Tham gia Cafe trưa tại Láng Hạ

• Thread starter xungdanhanhhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hôm trước tham gia cafe vui thế mà không ai viết một lời nào vào topic này à? sami? Hieu_Bravo? Lecuong? VanChau? Dohuyentrang?

Thứ sáu vừa rồi, cafe Láng Hạ đón chào một vị khách tình cờ lạc vào quán Cafe Nhân. Anh mang tên VNacc. Một thành viên tích cực post bài nhất trong Box Phần mềm SAS (trả em tiền quảng cáo đi, anh Vinh nhá!).

Chúng tôi rất hy vọng anh còn ghé vào quán lần thứ 2, thứ 3... để hội cafe Láng Hạ thêm phần rôm rả.

Kiểm qũy cái!
Dư đầu: 237.000 đồng
Phát sinh tăng: 0 đồng
Phát sinh giảm: 60.000 đồng
Dư cuối: 177.000 đồng

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Tuấn Giang

Học lại từ đầu!!!
13/1/06
158
0
16
Mama said
Ái chà!

Đúng là topic này có vẻ không xôm bằng Café HBT! Các mems ở Láng Hạ sao chẳng thấy lên tiếng gì nhỉ? Em nghĩ box này cũng hay đấy chứ. Các bác tham gia rồi sao không thấy ý kiến gì?

Tiếc quá, em chưa có dịp nào tham gia nên cũng chẳng biết nói gì. Hi vọng sau khi tham gia, chắc box sẽ hot hơn!

Hihi, chúc cả nhà một ngày mới vui vẻ, đầy hứng khởi!

N

No Name

Guest
29/9/05
11
0
0
44
Hà nội
Topic này vui nhỉ ?
Tớ tham gia với nhá. Nhưng tớ "già" lắm rồi, chẳng biết có hợp với các Bạn không ? Nhưng tính tớ thì vui lắm. Với lại,tớ cũng ở hơi xa.

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Bác lo gi "dừ" bác, gừng cang già càng cay mừ. Bác tham gia cho vui cửa vui nhà.em xa quá ko bon chen dược chứ mà gần thì chả phải bảo.
:angel: :angel: :angel:

D

Dohuyentrang

Guest
16/1/06
22
0
0
41
Ha Noi
To: Nguyễn Tú Anh
Chắc là bây giờ không còn tham gia cafe cùng mọi người được rồi. Mặc dù rất buồn và rất tiếc khi không có dịp gặp mặt các Anh Chị vào mỗi buổi trưa thứ sáu được rồi.

Em đã chuyển chỗ làm rồi !

Mong gặp mặt mọi người trong những cuộc giao lưu mà mọi người trong WKT tổ chức! Nhưng nhất định các hoạt động của trang WKT Em sẽ tham gia đầy đủ ( Nếu có điều kiện )

Nếu có giao lưu gì thì nhắn tin cho Em với nhé !

Tình yêu như bát bún riêu, không ăn thì đói mà ăn vào lại no

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Bác VAt làm gì mà nóng thế, trời Hà Nội vẫn đang rét mừ.

T

Tuấn Giang

Học lại từ đầu!!!
13/1/06
158
0
16
Mama said
Va Anh Toi nói:
Bên này có muốn không để anh tiện tay close một thể! :banana:

Xiên mời bác! Hihi

Mà bác close làm giề? Del luôn đi!

Nhưng mà bác làm sao ngăn được anh em đi café? Hay là bác hôm nào rảnh đi làm ly? Hiihih!

Em mời!

Nick: Tuấn Giang

Mobile: 0988093359

Hihihi

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Em Trang chuyeẻn đi chỗ làm đi đâu thế?? Kô có buổi chia tay chia với Cafe Láng Hạ à??? Buồn nhỉ.

Hội Cafe Láng Hạ, trao đổi nói chuyên bên ly cafe, mời các Bác đến góp vui cùng. Nhiệt liệt chào đón!!! (chỉ dẫn tận tình, đi đến nơi về đến chốn)

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Tuấn Giang nói:
Xiên mời bác! Hihi

Mà bác close làm giề? Del luôn đi!

Nhưng mà bác làm sao ngăn được anh em đi café? Hay là bác hôm nào rảnh đi làm ly? Hiihih!

Em mời!

Nick: Tuấn Giang

Mobile: 0988093359

Hihihi
Chào Tuấn Giang.
Chẳng biết có close hoặc del topic này được không? nhưng bài của mình thì đã bị xóa mất rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :wall: :wall: :wall:

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Mời bác Va Anh Toi, Tuan Giang, No Name trưa mai tham dự cùng hội cafe Láng Hạ! Rồi nói tiếp vụ bạn bạc của các bác.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Bà chủ xị (chi) của Cafe trưa tại Láng Hạ - là tôi đây - rất hoan nghênh và nồng nhiệt đón tất cả các bạn tới tham gia hội cafe vào trưa thứ 6 hàng tuần tại Láng Hạ. Buổi đầu sẽ được uống cafe miễn phí (nhằm mục đích câu khách). Còn có tham gia được các buổi tiếp theo hay không thì tùy tâm và tùy... túi của các thí chủ.

Nếu không tham gia được thì các bạn có thể vào topic này để cùng nói chuyện uống cafe nha! Bào đảm topic sẽ không bị close và những bài viết liên quan tới chủ đề cafe sẽ không bị delete (lấy quyền Smod ra bảo hành).

Nào! Còn chần chừ gì nữa? Mời các bạn tham gia cùng chúng tôi!

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Mưa rét thế này mà được tách cafe nóng thì ấm người phải biết. Bà con ơi cafe, cafe đeeeeeeeeeeeeee. bà chủ Tú Anh mời kìa...

T

Tuấn Giang

Học lại từ đầu!!!
13/1/06
158
0
16
Mama said
Va Anh Toi nói:
Chào Tuấn Giang.
Chẳng biết có close hoặc del topic này được không? nhưng bài của mình thì đã bị xóa mất rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :wall: :wall: :wall:

Hehehe! Chào anh!

Nhưng mà ý em là hôm nào rảnh, anh em mình đi làm một ly. Em mời! :bigok:

Okie không bác?! Hôm nào rảnh ta đi nhỉ?

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Xin thông báo, bây giờ đã tới giờ uống Cafe Láng Hạ (CLH) rồi. Mọi người đâu cả rồi. Xung quanh HB này chẳng thấy người nào quen cả ???
Chết thật, HB đang đi công tác, lại thêm 1 buổi không được uống CLH cùng mọi người rồi. Tiếc đứt ruột ... đứt gan.
Chúc mọi người uống Cafe ngon miệng và nói chuyện vui vẻ.
TB: Chia buồn với Trang phải chia tay CLH, chúc mừng ai là thành viên mới; Và mọi người chia buồn thật "xâu sắc" cho HB này nhé.

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Xin chia buồn với HB và cả với mình nữa! HB đi xa kô đến, còn VC thì là "hàng xóm" mà cũng kô sang chơi được. Còn trăm ngàn lần tiếc kô có đủ ruọtt để đứt đấy.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hu hu hu... Lần sau em ứ đi uống cafe cùng mọi người nữa đâu. Tiền qũy đây này, giả luôn, không giữ nữa.

Anh trungasc lại tiếp tục chơi giờ cao su rồi, tức mình em về trước đó. Híc! Em đã cố tình lôi kéo thêm thành viên mới mà chẳng ai thèm đến xem mặt. Thành viên mới ơi! Tên gì ý nhỉ? Có phải là nthhn không? Hay mạo danh đó?

Rất tiếc là Dohuyentrang và sami đã không còn tham dự được Cafe ở Láng Hạ nữa.

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
Chết thật !
Tại sao một thành viên nhiệt tình, vui nhộn; là một cây bút trong làng báo 8; là thợ câu .?.; là một Handsome; ... và ... Vậy mà Anh đi đâu, hỡi Sami ?
- NTA ơi, NTA sao vậy ? HB mời riêng NTA CLH nhé ???, đừng giận dỗi gì chứ.

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Xin lỗi tất cả bà con, Sami vì tình sâu như núi, nghĩa cao tựa biển (oái, hình như lộn thì phải) đành phải dứt ruột da đi. Hẹn ngày tái nạm nhá.
Huhu

T

Tuấn Giang

Học lại từ đầu!!!
13/1/06
158
0
16
Mama said
Thèm café quá mà chưa có dịp nào đi được. :wall:

Số 9 Láng Hạ cách Nguyễn Chí Thanh có một đoạn mà em không thể nào đi tham cự cùng anh chị em WKT. Thế mới đau em chứ!

Hi vọng tuần này sẽ rảnh để đi "Coi mặt" anh chị em WKT, và ngược lại! :biggrin:

Mong thứ 6 ghê! (Không biết mình có bận không nữa) :wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA