có tiền đâu nhé - mà họ còn khoe nhau là xem ai đi tiết kiệm tiền nhiều nhất), có người thì là những vị lãnh tụ kiểu như BillClinton, Billgate, Billaden,...

Ở chỗ tớ có người chỉ thích lúc nào muốn làm là làm cật lực nhưng kiểu gì cũng phải chơi (lúc đó đừng có mà bắt ép họ làm vì có làm họ cũng làm ko hiệu quả đâu).

Thế đấy.

Tớ thì kiểu gì thì gì, ko thích "bận" vào thứ 7 hay chủ nhật. Lúc đó để đọc sách, chơi với bạn bè, vợ con, v.v... Kể cũng hơi rảnh nhỉ :). Nhưng đó là cách sống mất rồi. Biết làm sao được. Mà việc gì phải chạy theo người khác nhỉ? Sống theo cách sống của mình có phải thích hơn ko?

Sửa lần cuối:
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Mình rất sẵn sàng khao mọi người một chầu... cafe. :biggrin: Nhưng quả thật, lúc này công việc bận quá nên không biết có tham gia được vào ngày mai và các tuần tiếp theo hay không (dù hiện nay vẫn ở Hà Nội thôi).

Khi nào mình tham gia được thì sẽ nhất định đến. Có lẽ em sẽ chuyển qũy cho anh trungasc hoặc anh sami. Các anh nhớ duy trì giúp em!

Sửa lần cuối:
S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Ối trời Tú Anh, sao em nỡ bắt anh hay Trung làm thủ quỹ thế. Thông báo 1 tin sốt, phóng viên báo 8 này - ngay chiều nay sẽ vào nam để điều tra Bim đã làm gì các mem WKT miền nam. Đến nay đã có rất nhiều nguồn tin tổng hợp, mang sắc thái tương tự như những gì Bim đã làm khi còn ở HP.
Thân

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
sami nói:
Ối trời Tú Anh, sao em nỡ bắt anh hay Trung làm thủ quỹ thế. Thông báo 1 tin sốt, phóng viên báo 8 này - ngay chiều nay sẽ vào nam để điều tra Bim đã làm gì các mem WKT miền nam. Đến nay đã có rất nhiều nguồn tin tổng hợp, mang sắc thái tương tự như những gì Bim đã làm khi còn ở HP.
Thân

Sao lắm người giữ tiền thế này? hôm nọ là Ti gòn, hôm nay lại đến Chị Tú, với anh Trung,

Tiếc quá, hôm chủ nhật tuần trước không đi uống cà phê được để chiêm ngưỡng bà Bim như thế nào, mà nổi cộm thế.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA